Vũ Tham giầu có

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Vũ Tham giầu có

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thichtuvilyso đã viết: 00:23, 31/10/21
TuviExpress đã viết: 00:06, 31/10/21
Thichtuvilyso đã viết: 22:48, 30/10/21 Em cùng vũ tham không biết sao nay ra sao ,giờ thấy mờ mịt quá
Lá số này khá đặc biệt Đại Vận tới 25-34 mệnh có những đột phá dữ dội, danh lợi ào ạt, tiền vào rất mạnh. Tiếc là cuối vận lại về vị trí cũ, tiền tài không còn. Có thể là cưới Vợ con nhà quyền quý rồi mâu thuẫn rắc rối. Cái tốt là sẽ có những đột phá về suy nghĩ, dám tất tay, dám làm ăn lớn. Sẽ học được nhiều thứ. Sang ĐV 35-44 thì thành danh, quyết đoán, nhiều thành tựu, gặp hung hóa cát, nhưng sẽ rất mệt mỏi trong sức ép công việc và đầu óc, cô đơn. Nên tập thiền hay một môn nào thư giãn và chăm làm từ thiện, phúc.
Dạ đúng rồi ạ ,e rất thích từ thiện,e luôn cầu trời cho e thành công và sức khỏe e muốn đem tiền tài của mình ra giúp đời ,vì e luôn nghĩ lúc chết rồi cũng không mang theo được gì chỉ mang theo phúc Đức thôi,tính cách e rất mạnh ,nếu được có thể luận cho e thêm chút về cung phu thê và khi nào e có hạn hỷ không ạ, e xin cảm ơn
em chắc có niềm tin tín ngưỡng vào tâm linh, tin vào Phật giáo, nhân quả, hay đi chùa ?
Được cảm ơn bởi: Thichtuvilyso
Đầu trang

Thichtuvilyso
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thichtuvilyso »

hysshu đã viết: 00:47, 31/10/21
TuviExpress đã viết: 00:06, 31/10/21
Lá số này khá đặc biệt Đại Vận tới 25-34 mệnh có những đột phá dữ dội, danh lợi ào ạt, tiền vào rất mạnh. Tiếc là cuối vận lại về vị trí cũ, tiền tài không còn. Có thể là cưới Vợ con nhà quyền quý rồi mâu thuẫn rắc rối. Cái tốt là sẽ có những đột phá về suy nghĩ, dám tất tay, dám làm ăn lớn. Sẽ học được nhiều thứ. Sang ĐV 35-44 thì thành danh, quyết đoán, nhiều thành tựu, gặp hung hóa cát, nhưng sẽ rất mệt mỏi trong sức ép công việc và đầu óc, cô đơn. Nên tập thiền hay một môn nào thư giãn và chăm làm từ thiện, phúc.
Dạ đúng rồi ạ ,e rất thích từ thiện,e luôn cầu trời cho e thành công và sức khỏe e muốn đem tiền tài của mình ra giúp đời ,vì e luôn nghĩ lúc chết rồi cũng không mang theo được gì chỉ mang theo phúc Đức thôi,tính cách e rất mạnh ,nếu được có thể luận cho e thêm chút về cung phu thê và khi nào e có hạn hỷ không ạ, e xin cảm ơn
em chắc có niềm tin tín ngưỡng vào tâm linh, tin vào Phật giáo, nhân quả, hay đi chùa ?
Dạ đúng rồi ạ em thích tâm linh, thích tìm hiểu tử vi ,thích coi bói,rất tin nhân quả ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hysshu đã viết: 18:26, 10/05/21 Tôi biết 1 người ( nữ ) chuẩn giờ sinh.Mệnh Vũ Tham rất giầu có
Mệnh có Khôi Việt Khoa tả hữu,giáp âm dương,giáp xương khúc,giáp quang quý,có Lộc quyền chiếu.Cung Thân Liêm Phá Kình Lộc Quyền Khoa Việt khá mạnh.Mệnh tài quan đều mạnh.

