Luận giải cung phu có đào hồng đóng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Luận giải cung phu có đào hồng đóng

Gửi bài gửi bởi Nyna Pe »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:06, 13/09/18
Nyna Pe đã viết: 10:55, 13/09/18 trời vậy hở! đáng lẽ năm sau lấy chồng ne :))) buồn đời dễ sợ luôn á. cho mình hỏi tí sao bạn có nhiều dấu sao vàng quá dạ. :))) mình cũng muốn có hahaha
Lý thuyết là thế còn thực tế là do bạn chứ, xem để biết vui thôi, chứ còn ông nào bảo đoán k bao giờ sai, lôi lý thuyết ra gọt cho đúng hoặc cải được số được vận là bốc phét đấy :D. Những ng lên đây hầu như ai cũg có kiến thức ít nhiều về tử vi huyền học, hoặc k có nữa thì lên google học, đầy trên mạng, ai cũng tự luận được, có điều mh k tin tưởng mh bằg ng khác được nên đôi khi xin thêm ý kiến ng khác cho khách quan :D. Bạn cũg có biết đó nhưg b k chắc nên b hỏi thêm, nhưg cần chắc nữa thì mh phải nghiệm và thực hành ở thực tế nữa, nếu cơ hội đến thì k nên từ chối :))
Còn mấy dấu sao vàng thì làm sao để có :))) chăc hẳn là lên đây bình luận dữ lắm mới được nì :-? :-?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Nyna Pe đã viết: 11:06, 13/09/18
Mình đã từng nghe 1 câu như thế này, nhìn vào 1 lá số k được nhìn lâu mà phải nhìn ra điểm mấu chốt của 1 lá số nó nằm ở đâu nên có thể nói là nhìn lướt qua và phải phát hiện cái điểm đó :D. Bạn ấy : Quan tâm nhiều đến chồng con, là mẫu ng hướng về 1 gia đình hoàn hảo,1 mẫu ng đàn ông có tiền có công việc ok hợp vs cá tính vs khả năng địa vị của b thì đương nhiên là khó rồi, nói chung bạn phải cập kê 30 tuổi mới xác định lấy ai :D. Anh thì thành công ít hơn chút nhưng anh em bạn thì hơn cha mẹ rồi, cha mẹ b thì có vẻ khôg tốt lắm, mà đường đời của phụ huynh phải có biến gì đó lớn
[/quote]
Uk đúng rồi, ba mẹ mình vất vả lắm nên mình lo lắng cho ba mẹ nhiều! :((
Mấy bạn ở trên luận giải mình có nhiều nhân tình theo, thiệt nghe câu này không biết nên vui hay nên buồn. Người ta chẳng bảo lắm mối tối nằm không à :)))

:)) :)) =))
[/quote]
Chia tay vaì người sẽ tìm được người lý tưởng cho mình bạn nhé :D , bạn có nét giống mình, luôn mong tìm được 1 người đúng ý vs bản thân, không cần đẹp mà cần hiểu mình cần gì và thiếu gì :D . Cha mẹ bạn tuy vất vả nhưng luôn thương yêu anh em bạn, kinh tế có thể bạn không bằng người ta nhưng tình thương gia đình thì không thiếu, có lẽ vì vậy mà bạn hơi mạnh , tính khí kiểu con trai , ngoài tuy có mạnh nhưng trong lòng vẫn hơi yếu mềm, gặp điều gì buồn là suy nghĩ lâu , thôi , được đến đâu hay đến đó, cứ phải vui vẻ thôi, thê mình có thái âm lại có thai đào và hồng chiếu nên chắc cũng đẹp rồi , nhưng k biết bao giờ mới gặp được ng đó, cũng tâm trạng giống b thôi (chém gió tí ):)), à mà bạn đang có rồi chứ nhỉ, xem thế nào thì chốt thôi :))
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 12:22, 13/09/18
Nyna Pe đã viết: 11:06, 13/09/18
Mình đã từng nghe 1 câu như thế này, nhìn vào 1 lá số k được nhìn lâu mà phải nhìn ra điểm mấu chốt của 1 lá số nó nằm ở đâu nên có thể nói là nhìn lướt qua và phải phát hiện cái điểm đó :D. Bạn ấy : Quan tâm nhiều đến chồng con, là mẫu ng hướng về 1 gia đình hoàn hảo,1 mẫu ng đàn ông có tiền có công việc ok hợp vs cá tính vs khả năng địa vị của b thì đương nhiên là khó rồi, nói chung bạn phải cập kê 30 tuổi mới xác định lấy ai :D. Anh thì thành công ít hơn chút nhưng anh em bạn thì hơn cha mẹ rồi, cha mẹ b thì có vẻ khôg tốt lắm, mà đường đời của phụ huynh phải có biến gì đó lớn
Uk đúng rồi, ba mẹ mình vất vả lắm nên mình lo lắng cho ba mẹ nhiều! :((
Mấy bạn ở trên luận giải mình có nhiều nhân tình theo, thiệt nghe câu này không biết nên vui hay nên buồn. Người ta chẳng bảo lắm mối tối nằm không à :)))

