Nhờ mọi người xem giúp cháu/em công việc với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ mọi người xem giúp cháu/em công việc với ạ!

Gửi bài gửi bởi ponta16991 »

Chào mọi người,

Em năm nay cũng 32 bước qua đại vận mới và cũng bước vào cung Thân. Nhưng sự nghiệp vẫn chưa được ổn định. Không biết chừng nào mới tìm được một chỗ có thể ổn định dài lâu. Dù đang thử việc 1 chỗ mà em thấy quá ghê nên xong 2 tháng thử việc em sẽ nghỉ. Từ khi em kết thúc công việc đầu tiền kéo dài 5 năm là kể từ đó em liên tục nhảy việc không thể ổn định được. Mong mọi người xem qua ạ.

Em cám ơn rất nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

nguyenhunganh2006
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ mọi người xem giúp cháu/em công việc với ạ!

Gửi bài gửi bởi nguyenhunganh2006 »

Theo ý Tôi : Đại Vân 32-41 gặp Thái Tuế mọi việc sẽ được thuận lợi hơn, số này phải làm việc vất vả có làm mới có ăn, tránh các công việc khi bị lôi kéo dụ dỗ đi vào con đường bất chính, môi trường sinh sống ngoài xã hội (Thiên Di) sẽ gặp nhiều bất lợi riêng năm 2022 vô thế La Võng rất bất lợi nên cẩn thận. qua được năm 2022 thì công việc sẽ sáng sủa hơn tại cung Tử Tức (Lưu ĐV 33 tuổi).
Bản Mệnh là người thông minh hiểu biết, ôm vòng Dương Tử Phúc, làm đúng chính trực sẽ được hạnh thông (Tứ Đức) còn tham muốn nhiều thì sao Thiên Không nó kích hoạt, mọi chuyện sẽ trở về KHÔNG.
Vài lời hữu duyên cùng nghiệm lý.
Đầu trang

ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguyenhunganh2006 đã viết: 16:53, 28/05/22 Theo ý Tôi : Đại Vân 32-41 gặp Thái Tuế mọi việc sẽ được thuận lợi hơn, số này phải làm việc vất vả có làm mới có ăn, tránh các công việc khi bị lôi kéo dụ dỗ đi vào con đường bất chính, môi trường sinh sống ngoài xã hội (Thiên Di) sẽ gặp nhiều bất lợi riêng năm 2022 vô thế La Võng rất bất lợi nên cẩn thận. qua được năm 2022 thì công việc sẽ sáng sủa hơn tại cung Tử Tức (Lưu ĐV 33 tuổi).
Bản Mệnh là người thông minh hiểu biết, ôm vòng Dương Tử Phúc, làm đúng chính trực sẽ được hạnh thông (Tứ Đức) còn tham muốn nhiều thì sao Thiên Không nó kích hoạt, mọi chuyện sẽ trở về KHÔNG.
Vài lời hữu duyên cùng nghiệm lý.
Dạ em cám ơn những lời của anh ạ. Tính em trước giờ thì thích ổn định chỉ cần công việc ok thì mọi thứ ok. Em thích mọi việc rõ ràng và ổn định. Đi làm em cũng không nịnh ai cũng không trành giành để lên được chức cao. Hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn. Cám ơn ạ
Đầu trang

ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up nhờ mọi người giúp ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”