Khăng khăng lightgroupvietnam ĐỂU, VIO luận mệnh. Nghi ngờ VIO sai, haiuyenlyso xác minh.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
lightgroupvietnam
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Khăng khăng lightgroupvietnam ĐỂU, VIO luận mệnh. Nghi ngờ VIO sai, haiuyenlyso xác minh.

Gửi bài gửi bởi lightgroupvietnam »

Polyrhythm đã viết: 09:47, 04/01/22
lightgroupvietnam đã viết: 15:02, 01/01/22
Năm mới vui vẻ, vận mới thăng hoá nhé
Ở diễn đàn này. Và tất cả các trang mạng khác. Chỉ có Vio là người chủ động luận hạn quá khứ cho 1 ls trắng thôi. Và đúng rất nhiều.
Và rất thẳng tính. Thấy tức chửi ngay.

Ko phải bác ấy ko biết nói ngọt, nói cho vừa lòng bạn.
Đàn ông 4x tuổi, dân kinh doanh, có sự nghiệp, có tiền, có giao tế. Bạn nghĩ người như vậy liệu có phải là người ko biết ăn nói, ko giỏi xã giao, ko giỏi đọc tâm người khác hay ko? Liệu có khả năng nào như vậy ko?

Cơ mà Vio khinh thường làm như vậy. Đó là sự tự hào, tự kiêu của bác ấy.

Bạn và bác ấy ko thù ko oán, liệu có phải là bác ấy chửi bạn ko? Có cần ko? 2 tầng mây khác nhau có va chạm bao giờ mà phải mượn xem số để chửi bạn.
Bác ấy nói bạn đểu là vì học thuật của bác ấy cho ra kết quả như vậy.
Nếu bình tĩnh, giải thích cho rõ là "đến giờ là 30 tuổi tôi vẫn chưa đểu với ai, bác ạ" thì bạn đã đọc đc bài luận này mà ko cần bom xăng Hauyenlyso mang ra đây post cho bạn đọc rồi.

Bạn thích nghe người ta nịnh, khen bạn sống đạo đức nọ kua thì chỉ cần bỏ ra 300 - 500k. Tôi đảm bảo 100 thầy bất kỳ thì cả 100 thầy ko vó chữ Đểu nào trong bài luận số cho bạn :))

Vấn đề chỉ là, 100 bài luận đó có giá trị gì hay ko thôi. Cái này tùy người.
Với tôi thì 100 bài luận đó chẳng có giá trị mịa gì :))
Bác nói chí phải . Nhưng nhiều khi cuộc đời phải chửi xíu mới ra chuyện mà nói chứ =))
Em quen ông bác 1958 mệnh Tử Vi cư Ngọ, thẳng tính,ông ấy nghiên cứu Tử Vi 10 năm rồi mà vẫn còn Mông lung lắm, mà nói nhẹ ông ấy không nghe , cứ phải xỉa ông ấy ít ớt, ông ấy cay, mới chịu ngồi suy nghĩ lại . Có nhiều ông chú già , họ sai họ không nhận đâu, đừng mất công nói ngọt làm gì .
Bác thấy không ? Em chửi một nùi nên ông ấy mới mang lá số em lên nhóm 2k kia hỏi đó . Chứng tỏ ông ấy đang Mông lung đấy .
Cũng từ cái vụ “hỗn chiến” này mà em được nhiều anh chị luận thêm, vậy là có lợi nhiều hơn mất rồi
Mà tính em tự nhận là hơi nóng & nhiều khi cũng mất kiểm soát, nhận mình hơi “điêu mồm” vì có Thái Tuế cư Mệnh . Nhưng nóng qua rồi thì không để bụng .
Còn khéo léo được như bác nói tất nhiên là có lợi rồi, nhưng nhiều người họ lại không thích , lại nói mình “thảo mai” đấy .
Còn nói thật lòng , nghe ông ấy luận Tham Đà Hoá Lộc là độc cách, chết vì Tham Lam, đểu giả , cố chấp ( stt trên nhóm 2k sau một vài ngày ) , thì rõ ràng ông ấy Trình quá Gà . Nên nếu ông ấy là Quân Tử thì có dịp làm vài Vò Rượu ngồi mạn đàm học thuật cho vui . Ông ấy không làm Thầy em được đâu
Tập tin đính kèm
142AD32F-B223-401F-9DEC-CFB7D2BB8768.jpeg (128.32 KiB) Đã xem 803 lần
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khăng khăng lightgroupvietnam ĐỂU, VIO luận mệnh. Nghi ngờ VIO sai, haiuyenlyso xác minh.

