Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Bác Dunglanchin ơi, ox em sinh năm 1981, con trai đầu sinh năm 2013, con thứ hai sn 2018 bác ạ. Hai vc em cãi vã nhau chán rồi đang gần như ly thân bác ạ.
Bác ơi số em sau có dư dả mua nhà riêng đc ko, giờ em chỉ cần có cái nhà riêng rồi nuôi hai con ăn học rồi mình sống ung dung nhàn tản thôi… ko biết tương lai thăm thẳm đường đời dài lâu, còn có những sự kiện gì xảy ra nữa…
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Dạ Hoa thân .
Năm nay bạn 36t , bước vào đại vận mới : 36-45 ở cung Ngọ thì : Thiên thời không có , nhưng lại được : Địa lợi và Nhân hòa thì cũng tốt , đây là đại vân thuận lợi đối với bạn . Mệnh có Song hao , hạn có Lộc tồn thì tiền sẽ vô , tiền bạc phong lưu , hãy cố gắng nhé và bạn sẽ mua được nhà trong đại vận này .
Nhà đất của bạn thì đôi khi có thị phi , tranh chấp về nhà đất và bị trộm cắp , nên lưu ý . Có tổ nghiệp nhưng không được hưởng , phải tự tạo ở xa quê hương .
Bạn lấy chồng rất tốt , nếu cho điểm thì được điểm : 10 điểm , nhưng bạn đẻ 2 con thì bị phạm ( rất tiếc ) thì chỉ còn : 0,1 điểm , từ khi đẻ đứa thứ hai ra thì mâu thuẫn càng phức tạp và vợ chồng khó có thể ... .
Bạn phải cho các con đi làm con nuôi ngay , nhất là đứa đầu , càng sớm càng tốt , không thì sẽ có vấn đề .
Được cảm ơn bởi: Dạ Hoa
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Em cảm ơn bác, để em bàn với ox về việc này. Gửi các cháu lên chùa cũng đc bác nhỉ. Mong mọi việc đều bình an. Trước em đi xem mấy thầy, các thầy đều bảo số khá giả trường thọ, con cháu sau thi cử đỗ đạt, chỉ có điều vợ chồng ăn ở với nhau nhiều nước mắt, có rất nhiều cãi vã mâu thuẫn trong cs chung… hic hic…
Sửa lần cuối bởi Dạ Hoa vào lúc 15:34, 09/10/21 với 1 lần sửa.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ Hoa thân , gửi các cháu lên chùa thì không nên .
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Chào bác Dunglanchin, bác hữu duyên cho em hỏi thêm cung Quan lộc của em có Địa không - Hoá kỵ có xấu quá ko ạ, có hoá giải bớt xấu đc ko ạ. Em cảm ơn bác, chúc bác hoan hỷ.
Tập tin đính kèm
F0F71F75-B992-4092-BBF2-B28617B8EE2E.png (659.82 KiB) Đã xem 1868 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ Hoa đã viết: 11:37, 18/10/21 Chào bác Dunglanchin, bác hữu duyên cho em hỏi thêm cung Quan lộc của em có Địa không - Hoá kỵ có xấu quá ko ạ, có hoá giải bớt xấu đc ko ạ. Em cảm ơn bác, chúc bác hoan hỷ.
Cung quan của bạn có Hóa Kỵ ( thủy ) , ở cung tý ( thủy ) hóa thành Rồng bay , thành kỳ Lân vùng vẫy ở biển cả , đắc thời , tính chất xấu biến mất và Hóa kỵ an cung dương ( tý ) giảm xấu nhiều cho tuổi dương ( bạn là dương nữ ) , cho nên bạn không phải lo lắng về Hóa kị nhiều .
Có Địa không , kình đà thì cũng hay gặp chèn ép , thị phi , bất công , ... , nên chý ý , còn cung quan của bạn cũng đẹp mà .
Nhà bạn ở đâu thì phải chú ý : Có gian phi rình mò ở gần nhà , quân trộm cướp ở ngay bên hàng xóm ( hai bên hang xóm phải lưu ý ) .
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Em cảm ơn bác nhiều. Thực sự 15 năm đi làm, em thấy công việc rất tốt, được cấp trên và đồng nghiệp yêu quý tin tưởng. Em đc học bổng học thạc sĩ và đag định cư nước ngoài. Dạo gần đây gia đạo bất an bản thân stress nên em mới tìm tòi tử vi xem số mình tn. Em cảm ơn bác nhé, hữu duyên đc bác xem cho nên thân tâm bình an hơn. Mong mọi điều tốt lành sẽ đến với bác và gia đình!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ Hoa đã viết: 12:22, 18/10/21 Em cảm ơn bác nhiều. Thực sự 15 năm đi làm, em thấy công việc rất tốt, được cấp trên và đồng nghiệp yêu quý tin tưởng. Em đc học bổng học thạc sĩ và đag định cư nước ngoài. Dạo gần đây gia đạo bất an bản thân stress nên em mới tìm tòi tử vi xem số mình tn. Em cảm ơn bác nhé, hữu duyên đc bác xem cho nên thân tâm bình an hơn. Mong mọi điều tốt lành sẽ đến với bác và gia đình!
ok bạn , chúc bạn mọi sự như ý .
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

dunglanchin đã viết: 12:12, 18/10/21
Dạ Hoa đã viết: 11:37, 18/10/21 Chào bác Dunglanchin, bác hữu duyên cho em hỏi thêm cung Quan lộc của em có Địa không - Hoá kỵ có xấu quá ko ạ, có hoá giải bớt xấu đc ko ạ. Em cảm ơn bác, chúc bác hoan hỷ.
Cung quan của bạn có Hóa Kỵ ( thủy ) , ở cung tý ( thủy ) hóa thành Rồng bay , thành kỳ Lân vùng vẫy ở biển cả , đắc thời , tính chất xấu biến mất và Hóa kỵ an cung dương ( tý ) giảm xấu nhiều cho tuổi dương ( bạn là dương nữ ) , cho nên bạn không phải lo lắng về Hóa kị nhiều .
Có Địa không , kình đà thì cũng hay gặp chèn ép , thị phi , bất công , ... , nên chý ý , còn cung quan của bạn cũng đẹp mà .
Nhà bạn ở đâu thì phải chú ý : Có gian phi rình mò ở gần nhà , quân trộm cướp ở ngay bên hàng xóm ( hai bên hang xóm phải lưu ý ) .
Mà bác vừa nói dứt lời thì nhận đc tin có trộm đột nhập lấy mất máy tính!! Đúng là phải đề phòng trộm cắp xung quanh!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ Hoa đã viết: 13:25, 18/10/21
dunglanchin đã viết: 12:12, 18/10/21
Mà bác vừa nói dứt lời thì nhận đc tin có trộm đột nhập lấy mất máy tính!! Đúng là phải đề phòng trộm cắp xung quanh!
Dạ Hoa thân , tôi báo cho bạn hơi muộn mất rồi , chỉ có hành xóm nhà bạn lấy thôi , bạn phải để ý ( bạn có thể lắp camera để theo dõi ) .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”