Tướng mắt và lông mày

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Diệu Gấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tướng mắt và lông mày

Gửi bài gửi bởi Diệu Gấm »

Cảm ơn mọi người đã vào topic của em [-O< . Em xin gửi gắm hình ảnh đôi mắt để mọi người nhận xét tướng giúp ạ. Ngoài ra lông mày của em còn lệch khá rõ nữa mà em phân vân không biết nên sửa thế nào ~X(
Đầu trang

Diệu Gấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tướng mắt và lông mày

https://drive. google. com/file/d/1dRouCAryLUwHYLO3tYKUw2HlZL6-poLr/view?usp=drivesdk
Đoạn dấu chấm mọi người xoá dấu cách giúp em nhé :x
Được cảm ơn bởi: Lưu Số Em Đi
Đầu trang

Lưu Số Em Đi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lưu Số Em Đi »

em chụp rõ toàn bộ khuôn mặt. lấy luôn cả lá số tử vi chính xác ngày giờ anh xem cho. chứ thế này chịu.
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

Bạn có hai cá tính một là vui vẻ nhí nhảnh đón chào, còn một là cộc và thẳng tính " sao m không làm đúng ý bà", mình đoán bạn người Nam
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn cũng khá nhanh nhẹn, có buồn về gia đình cha mẹ, nên làm sale không hợp với nghề ngồi suốt ngày
Đầu trang

Diệu Gấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 16:42, 20/03/22 Bạn có hai cá tính một là vui vẻ nhí nhảnh đón chào, còn một là cộc và thẳng tính " sao m không làm đúng ý bà", mình đoán bạn người Nam
Oà, vụ cá tính thì đúng thế thật. Tuy vậy tớ không phải dân Nam \:D/
Cũng có buồn phiền về cha mẹ nhưng chủ yếu là do tớ chứ không phải phụ mẫu.
Về công việc thì ngày xưa thì tớ cũng nghĩ phải làm nhiều thứ, phải đi đây đi đó thì mới hay, ngồi một chỗ nhìu phí sức nhưng lớn rồi thì biết hướng vào bên trong hơn, nên thấy cân bằng là tốt nhất.
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

còn một điểm nữa là bạn "có thể" xuất thân trong gia đình bình thường (không giàu lắm), và bạn khá đào hoa (ý mình là bạn dễ mở lòng và thích cảm giác được yêu đương). nhưng không hẳn là yêu body mà là yêu vì thích sự lãng mạn và những câu nói ngọt tai
Mình thấy tuy bạn là bị động (với vai trò phái nữ), nhưng bạn chủ động hơn một số bạn nữ khác trong việc tìm người mình yêu

bạn là người khá thẳng, nếu bạn hết yêu, hết tình cảm thì sẽ dứt, hoặc là thấy gì không vừa ý là sẽ lên tiếng ngay, không bao giờ chịu đựng ấp ủ trong lòng
bạn là linh hồn trẻ, nên có thể bạn sẽ chỉ quan tâm những cái nổi trội như là làm sao để sống thoải mái, tự do, ít khi quan tâm tới việc sống chung với người khác (giống như là cách đối nhân xử thế, hoặc là các "tâm lý")

Tuy nhiên bạn có thiên chức làm mẹ khá tốt, mình nghĩ bạn sẽ là người mẹ tốt
Đầu trang

Diệu Gấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rajneeshbible đã viết: 09:23, 23/03/22 còn một điểm nữa là bạn "có thể" xuất thân trong gia đình bình thường (không giàu lắm), và bạn khá đào hoa (ý mình là bạn dễ mở lòng và thích cảm giác được yêu đương). nhưng không hẳn là yêu body mà là yêu vì thích sự lãng mạn và những câu nói ngọt tai
Mình thấy tuy bạn là bị động (với vai trò phái nữ), nhưng bạn chủ động hơn một số bạn nữ khác trong việc tìm người mình yêu

bạn là người khá thẳng, nếu bạn hết yêu, hết tình cảm thì sẽ dứt, hoặc là thấy gì không vừa ý là sẽ lên tiếng ngay, không bao giờ chịu đựng ấp ủ trong lòng
bạn là linh hồn trẻ, nên có thể bạn sẽ chỉ quan tâm những cái nổi trội như là làm sao để sống thoải mái, tự do, ít khi quan tâm tới việc sống chung với người khác (giống như là cách đối nhân xử thế, hoặc là các "tâm lý")

Tuy nhiên bạn có thiên chức làm mẹ khá tốt, mình nghĩ bạn sẽ là người mẹ tốt
Gia đình tớ bình thường. Tớ nghĩ ai cũng thích cảm giác ái tình đem lại :D Tuy vậy yêu nhiều yêu ít không bằng hiểu ra vấn đề sau mỗi lần yêu. Tớ coi nó là sự trải nghiệm để rút ra bài học hơn là yêu vì vài lí do cụ thể nào đó.
Chính vì thế nên đúng như bạn nói, tớ phủi tay rời đi rất nhanh khi bản thân đã cảm thấy đủ ;;)
Vế cuối thì ngược lại, việc sống hòa hợp với người khác quan trọng hơn nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”