Kính mong các thầy giải giúp con về cách cục Thai Phục Vượng Tướng có là dấu hiệu của việc bị hãm hại mất trinh thất ti

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vịt con bối rối
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các thầy giải giúp con về cách cục Thai Phục Vượng Tướng có là dấu hiệu của việc bị hãm hại mất trinh thất ti

Gửi bài gửi bởi Vịt con bối rối »

Dạ con chào các thầy trong diễn đàn. Việc là theo con tìm hiểu, lá số của con là Sát Phá Tham, Tham Lang cư Thìn nên gặp bản tính lăng nhăng, mất nết gặp nhiều chuyện ong bướm.
Mới đây con có tìm thấy cách cục Thai Phục Vượng Tướng làm con rất lo sợ. Do lúc nhỏ vào những năm cấp 1 con đã từng bị quấy rối TD nhiều lần, nên cho tới giờ dù nhiều người đến con vẫn không dám yêu ai. Và rất tự ti về bản thân mình trong chuyện học hành và cả tình cảm mặc dù con học khá giỏi.
Nay cho con xin được hỏi liệu việc xảy ra khi nhỏ sau này nó có bị lập lại hay không? Và sức khoẻ cha mẹ con có tốt không khi cung phụ mẫu không được tốt lắm. Con xin cảm ơn.
Kiều.jpg (183.43 KiB) Đã xem 1030 lần
Đầu trang

xuongcavoloailann
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các thầy giải giúp con về cách cục Thai Phục Vượng Tướng có là dấu hiệu của việc bị hãm hại mất trinh thấ

Gửi bài gửi bởi xuongcavoloailann »

Vịt con bối rối đã viết: 15:47, 14/10/21 Dạ con chào các thầy trong diễn đàn. Việc là theo con tìm hiểu, lá số của con là Sát Phá Tham, Tham Lang cư Thìn nên gặp bản tính lăng nhăng, mất nết gặp nhiều chuyện ong bướm.
Mới đây con có tìm thấy cách cục Thai Phục Vượng Tướng làm con rất lo sợ. Do lúc nhỏ vào những năm cấp 1 con đã từng bị quấy rối TD nhiều lần, nên cho tới giờ dù nhiều người đến con vẫn không dám yêu ai. Và rất tự ti về bản thân mình trong chuyện học hành và cả tình cảm mặc dù con học khá giỏi.
Nay cho con xin được hỏi liệu việc xảy ra khi nhỏ sau này nó có bị lập lại hay không? Và sức khoẻ cha mẹ con có tốt không khi cung phụ mẫu không được tốt lắm. Con xin cảm ơn.Kiều.jpg
tham lang cư thìn thì nó có nhiều nghĩa, nma một số người nhấn mạnh vào cái nhìn nó là sao ong bướm, thực ra cùng tùy cách thôi ạ, về mặt bị xâm hại thì có thể tránh dc và nên cố gắng ạ, ví dụ mà đến hạn thì nên tem tém lại , lại có thêm cách đào kị nô thì cũng hơi...
Được cảm ơn bởi: Vịt con bối rối
Đầu trang

Vịt con bối rối
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các thầy giải giúp con về cách cục Thai Phục Vượng Tướng có là dấu hiệu của việc bị hãm hại mất trinh thấ

Dạ con cảm ơn thầy đã xem, nhưng với cách cục của con độ đào hoa của Tham lang đã được giảm chưa ạ. Tham Hoả tương phùng có làm giảm độ đào hoa của Tham Lang không.
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Tham lang cư thìn dáng người cao lại còn hoa cái mộc dục là hai sao làm dáng rất ưa sạch sẽ đi đâu cung chỉn chu nên nhiều anh thích là phải thôi, Tham lang là sao khéo ăn khéo nói biết thù thành bạn, cái vấn đề tình dục kia thì do mình thôi con trai tham lang thì thích tình dục nên mới bị coi là xấu con gái nếu giữ được thì bình thường hoặc chỉ với người mình yêu thôi thì có sao đâu, mà lá số này có thai phụ vượng tướng đâu 4 sao đấy phải đồng cung 2 sao thì mới bị cách cục đấy mà bị lừa nếu biết tránh thì khỏi bị lừa thôi, đào hoa cư nô cần thận bạn bè thường nữ sau này lấy chồng hay ngoại tình vì bị bạn khác giới lôi kéo
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Vịt con bối rối đã viết: 15:47, 14/10/21 Dạ con chào các thầy trong diễn đàn. Việc là theo con tìm hiểu, lá số của con là Sát Phá Tham, Tham Lang cư Thìn nên gặp bản tính lăng nhăng, mất nết gặp nhiều chuyện ong bướm.
Nay cho con xin được hỏi liệu việc xảy ra khi nhỏ sau này nó có bị lập lại hay không? Và sức khoẻ cha mẹ con có tốt không khi cung phụ mẫu không được tốt lắm. Con xin cảm ơn.Kiều.jpg
Là này ko có cách Thai Phục Vượng Tướng nên em ko phải lo.
- đang trong vận xấu về trinh tiết. Đại vận này cần cẩn thận cho đến khi bước sang tuổi 24. Đại vận này có Địa kiếp thiên hình đào hoa hoá kỵ kình dương. luôn phải đề phòng và cẩn thận.
- sao tham lang tại mệnh. Có Mộc dục hoa cái, tướng quân Tả hữu cũng chỉ ra là có dục vọng nhiều.
- Cung di phục binh hoá quyền càng nên cẩn thận đề phòng khi ra ngoài.
- Vận tử Phủ sẽ tốt đẹp hơn.
- Mệnh có nội lực lớn: nhiều sao đẹp. Sau phát triển xa được.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

quan lộc bị tuần thường mất trinh.
Đầu trang

Vịt con bối rối
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 17:45, 22/10/21 quan lộc bị tuần thường mất trinh.
Em cảm ơn ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Vịt con bối rối đã viết: 06:07, 08/11/21
Em cảm ơn ạ
Nhà ace có sa sẩy,có ace nuôi hoặc khác dòng,
Bố mẹ bạn làm nghề gì.
Đầu trang

Vịt con bối rối
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 10:47, 08/11/21
Vịt con bối rối đã viết: 06:07, 08/11/21
Em cảm ơn ạ
Nhà ace có sa sẩy,có ace nuôi hoặc khác dòng,
Bố mẹ bạn làm nghề gì.
Dạ ba mẹ có sẩy thai 1 lần. Ba mẹ làm công nhân ạ
Sửa lần cuối bởi Vịt con bối rối vào lúc 12:37, 08/11/21 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Vịt con bối rối
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em cảm ơn Kien Kiddy và Yennamthien . Em sẽ chú ý nhiều hơn khi ra ngoài ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”