Luận giải tử vi...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Snow Peak
Chính thức
Chính thức

Re: Luận giải tử vi...

Gửi bài gửi bởi Snow Peak »

caoha2012 đã viết: 16:34, 13/01/22
em cám ơn anh nhiều ạ. em mới gửi chút ít gọi là để cảm ơn anh đã bớt chút thời gian xem cho em , cũng là cảm ơn diễn đàn đã tạo cơ hội cho mọi người được tâm sự, giãi bày ạ.
Được cảm ơn bởi: caoha2012, Quan Nguyen
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi caoha2012 »

songsong đã viết: 21:22, 12/01/22 Nhờ anh xem giúp tình duyên sự nghiệp lá số Nữ sinh ngày 28/12/1990 lúc 15g30. Cám ơn anh ạ.

Hình ảnh
Hình dáng của bạn như nào? Nhỏ nhỏ vừa vừa hay cao ráo - hoặc đào hoa nhiều người thích ?. Nếu nhỏ nhỏ vừa vừa thì dễ không đào hoa.
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Snow Peak đã viết: 17:53, 13/01/22
caoha2012 đã viết: 16:34, 13/01/22
em cám ơn anh nhiều ạ. em mới gửi chút ít gọi là để cảm ơn anh đã bớt chút thời gian xem cho em , cũng là cảm ơn diễn đàn đã tạo cơ hội cho mọi người được tâm sự, giãi bày ạ.
Cám ơn em là người đầu tiên ủng hộ diễn đàn nhé.... :x :x

Thế nào mà chiều quên chưa dặn em: Tiểu hạn năm nay trong nhà dễ xảy chuyện gì đó nhưng không được rõ ràng. Cẩn thận thì đề phòng người lớn trong nhà động tới đau ốm thuốc thang, hoặc có thể có trường hợp khác rơi vào là : trong nhà có việc không vui cãi cọ ì xèo nhé. Tháng xấu (1,5,9 ) kèm thêm tháng 7 âm ấy.
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, hoavan004
Đầu trang

caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

hoavan004 đã viết: 07:04, 13/01/22 Chào anh chị, em xin được hỏi về vận hạn năm 2022 ạ. Em cảm ơn!
Lâu lâu em cũng có đóng góp chút ít ạ.
Hình ảnh
Cấp độ số chưa hẳn tốt đâu, cũng may vẫn được hàng sao xẹt đẹp. Bạn theo nghề vậy bạn? Mệnh có địa Kiếp thân có Địa không đấy..Có theo ngành chuyên môn gì không? tính tình thoang thoáng lại dễ sống. Ôm cô quả tang môn chắc cũng ưa một mình, độc lập. Năm 2021 công việc có biến động gì lớn không? Chứ năm ngoái 32 tuổi sang vận mới: có chuyện gì liên quan tới nhà đât không? Mua bán xây cất không bạn?
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Quan Nguyen
Đầu trang

songsong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi songsong »

caoha2012 đã viết: 21:08, 13/01/22
songsong đã viết: 21:22, 12/01/22 Nhờ anh xem giúp tình duyên sự nghiệp lá số Nữ sinh ngày 28/12/1990 lúc 15g30. Cám ơn anh ạ.

Hình ảnh
Hình dáng của bạn như nào? Nhỏ nhỏ vừa vừa hay cao ráo - hoặc đào hoa nhiều người thích ?. Nếu nhỏ nhỏ vừa vừa thì dễ không đào hoa.
Xin chào anh. Mình cao và gầy, đi học lúc nào cũng bị xếp ngồi cuối. Hồi đại học mình được vài bạn để ý nhưng thấy tính cách mấy bạn ấy trẻ con quá nên cũng không đi tới đâu, hiện tại mình vẫn độc thân.
Đầu trang

caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

ntd243 đã viết: 23:15, 12/01/22 E sinh 24/03/1997 lúc 15h30, e từ Bắc vào Nam thuê nhà làm việc. Hiện vừa lên leader một công ty nhỏ, mà sếp đang có dự định sáp nhập vào cùng một công ty khác để nhận được vốn đầu tư thực hiện dự án. Nếu mà nhận thì nước lên thuyền lên (và ngược lại), thành công thì lên mạnh mà cũng dễ thất bại lớn.

Ngoài ra, nhà e đang có dự án đường lớn chạy qua, mẹ e quyết định năm sau mà được giá thì bán nhà rồi cho e tiền mua nhà trên SG (còn không được giá thì cứ để đấy sau có tiền thì xây)

Nên thực sự năm sau e mong muốn biết vận hạn về công việc có tốt không hay lênh đênh và liệu có lộc gì trong năm sau không (tiền bạc, nhà cửa). Nếu có duyên mong bác xem giúp hạn về công việc và tiền bạc. Cám ơn bác

