LÁ SỐ ĐẮC TỨ LINH NHƯNG LẬN ĐẬN MỒ CÔI, A/C XEM GIÚP EM LÁ SỐ NÀY TƯƠNG LAI RA SAO Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ ĐẮC TỨ LINH NHƯNG LẬN ĐẬN MỒ CÔI, A/C XEM GIÚP EM LÁ SỐ NÀY TƯƠNG LAI RA SAO Ạ

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Lelamdai07 đã viết: 12:29, 13/01/22
Yeutanhuong đã viết: 12:26, 13/01/22 Em biết thằng em họ chị đi học một chuyến đi chơi qua châu Âu có 1 tuần thôi là bay tiền vé máy bay hơn $6.000 chưa tính tiền ăn uống, tiền khách sạn, tiền bỏ túi... một chuyến đi chơi với bạn bè nó học sinh cấp 2 trường tổ chức không có chuyến đi nào có giá dưới $15.000.
Nhiều tiền lắm em ơi, nghèo là chết mẹ luôn ở đó mà đẻ nhiều
Dạ e cũng tưng đi du học :( mà h e lại như ăn mày! Hịc nghĩ k pik khi nào e mới có chút tuoi sáng
Thôi lo làm đi em số ai nấy hưởng.
Chị thấy khoảng 33 tuổi trở lên em giàu. Lấy chồng cỡ 33 tuổi.
Chúc em ngày càng thành công trong cuộc sống
Đầu trang

Lelamdai07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ ĐẮC TỨ LINH NHƯNG LẬN ĐẬN MỒ CÔI, A/C XEM GIÚP EM LÁ SỐ NÀY TƯƠNG LAI RA SAO Ạ

Gửi bài gửi bởi Lelamdai07 »

Yeutanhuong đã viết: 12:38, 13/01/22
Lelamdai07 đã viết: 12:29, 13/01/22
Yeutanhuong đã viết: 12:26, 13/01/22 Em biết thằng em họ chị đi học một chuyến đi chơi qua châu Âu có 1 tuần thôi là bay tiền vé máy bay hơn $6.000 chưa tính tiền ăn uống, tiền khách sạn, tiền bỏ túi... một chuyến đi chơi với bạn bè nó học sinh cấp 2 trường tổ chức không có chuyến đi nào có giá dưới $15.000.
Nhiều tiền lắm em ơi, nghèo là chết mẹ luôn ở đó mà đẻ nhiều
Dạ e cũng tưng đi du học :( mà h e lại như ăn mày! Hịc nghĩ k pik khi nào e mới có chút tuoi sáng
Thôi lo làm đi em số ai nấy hưởng.
Chị thấy khoảng 33 tuổi trở lên em giàu. Lấy chồng cỡ 33 tuổi.
Chúc em ngày càng thành công trong cuộc sống
DẠ CÁM ƠN C! E CUNG HY VỌNG NHƯ V Ạ!
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Lelamdai07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lelamdai07 »

Lelamdai07 đã viết: 10:47, 13/01/22 LÁ SỐ CỦA EM HỘI ĐƯỢC TAM HÓA NHƯNG CUỘC ĐỜI EM LẠI MỒ CÔI MẸ SỚM, CHA KO RA GÌ. BÂY H E LẠI TAY TRẮNG. MỌI NGƯỜI XEM CUỘC ĐỜI LÁ SỐ EM CÓ ĐƯỢC GÌ KO Ạ:((
MỌI NG CÓ AI XEM GIÚP EM ĐẠI HẠN VÀ TIỂU HẠN NTN Ạ. E CÁM ƠN
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”