Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

Gửi bài gửi bởi hungton »

tungduong0307 đã viết: 15:51, 27/10/21
Lão Bản QN đã viết: 10:26, 27/10/21 E up tứ trụ nên , phúc hãm triệt là cát hoá ...cung nô đào hoa không kiếp , tứ trụ tham hợp vong quan đường tình duyên nhì nhằng phết
Cũng nhiều người nói cung nô em thì tình duyên nhì nhằng và đào hoa, tuy nhiên từ lúc cha sanh mẹ đẻ tới giờ thì em cũng chỉ quen 1 người và hiện cũng quen được gần 3 năm, lá số bạn Nam thì là mệnh Phá Quân sáng (Hãm nhưng gặp tuần triệt, không kiếp đắc), mà bạn trai em trước khi đến với em thì trải qua cũng nhiều mối tình và cũng bị hại nhiều, trong khi lá số bạn thì lại không thể hiện việc bạn là người đường tình duyên đứt đoạn. Nên em từng đi coi 1 thầy, thầy bảo rằng người bạn trai này có lá số chiếu lá số của em, nên phần tình duyên có thể do bạn trai em đã chịu đi 1 phần giúp em rồi.

Em học master chương trình của Úc nhưng hiện học tại Việt Nam, em cũng chưa có dự định đi xa hơn mà chỉ ở Sài Gòn để học và phát triển chứ không có muốn đi ra nước ngoài lập nghiệp.
Cháu có ̣đủ kinh nghiệm Tử vi để thẩm định là thầy nào nói đúng , thầy nào nói sai ? Tôi có nhiều bạn và thân chủ đã cho biết : hết 90/100 các thầy Tử vi được các bà khen là hay là các thầy thường nói theo ý của các bà , khen các bà và hầu như rất tránh chê bai . Các thầy này nổi danh như cồn . Nhưng đến lúc có biến cố lớn đi hỏi thầy thì thầy .... Vì vậy lại phải mất tiền nhiều nữa. Cháu đã phải trả tiền hay không ? Nay VN có nhiều thầy nổi tiếng : chụp hình chung với Mercedes ? Các thầy này rất nổi tiếng .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Tên, dunglanchin
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”