Kính nhờ mọi người xem giúp em số xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
truchlt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ mọi người xem giúp em số xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi truchlt »

Em năm nay 18 tuổi. Em muốn coi sau này em có số ra nước ngoài hay ở trong nước làm việc. Em cũng muốn hỏi về cung phu thê ạ. Em có tự tra trên mạng thì thấy cung phu có tham lang chính tinh thì không tốt lắm. Hiện em là sinh viên năm 1.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_c5733e38.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_c5733e38.jpg (149.33 KiB) Đã xem 1086 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hanlong1727
Chính thức
Chính thức

Re: Kính nhờ mọi người xem giúp em số xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi hanlong1727 »

số này có thể đi nước ngoài được nhưng xa xứ hơi cô đơn.
đúng cung phu không tốt. ko nên quan tâm chuyện tình cảm sớm
Đầu trang

truchlt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hanlong1727 đã viết: 15:50, 07/12/21 số này có thể đi nước ngoài được nhưng xa xứ hơi cô đơn.
Dạ em/con cám ơn rất nhiều ạ. Cho em/con hỏi tại sao lại là "có thể đi nước ngoài được" mà không phải là "sẽ đi nước ngoài" hay đại loại như là "đi nước ngoài tốt" ạ? Em/con không có ý bắt bẻ hay gì hết mà chỉ muốn hỏi thêm cho rõ thôi ạ.
Đầu trang

hanlong1727
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hanlong1727 »

truchlt đã viết: 00:20, 09/12/21
hanlong1727 đã viết: 15:50, 07/12/21 số này có thể đi nước ngoài được nhưng xa xứ hơi cô đơn.
Dạ em/con cám ơn rất nhiều ạ. Cho em/con hỏi tại sao lại là "có thể đi nước ngoài được" mà không phải là "sẽ đi nước ngoài" hay đại loại như là "đi nước ngoài tốt" ạ? Em/con không có ý bắt bẻ hay gì hết mà chỉ muốn hỏi thêm cho rõ thôi ạ.
T không hiểu sâu nên không dám nói nhưng đó là cái vô thường đạo Phật hay nói. Quyết định vẫn ở bản thân đương số thôi nhưng thường người ta sẽ làm theo phần đông trong xã hội. Đương nhiên cũng có những thiểu số và ngoại lệ.
Được cảm ơn bởi: truchlt
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Mình nghỉ bạn chắc chắn có đi đi nhiều nữa đằng khác, ham chơi khó ở yên một chỗ.
Xinh đẹp tự tin. Cha mẹ hơi nghiêm khắc.
Mình không tin cung phu lấy chồng này chồng kia xem vui thôi. Vì dì mình 17 tuổi lúc đầu lấy chồng bị đánh thừa sống thiếu chết, sau này bỏ lấy chồng khác học hành có bằng cấp tiền bạc tư duy tiến bộ bả nói một tiếng chồng bả thốt lên liền:” sorry honey, sorry honey”.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Mệnh thân được bộ tử phủ vũ liêm tướng thì nhất rồi, cung phu hơi kém, có người đi tu, mệnh bạn có số xuất ngoại, phúc kém họ hàng mất mồ mả, mất gốc ở xa nhưng kinh tế khá giả, xưa có người chết trận. Mệnh kinh doanh nhà hàng khách sạn du lịch ẩm thực đều được.khi xưa bố mẹ quen lấy nhau có người cấm cản, cản trở.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mình nghỉ bố mẹ em này li dị rồi, đoán thôi nha
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Yeutanhuong đã viết: 10:41, 11/12/21 Mình nghỉ bạn chắc chắn có đi đi nhiều nữa đằng khác, ham chơi khó ở yên một chỗ.
Mình không tin cung phu lấy chồng này chồng kia xem vui thôi. Vì dì mình 17 tuổi lúc đầu lấy chồng bị đánh thừa sống thiếu chết, sau này bỏ lấy chồng khác học hành có bằng cấp tiền bạc tư duy tiến bộ bả nói một tiếng chồng bả thốt lên liền:” sorry honey, sorry honey”.
Bánh kem đây rồi! Thơm ngon quá! :))

Khi xem cung Phu của người hai đời chồng thì ta xem cung Quan để biết về tư cách người ck thứ 2, vì cung Quan là cung vị Thiên di của cung Phu, chỉ viễn cảnh xa của cung Phu, tức là đời ck thứ 2. Trong trường hợp này có thể cung Phu của dì em xấu, nhưng cung Quan lại tốt!
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dokhoavan đã viết: 15:35, 11/12/21
Yeutanhuong đã viết: 10:41, 11/12/21 Mình nghỉ bạn chắc chắn có đi đi nhiều nữa đằng khác, ham chơi khó ở yên một chỗ.
Bánh kem đây rồi! Thơm ngon quá! :))

Khi xem cung Phu của người hai đời chồng thì ta xem cung Quan để biết về tư cách người ck thứ 2, vì cung Quan là cung vị Thiên di của cung Phu, chỉ viễn cảnh xa của cung Phu, tức là đời ck thứ 2. Trong trường hợp này có thể cung Phu của dì em xấu, nhưng cung Quan lại tốt!
Dạ em cảm ơn anh.
Chồng 2 bả là giang hồ Mỹ từng đi tù, đánh nhau, đủ thứ trò, con nhà có tiền, nhưng sợ bả như sợ cọp. Trước thôi giờ làm ăn đàng hoàng. Em không biết giờ sinh, bả sinh mùng 1 âm lịch, ai cũng nói mùng 1,15 là trắc trở tình duyên. Giờ tình duyên và tiền bạc đều sướng hơn người khác, đồng nghiệp cũng rất thương yêu bả.
Chúc anh sức khỏe nha.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

truchlt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 14:27, 11/12/21 Mình nghỉ bố mẹ em này li dị rồi, đoán thôi nha
dạ v là đoán sai r ạ. ba mẹ em lâu lâu có khắc khẩu nhưng có trách nhiệm lắm ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”