Em Có Hạng Hình Tù?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Neraint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em Có Hạng Hình Tù?

Gửi bài gửi bởi Neraint »

Còn ai muốn coi dùm em không ạ :-?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Neraint đã viết: 11:31, 13/10/21 Dạ cảm ơn anh:
- Năm ngoái em không có mâu thuẫn gì với phe nữ. Năm ngoái em là cấp dưới trướng hai sĩ quan nữ và hai sĩ quan này không phải là con nhỏ cộng sự mà em đang nói tới. Em trong qua khứ và hiện nay không có hiềm khích với hai nữ sĩ quan. Nếu nói thẳng thì con nhỏ này em biết nó bắt đầu từ tháng 2 dương lịch.
- Em đầu tư thì có đầu tư, nhưng không có cho bạn gái. Thật tình thì em không có bạn gái lâu rồi. Mất tiền cho đầu tư thì cũng có lúc mất lúc được nên em không biết phải nói sao.
- Em xuất cảnh vào năm 2009 tức là tuổi 15 âm, 14 dương.
- Em có 1 anh cả 1 chị giữa.

Còn chuyện giữa em và con nhỏ đó thì em cũng có phần hơi dím lúc đầu. Em và nó với hai con bạn nó đi hookah lounge, rồi nó tố em trong lúc nhảy em tát mông nó và hai nhỏ bạn nó làm nhân chứng. Em có nhảy với nó, em có sử dụng hookah, nhưng em không có tát mông nó. Và bây giờ quân đội điều tra có vẻ như là nó đang muốn đẩy em vào thế phải chịu trách nhiệm. Nhưng em không làm chuyện đó thì làm sao em muốn chịu trách nhiệm? Không ăn gà mà vẫn phải trả tiền thì em rất không thích.
Xin lỗi em vì giờ anh mới lên diễn đàn được. Không biết em có còn đang lên diễn đàn không.

Cảm ơn em về phản hồi chi tiết của em nhé!
Vậy là em rơi vào trường hợp nhạy cảm như anh nói rồi, khó lòng mà chứng minh được trong hoàn cảnh đó, em có thể cho anh biết là năm 12 tuổi âm, em có còn nhớ là em có đi đâu xa xôi không? Vì theo như anh xét hạn thì năm đó em có hạn di chuyển xa và mạnh, có chút tốn kém nữa. Thú thật là anh chưa xét hạn từ sau 12 tuổi âm, anh chỉ xét từ 10 - 12 tuổi âm, và từ 2020 - 2022 thôi.
Còn hạn về hao hụt tiền bạc thì em đầu tư lâu chưa? Năm 2020 tổng kết lại thì em lãi hay lỗ?
Về số anh chị em thì đúng rồi.

Nếu em còn tham gia diễn đàn thì phản hồi giúp anh với nhé. Anh cảm ơn em nhiều!
Đầu trang

Neraint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 09:16, 25/10/21 Xin lỗi em vì giờ anh mới lên diễn đàn được. Không biết em có còn đang lên diễn đàn không.

Cảm ơn em về phản hồi chi tiết của em nhé!
Vậy là em rơi vào trường hợp nhạy cảm như anh nói rồi, khó lòng mà chứng minh được trong hoàn cảnh đó, em có thể cho anh biết là năm 12 tuổi âm, em có còn nhớ là em có đi đâu xa xôi không? Vì theo như anh xét hạn thì năm đó em có hạn di chuyển xa và mạnh, có chút tốn kém nữa. Thú thật là anh chưa xét hạn từ sau 12 tuổi âm, anh chỉ xét từ 10 - 12 tuổi âm, và từ 2020 - 2022 thôi.
Còn hạn về hao hụt tiền bạc thì em đầu tư lâu chưa? Năm 2020 tổng kết lại thì em lãi hay lỗ?
Về số anh chị em thì đúng rồi.

Nếu em còn tham gia diễn đàn thì phản hồi giúp anh với nhé. Anh cảm ơn em nhiều!
Năm 12 tuổi âm thì em ở Sài Gòn, chỉ có đi chơi như Đà Lạt, Vũng Tàu, Nha Trang này nọ kia thôi chứ không có đi đâu xa như ra xuất cảnh hết. Tới 15 tuổi âm em mới xuất cảnh qua Mỹ, 17 tuổi mới sống xa gia đình 1 tiếng đồng hồ lái xe được 2 năm rồi về lại. Bắt đầu tới 21-23 tuổi âm thì mới đi nhiều mà chỉ đi ra bang khác 1-2 tháng thôi rồi về. Và bắt đầu từ năm 2017 (23 tuổi âm) thì em mới ở các tiểu bang khác ở thật sự. Còn tiền bạc thì em đầu tư cũng mấy năm rồi, bắt đầu khoản 2017. Năm ngoái (2020) là lãi nhiều hơn lỗ.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Neraint đã viết: 10:40, 26/10/21 Năm 12 tuổi âm thì em ở Sài Gòn, chỉ có đi chơi như Đà Lạt, Vũng Tàu, Nha Trang này nọ kia thôi chứ không có đi đâu xa như ra xuất cảnh hết. Tới 15 tuổi âm em mới xuất cảnh qua Mỹ, 17 tuổi mới sống xa gia đình 1 tiếng đồng hồ lái xe được 2 năm rồi về lại. Bắt đầu tới 21-23 tuổi âm thì mới đi nhiều mà chỉ đi ra bang khác 1-2 tháng thôi rồi về. Và bắt đầu từ năm 2017 (23 tuổi âm) thì em mới ở các tiểu bang khác ở thật sự. Còn tiền bạc thì em đầu tư cũng mấy năm rồi, bắt đầu khoản 2017. Năm ngoái (2020) là lãi nhiều hơn lỗ.
Cảm ơn em đã phản hồi chi tiết :-bd
Như vậy thì anh xét sai hết cho em rồi, nên anh không tiếp tục để có thể giúp cho em được. Em thông cảm cho anh nhé, anh mong mọi người vào giúp cho em, anh xin được lót dép ngồi hóng để học hỏi thêm vậy :-bd
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Trong military, chuyện bị chơi xấu để mình bị đuổi thỉnh thoảng hay xảy ra. Thậm chí tụi nó còn lập ra 1 team chơi xấu mình.

Phải kiên cường đấu trí với bọn này mình mới thắng được.

Em nói với fraud investigators check the bar’s camera. Quán bar nào cũng có camera. Thì sẽ lòi ra không có bằng chứng nào chống lại em.

Còn 3 nhỏ kia em nói tụi nó hùa thành 1 team chơi xấu em.
Đầu trang

Neraint
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin update là em chiến thắng phần nào. Nhưng sau khi điều tra, mặc dù em không bị lỗi tát mông, em bị lỗi đi chơi với lính dưới cấp và bị phạt. Bây giờ em không muốn làm việc trong quân đội nữa và em nộp đơn xin giải ngủ rồi. Cho em hỏi là năm nay em có ra khỏi quân đội hay không vì em muốn rời khỏi quân đội ngay và luôn để ra ngoài kiếm việc và xây dựng nghề nghiệp mới. ai coi cho em được là em có giải ngủ được năm nay không hay em phải ở quân đội lâu dài?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”