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Nhiều khi chỉ biết nhe răng cười :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Queem_MienTrungDu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Queem_MienTrungDu »

haiuyenlyso đã viết: 17:01, 31/12/21 Nằm nghe xôn xao tiếng đời
Mà ngỡ ai đó nói cười

Một lần nữa quý ngài haiuyenlyso lại rơi vào cảnh ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng rồi ! Sao không chọn cách nói khác hợp lý, thuận mắt - thuận tai hơn để thể hiện thiện chí của mình ? Hay là thực sự không muốn thiện chí vậy?

Thời gian gần đây Tâm của quý ngài không được Tĩnh hay từ trước đến nay nó vẫn luôn Động !? Chắc là vế trước đúng không ?! Sự động Tâm này đến từ đâu ?!!!!

Tiếp theo đây sẽ là đánh giá công và tội của quý ngài theo suy nghĩ chủ quan của mình với cái topic này! Gõ chữ mất thời gian quá !
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Hai Uyển tâm có bao giờ tĩnh đâu. :))

Giao thừa người ta bắn pháo hoa.

Xóm Tứ Trụ bắn BOM NGUYÊN TỬ!!! =))

Đêm giao thừa, thấy xóm Tứ Trụ yên ả quá. Hai Uyển bào chế ra bom nguyên tử tặng mọi người. Đợt nổ này kinh hoàng quá. Bắt đầu phát nổ từ đêm giao thừa. Giờ qua Tết rồi, vẫn còn nổ.

Hai Uyển còn có thêm tật xấu thích ĂN THỊT CHÓ! X(

Không thấy mình sai. Vẫn cứng đầu, bảo thủ, giữ khăng khăng cái ý nghĩ xấu xa.

Những người ĂN THỊT CHÓ toàn những thành phần ít học, vô đạo đức, nhận thức cực kém.

Mình là dân trí thức, chui vô quán thịt chó. Là tự mình hạ nhân phẩm bản thân.

Chó là động vật trung thành nhất với người. Người với người còn không trung thành được như chó với người đâu. Nghĩ sao lại đi ăn nó. X(
Được cảm ơn bởi: Queem_MienTrungDu, cocacola
Đầu trang

thanhv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhv »

Xóm Tứ Trụ bắn BOM NGUYÊN TỬ!!! =)) =)) +1
Đầu trang

Queem_MienTrungDu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

coco87 đã viết: 19:39, 04/01/22 Hai Uyển tâm có bao giờ tĩnh đâu. :))

Giao thừa người ta bắn pháo hoa.

Xóm Tứ Trụ bắn BOM NGUYÊN TỬ!!! =))

Đêm giao thừa, thấy xóm Tứ Trụ yên ả quá. Hai Uyển bào chế ra bom nguyên tử tặng mọi người. Đợt nổ này kinh hoàng quá. Bắt đầu phát nổ từ đêm giao thừa. Giờ qua Tết rồi, vẫn còn nổ.

Không thấy mình sai. Vẫn cứng đầu, bảo thủ, giữ khăng khăng cái ý nghĩ xấu xa.

Những người ĂN THỊT CHÓ toàn những thành phần ít học, vô đạo đức, nhận thức cực kém.

Mình là dân trí thức, chui vô quán thịt chó. Là tự mình hạ nhân phẩm bản thân.

Chó là động vật trung thành nhất với người. Người với người còn không trung thành được như chó với người đâu. Nghĩ sao lại đi ăn nó. X(
Càng ngày càng thấy coco87 đáng yêu !

Mình cũng rất yêu Chó, ngoài ra còn thích Ngựa nữa vì chúng là những con vật Thông Minh -Trung Thành.

Mình còn rất yêu thiên nhiên nữa. Thích xem các phim tài liệu của kênh National Geographic và Discovery Channel được phát sóng trên VTV2 hồi xưa cực kì, nhất là phim về thế giới động vật hoang dã, luôn ao ước được cùng đồng hành với những người cứu hộ - bảo tồn- nghiên cứu về hành vi và đời sống của động vật hoang dã.

