Hai năm nay thấy công việc mông lung quá. Mong các bác cho em đôi lời về sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
light312
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hai năm nay thấy công việc mông lung quá. Mong các bác cho em đôi lời về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi light312 »

Tham gia diễn đàn đã lâu, nay em xin mạnh dạn đăng lá số để xin đôi lời ạ. Từ năm 2020 đến nay công việc của em cứ đình trệ, không phát triển lên được, bao nhiêu dự định đều không thành công, không biết sự nghiệp công danh sau này thế nào. Nhiều lúc vắt tay lên trán suy nghĩ cũng đi được 1/3 cuộc đời mà giờ trong tay vẫn chưa có gì, con đường phía trước vẫn mịt mù chông chênh quá.
Tập tin đính kèm
16ECFC94-859E-4AAE-9A8E-39D8B4BEDCA7.jpeg (281.3 KiB) Đã xem 398 lần
Đầu trang

light312
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hai năm nay thấy công việc mông lung quá. Mong các bác cho em đôi lời về sự nghiệp

Mong được luận giải đôi lời ạ
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hai năm nay thấy công việc mông lung quá. Mong các bác cho em đôi lời về sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

light312 đã viết: 16:33, 25/11/21 Tham gia diễn đàn đã lâu, nay em xin mạnh dạn đăng lá số để xin đôi lời ạ. Từ năm 2020 đến nay công việc của em cứ đình trệ, không phát triển lên được, bao nhiêu dự định đều không thành công, không biết sự nghiệp công danh sau này thế nào. Nhiều lúc vắt tay lên trán suy nghĩ cũng đi được 1/3 cuộc đời mà giờ trong tay vẫn chưa có gì, con đường phía trước vẫn mịt mù chông chênh quá.
Light312 thân .
Bạn có mệnh không , thân kiếp ( đều hãm ) , thường là người khôn ngoan , sắc sảo , buồn nhiều hơn vui , mau thành , mau bại , thăng trầm , nhưng bạn tuổi mùi ( tứ mộ ) , mệnh thổ thì cũng không đáng lo ngại về các tai hung của cách này .
Mệnh có : Thái dương (h) ở cung Tuất , là thời Nhật vô huy , thời gian tối om không còn ánh sáng Mặt Trời . Nhât. và Nguyệt phản bối thường có xu hướng hoạt động chính trị , thời loạn thì khả dĩ , thời bình thì vô dụng .
Cần ly hương lập nghiệp thì mới khá .
Năm nay bạn 31t đang ở đại vận : 23-32 ở cung thân có : Thiên không , kiếp sát , địa kiếp ... , nhập hạn là không thuận , năm 2020 ( 30t ) ở cung mệnh Có Thái dương ( hãm ) nhập hạn , năm 2021 , 2023 thì cũng không thuận . Phải sang đại vận : 33-42 thì mới thuận cho bạn được .
Bạn là người có công việc bấp bênh , chưa vững chắc , thường có sự thay đổi , làm cho mình bị lạc hướng , hay mất hướng đi , nên phải chú ý .
Được cảm ơn bởi: light312
Đầu trang

light312
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 18:23, 25/11/21
light312 đã viết: 16:33, 25/11/21 Tham gia diễn đàn đã lâu, nay em xin mạnh dạn đăng lá số để xin đôi lời ạ. Từ năm 2020 đến nay công việc của em cứ đình trệ, không phát triển lên được, bao nhiêu dự định đều không thành công, không biết sự nghiệp công danh sau này thế nào. Nhiều lúc vắt tay lên trán suy nghĩ cũng đi được 1/3 cuộc đời mà giờ trong tay vẫn chưa có gì, con đường phía trước vẫn mịt mù chông chênh quá.
Light312 thân .
Bạn có mệnh không , thân kiếp ( đều hãm ) , thường là người khôn ngoan , sắc sảo , buồn nhiều hơn vui , mau thành , mau bại , thăng trầm , nhưng bạn tuổi mùi ( tứ mộ ) , mệnh thổ thì cũng không đáng lo ngại về các tai hung của cách này .
Mệnh có : Thái dương (h) ở cung Tuất , là thời Nhật vô huy , thời gian tối om không còn ánh sáng Mặt Trời . Nhât. và Nguyệt phản bối thường có xu hướng hoạt động chính trị , thời loạn thì khả dĩ , thời bình thì vô dụng .
Năm nay bạn 31t đang ở đại vận : 23-32 ở cung thân có : Thiên không , kiếp sát , địa kiếp ... , nhập hạn là không thuận , năm 2020 ( 30t ) ở cung mệnh Có Thái dương ( hãm ) nhập hạn , năm 2021 , 2023 thì cũng không thuận . Phải sang đại vận : 33-42 thì mới thuận cho bạn được .
Bạn là người có công việc bấp bênh , chưa vững chắc , thường có sự thay đổi , làm cho mình bị lạc hướng , hay mất hướng đi , nên phải chú ý .
Em cám ơn ạ. Cho em hỏi là trong công việc sau này liệu có thành tựu không ạ
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

light312 đã viết: 15:53, 26/11/21
dunglanchin đã viết: 18:23, 25/11/21
Light312 thân .
Em cám ơn ạ. Cho em hỏi là trong công việc sau này liệu có thành tựu không ạ

Light312 thân .
Cung Quan lộc của bạn thì :
Quan VCD thì dù có nhiều sao sáng sủa , tốt đẹp hội chiếu thì cũng không được toàn mỹ , như thế dĩ nhiên là công danh không thể hiển đạt , chức vị bình thường .
Không nên theo đường công chức ( quan chức ) , mà nên theo kinh thương , đi làm thì tốt ( làm việc ở các công ty lớn ) thì sẽ có thành tựu và sang đại vận sau thì tốt , khởi sắc .
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

lá số này hạn lúc niên thiếu (2008 tới 2020) khá tốt và may mắn, đôi khi thuận lợi nhiều mà không cần cố gắng, hạn này (2008 đến giờ) nếu cố gắng làm thầy giáo hoặc người cho lời khuyên hoặc là tư vấn hoặc là làm việc liên quan tới giáo dục thì tốt, nếu hạn này (2008) không chịu làm việc nhiều thì hạn sau sẽ khó khăn, sẽ phải cố gắng gấp bội, nhưng sẽ có thành quả
Đầu trang

light312
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 19:58, 26/11/21 lá số này hạn lúc niên thiếu (2008 tới 2020) khá tốt và may mắn, đôi khi thuận lợi nhiều mà không cần cố gắng, hạn này (2008 đến giờ) nếu cố gắng làm thầy giáo hoặc người cho lời khuyên hoặc là tư vấn hoặc là làm việc liên quan tới giáo dục thì tốt, nếu hạn này (2008) không chịu làm việc nhiều thì hạn sau sẽ khó khăn, sẽ phải cố gắng gấp bội, nhưng sẽ có thành quả
Em.chân thành cám ơn hai bác đã chỉ bảo :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”