Luận đoán niên hạn_Xác định giờ sinh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Travel135
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luận đoán niên hạn_Xác định giờ sinh

Gửi bài gửi bởi Travel135 »

Cháu/em chào các cô chú/anh chị diễn đàn ạ.

Trước đây cháu/em từng tham gia diễn đàn để xác định giờ sinh nhưng lúc đó còn nhỏ, chưa có nhiều dữ kiện để xác định. Giờ cháu/em đã có thêm vài sự kiện trong đời, mong có thể nhìn rõ nét hơn giờ sinh nào ứng với mình.

Trong bài này em sẽ đăng 2 lá số, một số thông tin cơ bản và nêu ra các tháng có liên quan đến vấn đề tiền bạc và xuất ngoại. Mong là các cô chú/ anh chị sẽ tham gia vào topic, vừa thảo luận nghiệm lá số và vừa giúp cháu/em ạ.

1. Thông tin cơ bản: Là người có học hành (đã có bằng thạc sĩ), ngoại hình khá (thân hình đầy đặn, có nhan sắc, tóc không suôn mềm), bố mẹ chia tay từ nhỏ và có anh em khác dòng, ở xa gia đình từ 18t.
2. Năm 2021 có nhiều biến động trong tài chính vào tháng 6 (tháng 4AL), tháng 7 (cuối tháng 4 và nửa đầu tháng 5AL), tháng 9 (tháng 8AL).
3. Cả năm 2020 và 2021 đều làm thủ tục giấy tờ liên quan xuất nhập cảnh ạ.

Hoan hỉ mời cô chú/anh chị luận đoán các tháng trên xảy ra vấn đề gì với tiền bạc (được hay mất, ít hay nhiều ạ) và cả các mốc thời gian xuất ngoại của cháu/em, cháu em sẽ phản hồi về các thông tin về năm 2021 sau khi có trên 3 luận đoán ạ. Các thông tin cơ bản về cá nhân cháu/em sẽ bổ sung thêm nếu cần ạ.

Lá giờ Dần
Hình ảnh

Lá giờ Mão
Hình ảnh

Cháu/em xin cảm ơn và mong có nhiều cô chú/ anh chị góp lời ạ!.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận đoán niên hạn_Xác định giờ sinh

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Travel135
Đầu trang

Travel135