Luận giải về đường công danh sự nghiệp!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
caunhocmoilon-tv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luận giải về đường công danh sự nghiệp!

Gửi bài gửi bởi caunhocmoilon-tv »

Xin quý ông/bác/anh/chú hữu duyên xem giúp cháu/em lá số này của cháu/em với ạ. Cháu/em được đánh giá tốt về ngoại hình, tính tình thì đôi khi nóng nảy, gia cảnh thì tốt( nhà có truyền thống làm quan từ đời cụ kỵ tới giờ ạ :D ) , bố hơi lận đận; mẹ thì được công danh, quyền chức. Nay cháu/em đăng bài mong được luận giải về đường công danh sự nghiệp trong tương lai có thể phát triển lên cao theo hướng có chức vụ, danh vọng được không ạ vì sang năm sau cháu/em sẽ tốt nghiệp và được gia đình định hướng vào làm trong môi trường nhà nước. Xin chân thành cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
laso
laso
677DF5E9-B034-4E27-B698-6A4CC0677E6D.jpeg (298.35 KiB) Đã xem 578 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận giải về đường công danh sự nghiệp!

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: caunhocmoilon-tv
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Mệnh được lộc mã đi buôn được, ra ngoài có quý nhân giúp đỡ, cha mẹ quan hệ xã hội cũng rộng rãi.
Đầu trang

caunhocmoilon-tv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 11:11, 05/11/21 Mệnh được lộc mã đi buôn được, ra ngoài có quý nhân giúp đỡ, cha mẹ quan hệ xã hội cũng rộng rãi.
Vâng cảm ơn đã trả lời cho cháu/em ạ. Xin cho cháu/em hỏi thêm là lá số này có đi theo đường quan lộ, công chức được không ạ :)
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

caunhocmoilon-tv đã viết: 11:27, 05/11/21
supachai749 đã viết: 11:11, 05/11/21 Mệnh được lộc mã đi buôn được, ra ngoài có quý nhân giúp đỡ, cha mẹ quan hệ xã hội cũng rộng rãi.
Vâng cảm ơn đã trả lời cho cháu/em ạ. Xin cho cháu/em hỏi thêm là lá số này có đi theo đường quan lộ, công chức được không ạ :)
Không nên đi, kinh doanh buôn bán hợp hơn.
Đầu trang

caunhocmoilon-tv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 12:24, 05/11/21
Vâng xin cảm ơn ạ. Vì ban đầu có người bảo cháu/em rằng lá số của cháu/em bị hao hụt nhiều do có cung điền trạch xấu nên bảo cháu hãy chọn con đường công chức mà đi nên làm cháu/em cũng phân vân, đắn đo. Xin làm phiền bác supachai749 cho cháu/em hỏi là cách cục của lá số này có điểm nào bị khuyết mà không thể thành công trên con đường quan lộ được ạ? Rất cảm ơn bác!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

caunhocmoilon-tv đã viết: 09:55, 05/11/21 Xin quý ông/bác/anh/chú hữu duyên xem giúp cháu/em lá số này của cháu/em với ạ. Cháu/em được đánh giá tốt về ngoại hình, tính tình thì đôi khi nóng nảy, gia cảnh thì tốt( nhà có truyền thống làm quan từ đời cụ kỵ tới giờ ạ :D ) , bố hơi lận đận; mẹ thì được công danh, quyền chức. Nay cháu/em đăng bài mong được luận giải về đường công danh sự nghiệp trong tương lai có thể phát triển lên cao theo hướng có chức vụ, danh vọng được không ạ vì sang năm sau cháu/em sẽ tốt nghiệp và được gia đình định hướng vào làm trong môi trường nhà nước. Xin chân thành cảm ơn ạ!
Bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, khắc khẩu, không hợp nhau?
Đầu trang

caunhocmoilon-tv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 12:53, 05/11/21
caunhocmoilon-tv đã viết: 09:55, 05/11/21 Xin quý ông/bác/anh/chú hữu duyên xem giúp cháu/em lá số này của cháu/em với ạ. Cháu/em được đánh giá tốt về ngoại hình, tính tình thì đôi khi nóng nảy, gia cảnh thì tốt( nhà có truyền thống làm quan từ đời cụ kỵ tới giờ ạ :D ) , bố hơi lận đận; mẹ thì được công danh, quyền chức. Nay cháu/em đăng bài mong được luận giải về đường công danh sự nghiệp trong tương lai có thể phát triển lên cao theo hướng có chức vụ, danh vọng được không ạ vì sang năm sau cháu/em sẽ tốt nghiệp và được gia đình định hướng vào làm trong môi trường nhà nước. Xin chân thành cảm ơn ạ!
Vâng bác nói đúng ạ! Bố mẹ em thì khắc khẩu với nhau từ lúc em còn bé tí cho tới tận giờ, mỗi khi em về nhà là họ lại cãi nhau :(( chung quy đa phần là tại vì hoàn cảnh cả anh ạ, xuất thân của bố và mẹ em hai người khác nhau quá nên cách làm, suy nghĩ của họ cũng khác biệt nhau nhiều thứ lắm!
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

caunhocmoilon-tv đã viết: 13:00, 05/11/21
hysshu đã viết: 12:53, 05/11/21
Vâng bác nói đúng ạ! Bố mẹ em thì khắc khẩu với nhau từ lúc em còn bé tí cho tới tận giờ, mỗi khi em về nhà là họ lại cãi nhau :(( chung quy đa phần là tại vì hoàn cảnh cả anh ạ, xuất thân của bố và mẹ em hai người khác nhau quá nên cách làm, suy nghĩ của họ cũng khác biệt nhau nhiều thứ lắm!
Em đang làm nghề gì hay đang học đại học? Hồi phổ thông học hành có khá không? Tính tình cẩn thận, chắc chắn, đôi khi rất nóng, mừng giận thất thường, không thích ai can thiệp, thích làm việc đơn độc?
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

caunhocmoilon-tv đã viết: 12:36, 05/11/21
supachai749 đã viết: 12:24, 05/11/21

Vâng xin cảm ơn ạ. Vì ban đầu có người bảo cháu/em rằng lá số của cháu/em bị hao hụt nhiều do có cung điền trạch xấu nên bảo cháu hãy chọn con đường công chức mà đi nên làm cháu/em cũng phân vân, đắn đo. Xin làm phiền bác supachai749 cho cháu/em hỏi là cách cục của lá số này có điểm nào bị khuyết mà không thể thành công trên con đường quan lộ được ạ? Rất cảm ơn bác!
cung điền trạch nè mà xấu gì, nhìn cũng được. Có hóa lộc nhị hợp có thiên mã buôn bán được,đất cát cũng hợp, có song hao nhiều lúc cũng bạo chi.
Cha mẹ bạn làm nghề gì, có bồ bịch lăng nhăng rồi mang tiếng xấu tình ái gì hk.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”