Cuối năm 2021 te tua, mong xem giúp 2022 Em có đỡ hơn chút nào không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cuối năm 2021 te tua, mong xem giúp 2022 Em có đỡ hơn chút nào không

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Năm 2021 cuối tháng 8 đầu tháng 9 Em bị covid, ông chủ nhân cơ hội đó cho Em nghỉ không lương.
Em thấy nhiều người đầu tư chứng khoán nên Em cũng theo học hỏi, tìm được chút ít ăn cơm sống qua ngày.
Cho Em hỏi qua năm Em có đỡ hơn chút nào không chứ năm nay nhiều người đỡ Em mới đứng dậy được.
Đầu trang

huy93monre
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cuối năm 2021 te tua, mong xem giúp 2022 Em có đỡ hơn chút nào không

Gửi bài gửi bởi huy93monre »

Kinh nghiệm E non nên viết ra để bác tham khảo, đúng sai đừng gạch đá E ạ! Năm sau bác bc sang đại vận 33 tuổi bắt đầu cung tử tức, cung này tử vi bình ở tý lại nhiều sát tinh phạm (hoả ở tử tức, song kiếp, thiên không, nô bộc tam hợp), có vòng song hao nữa ạ nên khả năng sang vận này lao đao lắm ạ, sợ rằng k hao vật chất cũng hao người 😞 mà thấy bảo sát tinh nó đánh trong đại vận thường đánh sớm 5 năm đầu nên bác nên đề phòng, có đầu tư chứng khoán cũng nên cẩn thận chút.
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Nếu khi bạn đã máu làm việc gì , bạn nên đây hỏi thì tính bạn vẫn thế thôi...
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lão Bản QN đã viết: 23:58, 01/12/21 Nếu khi bạn đã máu làm việc gì , bạn nên đây hỏi thì tính bạn vẫn thế thôi...
Em không có máu cờ bạc, chỉ kiếm cơm ăn qua ngày thôi. Chỉ là Em muốn hỏi qua năm có tìm được công việc không thôi, đâu ai giàu bền vững từ đầu tư chứng khoán đâu Anh.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huy93monre đã viết: 23:04, 01/12/21 Kinh nghiệm E non nên viết ra để bác tham khảo, đúng sai đừng gạch đá E ạ! Năm sau bác bc sang đại vận 33 tuổi bắt đầu cung tử tức, cung này tử vi bình ở tý lại nhiều sát tinh phạm (hoả ở tử tức, song kiếp, thiên không, nô bộc tam hợp), có vòng song hao nữa ạ nên khả năng sang vận này lao đao lắm ạ, sợ rằng k hao vật chất cũng hao người 😞 mà thấy bảo sát tinh nó đánh trong đại vận thường đánh sớm 5 năm đầu nên bác nên đề phòng, có đầu tư chứng khoán cũng nên cẩn thận chút.
Cảm ơn Anh nhiều, Em đầu tư nhỏ à, lúc đầu có 2tr giờ lời được 10tr.
Xem như học được chút kinh nghiệm nhưng quan trọng là Em muốn hỏi qua năm có tìm được công việc khác không, chứ nếu giàu từ chứng khoán sẽ không bền.
Đầu trang

huy93monre
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huy93monre »

Hungnguyen30 đã viết: 06:49, 02/12/21
huy93monre đã viết: 23:04, 01/12/21 Kinh nghiệm E non nên viết ra để bác tham khảo, đúng sai đừng gạch đá E ạ! Năm sau bác bc sang đại vận 33 tuổi bắt đầu cung tử tức, cung này tử vi bình ở tý lại nhiều sát tinh phạm (hoả ở tử tức, song kiếp, thiên không, nô bộc tam hợp), có vòng song hao nữa ạ nên khả năng sang vận này lao đao lắm ạ, sợ rằng k hao vật chất cũng hao người 😞 mà thấy bảo sát tinh nó đánh trong đại vận thường đánh sớm 5 năm đầu nên bác nên đề phòng, có đầu tư chứng khoán cũng nên cẩn thận chút.
Xem như học được chút kinh nghiệm nhưng quan trọng là Em muốn hỏi qua năm có tìm được công việc khác không, chứ nếu giàu từ chứng khoán sẽ không bền.
Anh 91 E mới 93 thôi, A gọi thế ngại quá! Đang dịch bệnh nên khó khăn chung thôi Anh ạ! Số A thì E xem không có kinh doanh được, chứng khoán với A tốt nhất vui vẻ thôi A ạ, đừng dấn sâu quá, nhất là sang năm đại vận A song hao! Bác kia nói A “máu” chắc là do mệnh vcd thái dương hãm xung chiếu đấy ạ! Lá này E nghĩ nên kiếm công việc gì làm công ăn lương thôi Anh ạ! Cứ làm xong bòn dần cũng có của ăn của để! Đời không khó mãi với ai đâu, cố lên Anh!
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huy93monre đã viết: 09:23, 02/12/21
Hungnguyen30 đã viết: 06:49, 02/12/21
Anh 91 E mới 93 thôi, A gọi thế ngại quá! Đang dịch bệnh nên khó khăn chung thôi Anh ạ! Số A thì E xem không có kinh doanh được, chứng khoán với A tốt nhất vui vẻ thôi A ạ, đừng dấn sâu quá, nhất là sang năm đại vận A song hao! Bác kia nói A “máu” chắc là do mệnh vcd thái dương hãm xung chiếu đấy ạ! Lá này E nghĩ nên kiếm công việc gì làm công ăn lương thôi Anh ạ! Cứ làm xong bòn dần cũng có của ăn của để! Đời không khó mãi với ai đâu, cố lên Anh!
Vậy Anh cảm ơn Em.
Do Anh cảm thấy mình không có duyên đi làm công, làm được vài năm là có chuyện xảy ra. Không phải lỗi của mình
Nên Anh mới hỏi tại sao lại như vậy?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”