Cô gái khiến nhiều người lần đầu nhìn vào thấy sợ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cô gái khiến nhiều người lần đầu nhìn vào thấy sợ

Gửi bài gửi bởi hoanganhdang »

Chào mọi người ạ, kiểu là em họ cháu không chỉ tính tình từ bé đến giờ như con trai mà khuôn mặt vóc dáng cũng y hệt bố :D :D thấy cô em mấy hôm trước kêu là bạn bè từ trai đến gái đứa nào mà lần đầu tiên nhìn mặt cũng sợ nó hết à nhưng mà tính nó thực ra hài hước lắm. Nhưng thấy bảo con gái lông mày rậm khổ lắm, cháu đang có ý định khuyên bạn ấy thẩm mỹ hoặc xóa nốt ruồi cải mệnh cho cuộc sống dễ thở hơn ạ, mong các thầy cho cháu ý kiến bạn này nên sửa chỗ nào thì ổn ạ :)
oidoioi.jpg (119.93 KiB) Đã xem 3322 lần
này là ảnh mặt mộc phía bên trái bạn ý có kha khá nốt ruồi đen trên mặt
277594024_1204417080364714_5692472232761441920_n.jpg (116.02 KiB) Đã xem 3322 lần
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cô gái khiến nhiều người lần đầu nhìn vào thấy sợ

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

Ui bạn này xinh ghê cơ, xinh thế này còn thẩm mỹ gì nữa
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Minh289 đã viết: 13:09, 18/04/22 Ui bạn này xinh ghê cơ, xinh thế này còn thẩm mỹ gì nữa
cháu cũng biết là bạn này cũng ưa nhìn nhưng mà xinh đâu có nghĩa là tốt số đúng không ạ, chỉ là xin lời khuyên các thầy để có thể cải mệnh một ít hoặc là xóa nốt ruồi hung trên mặt bạn ấy thôi.
Cháu cũng thấy nhiều anh chị em thẩm mỹ thành công xong cái đời lên hương luôn, bạn này nhiều người bảo là tướng nhìn vậy mà vất vả lắm nên cũng muốn bạn đi sửa chút chút để sau này cuộc đời thuận buồm xuôi mái hơn thôi ạ.
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

hoanganhdang đã viết: 18:40, 18/04/22
Minh289 đã viết: 13:09, 18/04/22 Ui bạn này xinh ghê cơ, xinh thế này còn thẩm mỹ gì nữa
cháu cũng biết là bạn này cũng ưa nhìn nhưng mà xinh đâu có nghĩa là tốt số đúng không ạ, chỉ là xin lời khuyên các thầy để có thể cải mệnh một ít hoặc là xóa nốt ruồi hung trên mặt bạn ấy thôi.
Cháu cũng thấy nhiều anh chị em thẩm mỹ thành công xong cái đời lên hương luôn, bạn này nhiều người bảo là tướng nhìn vậy mà vất vả lắm nên cũng muốn bạn đi sửa chút chút để sau này cuộc đời thuận buồm xuôi mái hơn thôi ạ.
Mình cũng bằng tuổi bạn thôi, cũng có bộ phận muốn sửa nhưng vẫn quyết định không làm, vì nhiều người pttm xong bị biến chứng rất sợ, nếu có thành công thì phần lớn khuôn mặt cũng không được tự nhiên
Gửi bạn topic này đọc
hoi-tuong-chu/phau-thuat-tham-my-co-tha ... 74-10.html
Đầu trang

Dục Lạc Thế Gian
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dục Lạc Thế Gian »

Không thể thay đổi số mệnh bằng thẩm mỹ hay phong thủy này nọ. Chỉ có cách duy nhất là thay đổi tính cách của chính bản thân mình.
Được cảm ơn bởi: hoanganhdang
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi catcherblock »

Bạn này sinh giờ nào đây nhỉ
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

catcherblock đã viết: 12:29, 22/04/22 Bạn này sinh giờ nào đây nhỉ
thấy bảo là gần 1g sáng tầm 12h50 thì phải ạ, chắc là giờ tí hay sửu gì đó
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

hoanganhdang đã viết: 18:40, 18/04/22
Xinh đâu có nghĩa là tốt số ? Vậy pttm đâu phải lúc nào cũng cải được số ? Muốn pttm, chỉnh sửa để đẹp hơn và tự tin hơn khi đối diện với người khác thì cứ thực hiện thôi.

Bạn trẻ trong ảnh nhìn rất nét. Để mộc mà còn thấy xinh thế này thì make up vào không biết sẽ thế nào?
Được cảm ơn bởi: hoanganhdang
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Hình như b í hơi bị móm, môi mỏng, răng sít, Thuộc dạng tính toán, biết giữ của, chi tiêu rất biết tính toán, hay suy nghĩ nhiều , có phải k ạ?
Đầu trang

hoanganhdang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhuquynhnd135 đã viết: 02:12, 03/06/22 Hình như b í hơi bị móm, môi mỏng, răng sít, Thuộc dạng tính toán, biết giữ của, chi tiêu rất biết tính toán, hay suy nghĩ nhiều , có phải k ạ?
bạn này giữ của mình thấy cũng hơi nửa vời, đợt đi học nước ngoài thì mẹ bạn ý kêu bạn ý ki bo tiết kiệm mà giờ về nước đi làm tự kiếm tiền rồi thì mẹ lại kêu là hơi hoang, suốt ngày chỉ dồn tiền vào đồ ăn nên chả biết thế nào :)) :)) :)) :)) :)) còn suy nghĩ nhiều thì mình nghĩ có vẻ khá đúng.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”