Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Emma_Dao »

Nếu sự việc đã xảy ra trong năm trước thì cũng cần coi lại giờ sanh xem đã chính xác chưa, có thể là trước hoặc sau 1 canh???[/quote]
hic, có lẽ nào là vậy sao ...? vì mẹ em nói lúc đó chạng vạng tối nên đoán là giờ trong lá số . Quả thật năm rồi e cũng gặp vận hạn giống như những gì a nói phía trên nhưng lại nghĩ là vận xui lập lại #-o . Em định viết vài dòng về bản thân, nếu khi nào có thể anh giúp em xem xem có phải lá số đầu hay là lá số lệch sang 1 canh a nha.
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Dưới đây e xin mô tả về bản thân
hình dáng và tính cách:Em là người tầm thước (cao 1m58), gầy, da trắng,tóc mỏng, trán cao , mặt dài. Tính tình hay suy nghĩ, nhạy cảm, hay phân tích, suy đoán, chính trực , công bằng, trung thực nhưng lại hay chần chừ, do dự, khó kiềm chế cảm xúc
Phụ mẫu: giống với những gì được luận giải phía trên, em được cha mẹ yêu thương bảo bộc. Ba là người tài giỏi, phóng khoáng , là người tay trắng làm nên. ba mẹ hay bất hòa , mẹ hay bệnh.
Huynh đệ : có 1 anh trai,giỏi giao thiệp, sự nghiệp khá thành công, cuộc sống viên mãn
Điền Trạch : nhà hiện có đất đai
sự nghiệp : hiện làm cong việc liên quán đến tính toán , không thấy có khả năng phát triễn, mất phương hướng
Tình Duyên: lận đận , thường mơ hồ và kết thúc ko rõ ràng.
bệnh : đôi khi mất ngủ, đau đầu

hi vọng khi anh Alex co thời gian ghé qua xem dùm e những chi tiết trên co phải lá số trên đầu bài không hay là lá số này:
Hình ảnh

hi vọng anh cho em vài lời .
Đầu trang

tomi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tomi »

mũi chị nhìn hơi to.chị có mùi cơ thể khó chịu không?răng không đc đẹp.nét mặt tuy lúc nào cũng cười nhưng vẫn buồn trong lòng.ánh mắt buồn nếu để ý kĩ.đc bạn bè giúp đỡ nhiều
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tomi đã viết:mũi chị nhìn hơi to.chị có mùi cơ thể khó chịu không?răng không đc đẹp.nét mặt tuy lúc nào cũng cười nhưng vẫn buồn trong lòng.ánh mắt buồn nếu để ý kĩ.đc bạn bè giúp đỡ nhiều
Hi Tomi, mũi chi bt hà , ko to ;;) , răng thì không xấu nhưng có 1 cái tiền đạo hơi lệch mặt buồn yep đúng , chị it khi nhờ vã bạn be` nên chưa thấy giúp gì. Tomi cho chị hỏi xíu là luận đoán của em là dựa vào ls nào vậy ?? chị cám ơn Tomi nha :)
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up lên chờ a alexnguyen vào cho vài lời , kiên nhẫn , khiên nhẫn ^^
Đầu trang

Emma_Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thui thi e xin up lần cuối vậy
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mình đang rơi vào tình trạng bế tắc. Hi vọng anh chị em có duyên xem giúp cho mình vài lời khuyên

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Emma_Dao đã viết: 12:13, 29/11/14 tình hình là khoảng 2-3 năm nay cuộc sống của mình đi xuống về mọi mặt, gia đạo, tình cảm va cả sự nghiệp. Mình rất mong anh chị em luận giải giúp mình lá số sau:
Hình ảnh

Hi vọng các anh chi em giúp mình giải luận. Mình cảm ơn rất nhiều
Em đang làm nghề gì? Trình độ? đường học hành hồi phổ thông chắc lận đận? Từ 12 tuổi tới 33 cuộc sống không được thuận lợi, nhiều khó khăn, nhiều thị phi?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”