Hình ảnh
Mệnh có tả hữu khôi việt giáp xương khúc , giáp quang quý quyền lộc chiếu.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thichtuvilyso đã viết: 00:49, 31/10/21

Dạ đúng rồi ạ em thích tâm linh, thích tìm hiểu tử vi ,thích coi bói,rất tin nhân quả ạ
Mệnh Thân có quang quý: năng làm điều thiện thì khi gặp khó khăn nguy hiểm sẽ có may mắn , có sự trợ giúp, đấng linh thiêng phù hộ, gặp hung hóa cát.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

hysshu đã viết: 20:50, 10/05/21
hysshu đã viết: 20:13, 10/05/21 lá số tứ trụ khá hay:
Hình ảnh
Tứ trụ thân nhược.Tài ( Hỏa) nhập kho ở trụ tháng.Thực thần xuất hiện ở trụ năm,trụ tháng,trụ giờ.Thực thần rất vượng do đó làm nghề biểu diễn,ca hát rất phù hợp,phát huy được tài năng.Các vận đi cũng khá đẹp.
Lâu lâu vào lyso thấy bạn có vẻ miệt mài với môn này. Nhưng bạn gọt tứ trụ như vậy là không đúng rồi.
Nếu thân nhược mà thực thần thương quan nhiều, thì chủ bất tài, ngu si. Vì trong bát tự thực thần thương quan để đânh giá tài năng và mức độ thông minh Nếu thực thần thương quan làm dụng thần mà thực thần thương quan đắc khí thì mới luận tài năng, có khiếu về nghệ thuật.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Thichtuvilyso
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 01:01, 19/11/21
Thichtuvilyso đã viết: 00:49, 31/10/21

Mệnh Thân có quang quý: năng làm điều thiện thì khi gặp khó khăn nguy hiểm sẽ có may mắn , có sự trợ giúp, đấng linh thiêng phù hộ, gặp hung hóa cát.
Dạ đúng rồi ạ . E luôn cảm nhận có thế lực vô hình luôn che chở e ,đã mấy lần đụng xe mà e không hề bị gì ,dù là một vết thương nhỏ , và cảm nhận lúc gặp khó khăn gì đều có quý nhân xuất hiện , e xin cảm ơn ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hysshu đã viết: 18:26, 10/05/21 Tôi biết 1 người ( nữ ) chuẩn giờ sinh.Mệnh Vũ Tham rất giầu có
Mệnh có Khôi Việt Khoa tả hữu,giáp âm dương,giáp xương khúc,giáp quang quý,có Lộc quyền chiếu.Cung Thân Liêm Phá Kình Lộc Quyền Khoa Việt khá mạnh.Mệnh tài quan đều mạnh.

Hình ảnh
mệnh có Khoa Khôi Việt xương khúc Lộc Quyền tả hữu giáp quang quý. Ít có lá số có nhiều cát tinh như vậy.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thichtuvilyso đã viết: 22:48, 30/10/21 Em cùng vũ tham không biết sao nay ra sao ,giờ thấy mờ mịt quá
Số em Mệnh Thân đều có Quang Quý tứ mộ hội chiếu. Nên chăm làm điều thiện, khi gặp khó khăn hay ốm đau hoạn nạn thì sẽ có thánh thần phù hộ.
Đầu trang

Thichtuvilyso
Chính thức
Chính thức

hysshu đã viết: 01:35, 17/04/22
Số em Mệnh Thân đều có Quang Quý tứ mộ hội chiếu. Nên chăm làm điều thiện, khi gặp khó khăn hay ốm đau hoạn nạn thì sẽ có thánh thần phù hộ.
Dạ em cảm ơn ạ , làm điều thiện đó là mục đích sống của e ,a còn thấy được gì trên lá số của e nữa không ạ ?? Số e có xuất ngoại được không ạ ?, không phải e ham đi nước ngoài mà e cảm giác bị bó buộc,bức rứt khó chịu ở tại nơi e sinh ra ,chắc có thể do THÂN thiên di phải ko a,không có cơ hội, e ko phát huy được gì
Đầu trang

nguyenvankhoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenvankhoi »

chieclaxanh đã viết: 09:22, 30/10/21
Anh hysshu xem giúp,
Liệu LS này hưởng lộc ăn có hết ko? Bố mẹ cực giàu vàquyền lực ạ.
Lá Tân Mùi này có điểm gì xấu ạ.
Đương số này phải đi lại nhiều, tự tay gây dựng lên sự nghiệp. Bạn có thể cung cấp thêm thông tin về đương số không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”