Hiện tượng 1 người dùng nhiều tài khoản để trục lợi

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Hiện tượng 1 người dùng nhiều tài khoản để trục lợi

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Valkyrie Randgris đã viết: 00:42, 03/06/21
Ngoài ra sức khoẻ bạn tôi thấy không có vấn đề gì, chỉ có tinh thần hơi kém khi đi những lưu niên thấy thuỷ. Bạn cố gắng cân bằng lại và sống tích cực lên, rời xa mạng xã hội và mấy môn số má đi. Dụng thần của bạn ở niên trụ là cũng có phúc phần, số cũng khá hơn nhiều người nên đừng chìm đắm mãi ở đây. Có thời gian rảnh rỗi lên chùa được là tốt, mà covid ở nhà thì xem phim, đọc sách, nhảy dây, tập thể dục, kiếm việc có ích mà làm. Là con gái tuổi còn trẻ thì phải sống tích cực mới không uổng phí.
Con chào bác ạ. Dạo này bác có khỏe không ạ? Con thì khỏe lắm hihi
Con dạy online cũng được 1 tháng ui. Ngoài ra con lập kênh youtube hướng dẫn các em học sinh môn Tiếng Anh được 3 tuần và có gần 3K lượt xem. Tuy chỉ là số nhỏ nhưng con rất vui.
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

coco87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

mama mia đã viết: 22:58, 13/10/21 Con chào bác ạ. Dạo này bác có khỏe không ạ? Con thì khỏe lắm hihi
Con dạy online cũng được 1 tháng ui. Ngoài ra con lập kênh youtube hướng dẫn các em học sinh môn Tiếng Anh được 3 tuần và có gần 3K lượt xem. Tuy chỉ là số nhỏ nhưng con rất vui.
Kênh YouTube của em tên gì? Để chị vào xem đẩy view em lên. 10,000 views là bật nút quảng cáo được rồi.
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

coco87 đã viết: 00:44, 14/10/21
Kênh YouTube của em tên gì? Để chị vào xem đẩy view em lên. 10,000 views là bật nút quảng cáo được rồi.
Hihi dạ có bạn nói em dạy mà giọng điệu dễ sợ nên em ngại và xấu hổ lém. Em gửi cho học sinh xem thui huhu
Em cám ơn chị nhìu nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”