Giờ vẫn giữ thói quen xem các trang web và face về động vật. Mê lắm, mê hơn cánh thanh niên trai tráng mê xem JAV vậy đó !
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Queem_MienTrungDu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

coco87 đã viết: 19:39, 04/01/22

Tin mật hay công khai lấy từ đâu ra vậy cô nương? Quý ngài haiuyenlyso ăn thịt chó kèm mắm tôm, ăn xong vắt chân chữ ngũ và ngồi xỉa răng là một hình ảnh cực đã cho trí tưởng của mình.

Tấu trương vạch công tội haiuyenlyso có nên gửi tới Tứ Trụ triều đình nữa hay không đây ? Mình bắt đầu run khi nghĩ đến cảnh bị tạt mắm tôm rồi.

Chưa cần choảng nhau trực diện, chỉ cần tạt nước mắm, nước tương, mắm tôm…là mình chạy mất dép !
Khá nhạy cảm với các mùi hương, chỉ cần nồng nặc thì dù mùi hương đó thơm hay thum thủm đều khiến mình mệt mỏi, nhức đầu. Thích các mùi nhàn nhạt, trung tính, không mùi thì càng tốt !
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Lão tự khai ra!!!

Chị đoán chính xác. Lão thích ăn thịt chó với mắm tôm!

Lão nói em là con ăn thịt gà, lão là thằng ăn thịt chó.

Nói em là đứa chỉ biết sung sướng. Chỉ biết ăn ngon, không biết cái khổ của người nuôi gà. :-O
Được cảm ơn bởi: Queem_MienTrungDu
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

:))
Coco và bom xăng hợp nhau kinh mà giao tiếp với nhau toàn bằng chưởng pháp. Sao cứ tập trung vào chỗ khác biệt kiểu anh thích ăn thịt chó còn tôi thì ko, tôi thích trang điểm, mặc váy còn anh thì ko.... Sao ko nói về sở thích chung như thích đọc truyện chưởng và tiểu thuyết chương hồi. Người thì lấy nick là coco, người thì giật cái tít cũng sặc mùi tam quốc.

Anh cũng thích ăn thịt chó. Tán gái cũng rủ đi ăn thịt chó luôn :))
Hồi xưa nghèo, làm gì có tiền đâu, thịt chó là món bình dân nhất.
Giờ gọi 1 mâm thịt chó 7 món ra chưa kịp ăn đã thấy đầy ắp kỷ niệm :(

Uớc mơ hồi đó là sau này giàu có mảnh đất rộng nuôi 1 trang trại chó thịt và 1 đồi bát ngát lá mơ tươi :))

"Văn hoá ta còn thì dân tộc ta còn"

Ăn thịt chó là 1 phần của văn hoá Việt đó.
Đừng có xúi bậy.
Cả nước mà cấm thịt chó như Hội an thì là hỏng. Là trái nghị định của chính phủ, là phá hoại bản sắc văn hoá Vn :)

Đừng Lôi tiêu chuẩn của Mỹ về vn. Chó để làm bạn thì có nhưng cũng Có những con chó chỉ để thịt mà ko phải để làm bạn. Ở Vn có nhiều trang trại chuyên nuôi chó thịt nha, giống trại nuôi lợn, nuôi gà vậy đó
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Hello anh Poly!!!

Một người mà họ làm cho mình cảm thấy không có sự chân thành và thiếu luôn sự tôn trọng. Tức là họ chỉ coi mình là bè, chứ không là bạn. Em cần bạn, chứ không cần bè. Em đẩy cho đi luôn.

Em với ông bom xăng không những là bạn học cùng trường cấp 2 mà còn là hàng xóm. Hàng xóm gần 30 năm rồi đấy.

Em có thằng bạn. Nó có anh trai bằng tuổi ổng, ở chung xóm luôn. Em hỏi anh có biết anh đó không. Không thèm trả lời. Hay đúng là có biết anh đó. Nhưng nghĩ ông đó hồi xưa là học sinh quậy, phá trường phá lớp. Mình là học sinh ngoan, không quen biết với mấy thằng quậy.

Mặc dù nhà ở chung phường nhưng lâu rồi không gặp. Hoặc gặp rồi nhưng không nhớ. Em kêu ổng gửi hình cho em xem dạo này thế nào. Không gửi & không trả lời.

Hành động phớt lờ hai câu hỏi không muốn trả lời. Cộng luôn việc ăn thịt chó quá đủ để chứng minh cho thấy sự chân thành & sự tôn trọng không có đối với em. Bạn vậy có đáng để mình tiếp tục nói chuyện không? Theo em thì không.
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”