Lá số bà chị không đến nỗi,sao hiện tại chỉ có thể làm công nhân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số bà chị không đến nỗi,sao hiện tại chỉ có thể làm công nhân

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

daoloi1234 đã viết: 10:57, 11/07/17 lá số đang ở đại vận đẹp mà. sao lại thế được nhỉ. chị làm công nhân lương cao ko ạ ? Công nhân Samsung lương 20 triệu cũng hơn khối sếp văn phòng rồi
Hồi mình mới ra trường năm 2013 vào samsung khởi điểm đã 9m rồi, làm mấy năm thì phải 20m, con bạn mình 2 vk ck nó làm samsung 5 năm mua được nhà ở Thái Nguyên rồi, con cái đầy đủ 1 trai 1 gái, hơn đứt mấy đứa làm văn phòng tư nhân lương 5m chân chạy vẩn tạp vụ thi thoảng đi cọ wc giờ vẫn đang ở nhà thuê và nhảy việc như thay bồ đổi áo 😹
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Sai NTNGiờ sinh rồi , có thể là giờ sinh sai .
Thử xem 3 lá số . Nhờ chủ Top cho biết thật rõ ràng chi tiết về bà chị qua các dữ kiện quan trọng
năm tháng ngày kết hôn , v.vv
Mến ,
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Mấy đại vận đầu 13 tới 22 và 23 tới 32 gặp Kỵ nhiều. Đúng ngày giờ cũng ko bất ngờ.
Đầu trang

daoloi1234
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi daoloi1234 »

hysshu đã viết: 00:28, 16/05/22 Mấy đại vận đầu 13 tới 22 và 23 tới 32 gặp Kỵ nhiều. Đúng ngày giờ cũng ko bất ngờ.
Em đọc luận của bác thì thấy bác luận theo chiều hướng gọt chân cho vừa giày thì đúng hơn ạ.
Nhiều bài em thấy vậy rồi
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

daoloi1234 đã viết: 12:24, 16/05/22
hysshu đã viết: 00:28, 16/05/22 Mấy đại vận đầu 13 tới 22 và 23 tới 32 gặp Kỵ nhiều. Đúng ngày giờ cũng ko bất ngờ.
Em đọc luận của bác thì thấy bác luận theo chiều hướng gọt chân cho vừa giày thì đúng hơn ạ.
Nhiều bài em thấy vậy rồi
Tôi gặp rất nhiều người ở ngoài đời có lá số mệnh tài quan khá tốt mà học hành bình thường, hoặc nghỉ học sớm, hoặc trục trặc thi cử nên nhìn lá sô trên, lại vận đi ko thuận; vận 13 tới 22 và 23 tới 32 đều gặp Kỵ nên cũng ko bất ngờ. Nhiều lá số tiến sĩ tôi biết ít cát tinh hơn nhiều mà vẫn cực giỏi. Bạn nói gọt ko phải, nếu nói gọt thì trên diễn đàn đa số các thầy gọt. Rất nhiều lá số đẹp như mệnh VCD tịnh minh, mệnh Dương Lương ở Mão đẹp, nhưng tôi vẫn nghi ngờ chưa chắc đã học giỏi, tôi cũng gặp khá nhiều người mệnh VCD tịnh minh hay Dương Lương ở Mão mà hồi đi học thì học rất kém, trung bình hoặc học hành bình thường nhưng đc cái chăm chỉ cần mẫn. Vì thế ngay từ đầu tôi hay hỏi trình độ, học thức, bằng cấp... Còn cứ lá số đẹp thì bảo tốt, lá số xấu thì bảo kém thì có gì hay, lá số đẹp mà chỉ là công nhân hoặc lá số có vẻ ko đẹp nhưng chủ nhân lá số lại học rất giỏi, thành tích cao thì mới cần nghiệm lý, mới cần tìm hiểu rõ tại sao như vậy. Không hoài nghi, không nghi ngờ thì ko thể tiến bộ. Thầy bảo gì nói gì trò cũng vâng, ko phản biện đúng sai thì trò ko thể giỏi đc
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ăng ghen từng nói: "Thà phải thức suốt đêm để tìm hiểu sự thật còn hơn là nghi ngờ suốt đời". Các Mác thì lại cho rằng: "Hãy hoài nghi tất cả". Không nghi ngờ thì không thể tiến bộ. Chính vì thế lá số trên khá tốt nhưng chỉ là công nhân, đối với tôi cũng ko bất ngờ. Vận đi rõ ràng ko thuận, gặp Kỵ nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”