Tả qua tính tình của bạn đi, tôi xem xu hướng về phía nào...ôi, bị Không Kiếp chềnh ềnh ở mệnh với Tài. Lá này cũng có điểm hơi đặc biệt.
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

caoha2012 đã viết: 21:36, 13/01/22
hoavan004 đã viết: 07:04, 13/01/22 Chào anh chị, em xin được hỏi về vận hạn năm 2022 ạ. Em cảm ơn!
Lâu lâu em cũng có đóng góp chút ít ạ.
Hình ảnh
Cấp độ số chưa hẳn tốt đâu, cũng may vẫn được hàng sao xẹt đẹp. Bạn theo nghề vậy bạn? Mệnh có địa Kiếp thân có Địa không đấy..Có theo ngành chuyên môn gì không? tính tình thoang thoáng lại dễ sống. Ôm cô quả tang môn chắc cũng ưa một mình, độc lập. Năm 2021 công việc có biến động gì lớn không? Chứ năm ngoái 32 tuổi sang vận mới: có chuyện gì liên quan tới nhà đât không? Mua bán xây cất không bạn?
Dạ em cảm ơn anh chị ạ. Em cũng không biết số em xấu hay tốt nữa. Em làm bên viễn thông. Tính em càng ngày càng thoáng ạ. Mà có xu hướng đi tu. Năm ngoái em chuyển sang chỗ làm mới. Em không ham bất động sản ạ. Ai làm gì làm :d Thanks kiu! Anh chị xem giúp em chuyện tình cảm được không ạ. Em cảm ơn!
Đầu trang

noah1510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi noah1510 »

caoha2012 đã viết: 12:57, 13/01/22
noah1510 đã viết: 19:15, 12/01/22 Dạ nhờ anh/chị xem giùm em ạ. Em sinh ngày 9/9/1992 lúc 15h45p. Xin nhờ anh/chị luận giải cho em đôi điều về về cung phu và hạn kết hôn ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ
Bạn tả qua tính tình bạn đi, tôi coi xem ứng vô chỗ nào? Hoặc làm công việc gì hiện tại đi. Tui xác minh lá số cái
Chào bạn, cảm ơn vì đã phản hồi bài viết của mình. Tính mình khá hướng nội, rụt rè. Mình vừa du học thạc sĩ Uk trở về Việt Nam 2020. Hiện tại mình đang chuyển hướng sang viết content, chuyên ngành trước đây của mình là thời trang. Mong bạn xem tiếp giùm mình, cảm ơn bạn.
Đầu trang

Nangha2021
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nangha2021 »

Chào bác, em là nữ sinh 11/05/1987 lúc 12h50 dương lịch, kính nhờ bác xem giúp vận hạn năm 2022 (công việc, gia đình, sức khỏe...)

Em miêu tả chút về bản thân:
Nữ da đen, tóc xoăn, mắt cận, chiều cao khiêm tốn.
Đã tốt nghiệp đại học và hiện đang công tác trong 1 cq nhà nước, thẳng tính và khô khan, thiên hướng nội nhiều hơn, gia đình 4 anh chị em.

em không up lá số lên được, bác thông cảm giúp em ạ

Em chân thành cảm ơn!
Đầu trang

ntd243
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ntd243 »

caoha2012 đã viết: 21:43, 13/01/22
ntd243 đã viết: 23:15, 12/01/22 E sinh 24/03/1997 lúc 15h30, e từ Bắc vào Nam thuê nhà làm việc. Hiện vừa lên leader một công ty nhỏ, mà sếp đang có dự định sáp nhập vào cùng một công ty khác để nhận được vốn đầu tư thực hiện dự án. Nếu mà nhận thì nước lên thuyền lên (và ngược lại), thành công thì lên mạnh mà cũng dễ thất bại lớn.

Ngoài ra, nhà e đang có dự án đường lớn chạy qua, mẹ e quyết định năm sau mà được giá thì bán nhà rồi cho e tiền mua nhà trên SG (còn không được giá thì cứ để đấy sau có tiền thì xây)

Nên thực sự năm sau e mong muốn biết vận hạn về công việc có tốt không hay lênh đênh và liệu có lộc gì trong năm sau không (tiền bạc, nhà cửa). Nếu có duyên mong bác xem giúp hạn về công việc và tiền bạc. Cám ơn bác

Tả qua tính tình của bạn đi, tôi xem xu hướng về phía nào...ôi, bị Không Kiếp chềnh ềnh ở mệnh với Tài. Lá này cũng có điểm hơi đặc biệt.
Dạ cám ơn bác đã xem qua. Tính tình của em thì khá dĩ hòa vi quý, có phần trầm tính. Một khi mở mồm nói mọi người đều bảo là e nói chuyện vui (có điều rất ít khi mở mồm). Mối quan hệ với gia đình tốt, với xung quanh khác thì không tốt không xấu do em không giao lưu nhiều (lười giao lưu, lười bắt chuyện). Em cũng hay giúp đỡ mọi người nhiệt tình nên cũng nhận lại được sự giúp đỡ.

Em ít khi ra ngoài chơi bời ăn uống bạn bè, tính thường thích ở nhà. Bình thường rất tiết kiệm mà một khi đã chi thì rất mạnh tay (mà lắm khi chi chỉ để mua mấy thứ dở hơi, có điều lúc em mua không cho rằng nó dở hơi :)) )

Về tính cách trong công việc thì nói thật là em thuộc kiểu đứng núi này trông núi nọ. Tức là em đang làm một việc này, thấy nó ổn tốt lắm và hoàn thành đúng trách nhiệm của mình. Nhưng bên cạnh đó vẫn tìm kiếm cơ hội tốt để lúc thích hợp cái rẽ ngang. Tiền bạc không thừa mà cũng không thiếu nhưng hay suy nghĩ về kiếm tiền. Dù vậy em ưa sự chắc chắn chứ không ham đầu tư mạo hiểm. Em cũng có một vài dự tính (ảo tưởng) cảm thấy nó khá khả thi nhưng nếu không xây dựng tiền đề chắc chắn thì em sẽ không lao vào thực hiện. Vì chung quy em ưa sự ổn định chắc chắn (nhưng đôi khi cái điều này sẽ dẫn em trở nên rề rà)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”