Cách Song Lộc của lá số này có tốt?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cách Song Lộc của lá số này có tốt?

Gửi bài gửi bởi kamichan »

M nghe nói cách song lộc là cách tốt nhưng Lộc tồn thủ mệnh gặp Thiên không thì có làm giảm cái tốt đi không?
Mong mn bình luận về lá số này

Hình ảnh
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cách Song Lộc của lá số này có tốt?

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Câu hỏi của bạn không rõ ràng lắm, tốt xấu vì vấn đề gì nhỉ. Với lá số này thì chắc bạn hơi thấp, nở hậu, nói năng không được khéo lắm. Chắc hai năm nay khá kém.
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lazlo đã viết: 22:02, 26/11/21 Câu hỏi của bạn không rõ ràng lắm, tốt xấu vì vấn đề gì nhỉ. Với lá số này thì chắc bạn hơi thấp, nở hậu, nói năng không được khéo lắm. Chắc hai năm nay khá kém.
Mình nghe câu " Song lộc trùng phùng, chung thân phú quý" . Tuy nhiên mệnh có Thiên Không tọa thủ thì ý mình lá số này có thể giàu như câu nói này ko?
Mình đúng là hơi thấp, m ko phải người khéo ăn lắm, 2 năm nay mình lại khá hơn mấy năm trước bạn
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

kamichan đã viết: 22:23, 26/11/21
lazlo đã viết: 22:02, 26/11/21 Câu hỏi của bạn không rõ ràng lắm, tốt xấu vì vấn đề gì nhỉ. Với lá số này thì chắc bạn hơi thấp, nở hậu, nói năng không được khéo lắm. Chắc hai năm nay khá kém.
Mình nghe câu " Song lộc trùng phùng, chung thân phú quý" . Tuy nhiên mệnh có Thiên Không tọa thủ thì ý mình lá số này có thể giàu như câu nói này ko?
Mình đúng là hơi thấp, m ko phải người khéo ăn lắm, 2 năm nay mình lại khá hơn mấy năm trước bạn
Sorry bạn. 2021 ổn. tôi định đề cập 2019-2020. đặc biệt 2020, năm này cả tiền bạc và công việc đều thuận thì khó hiểu nhỉ, có khi còn đi vay nợ nữa.
về câu phú của bạn tùy từng trường hợp áp dụng, chứ không phải cứ thấy vậy là áp dụng được. Thiên không không xấu không tốt, tùy tình huống nó đi vs sao nào. lộc tồn cũng chẳng kiêng kỵ gì vs nó cả, đơn giản tuổi Đinh tỵ vs Kỷ Tỵ nào chả có lộc tồn đi vs thiên không.
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lazlo đã viết: 22:52, 26/11/21 Sorry bạn. 2021 ổn. tôi định đề cập 2019-2020. đặc biệt 2020, năm này cả tiền bạc và công việc đều thuận thì khó hiểu nhỉ, có khi còn đi vay nợ nữa.
về câu phú của bạn tùy từng trường hợp áp dụng, chứ không phải cứ thấy vậy là áp dụng được. Thiên không không xấu không tốt, tùy tình huống nó đi vs sao nào. lộc tồn cũng chẳng kiêng kỵ gì vs nó cả, đơn giản tuổi Đinh tỵ vs Kỷ Tỵ nào chả có lộc tồn đi vs thiên không.
Cảm ơn bạn
Năm 2019-2020 về tiền bạc thì mình ổn bạn ah, m cũng không đi vay nợ.
Bạn xem giùm mình sắp đến đai hạn 35-44 thì công việc và tiền bạc mình có ổn hơn không bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”