[/quote]
Chia tay vaì người sẽ tìm được người lý tưởng cho mình bạn nhé :D , bạn có nét giống mình, luôn mong tìm được 1 người đúng ý vs bản thân, không cần đẹp mà cần hiểu mình cần gì và thiếu gì :D . Cha mẹ bạn tuy vất vả nhưng luôn thương yêu anh em bạn, kinh tế có thể bạn không bằng người ta nhưng tình thương gia đình thì không thiếu, có lẽ vì vậy mà bạn hơi mạnh , tính khí kiểu con trai , ngoài tuy có mạnh nhưng trong lòng vẫn hơi yếu mềm, gặp điều gì buồn là suy nghĩ lâu , thôi , được đến đâu hay đến đó, cứ phải vui vẻ thôi, thê mình có thái âm lại có thai đào và hồng chiếu nên chắc cũng đẹp rồi , nhưng k biết bao giờ mới gặp được ng đó, cũng tâm trạng giống b thôi (chém gió tí ):)), à mà bạn đang có rồi chứ nhỉ, xem thế nào thì chốt thôi :))
[/quote]

hê hê mình chưa có chốt được nè! mình đang ế chổng ế trơ mà :D
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nyna Pe đã viết: 00:48, 07/09/18 Xin chào các cao tăng chỉ giáo!! >:D<

Nhờ các cao tăng giúp em luận lá số cung chông của em với!!! Sao em thấy có đào đồng đóng cung chồng có phải là chông ngoại tình không ạ

Huhu! Em thấy số em khá là lận đận tình duyên nhờ cao tăng có đi ngang qua bài của em choe em xin ý kiến

Cảm ơn và hậu tạ ^:)^ ^:)^
Kể từ năm tháng ấy, tới 30t mà em vẫn chưa có chông. Hix những điều trong 3-4 năm qua em đã đạt được chỉ mỗi tình duyên thì lận đận. Không biết khi nào có người rước
Được cảm ơn bởi: alexthanhnguyen
Đầu trang

alexthanhnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alexthanhnguyen »

93 năm nay đi vào tam tai thì phải?

Mình đã ế rồi mà vào đây đọc nhiều câu chuyện ế mình thấy nên lập 1 topic cho hội ế tự mai mối cho nhau là chuẩn bài r nhỉ.
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

93 hết tam tai rồi, 92 bây giờ mới zô tam tai nè. Cũng có hồng loan cung phu như chủ top, đến h vẫn chưa ck luôn
Được cảm ơn bởi: Nyna Pe
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

alexthanhnguyen đã viết: 20:54, 22/02/22 93 năm nay đi vào tam tai thì phải?

Mình đã ế rồi mà vào đây đọc nhiều câu chuyện ế mình thấy nên lập 1 topic cho hội ế tự mai mối cho nhau là chuẩn bài r nhỉ.
93 hết tam tai rồi ^^ nhưng 93 có vẻ k thuận tình duyên, về công việc khá ổn
Đầu trang

alexthanhnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

sao mình nghe 93 than qá chời vậy ta, hôm qua cũng có bé kia 93 than ế nữa...
Được cảm ơn bởi: Nyna Pe
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

alexthanhnguyen đã viết: 15:18, 27/02/22 sao mình nghe 93 than qá chời vậy ta, hôm qua cũng có bé kia 93 than ế nữa...
:D biết sao được nè
Đầu trang

alexthanhnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nyna Pe đã viết: 20:25, 05/03/22
alexthanhnguyen đã viết: 15:18, 27/02/22 sao mình nghe 93 than qá chời vậy ta, hôm qua cũng có bé kia 93 than ế nữa...
:D biết sao được nè
Cái sao ế nó đâu nằm ở xấu đẹp đâu, bé 93 kia xinh qá trời xinh mà hổng ưng ai hết, cũng k hiểu nổi luôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”