Kình nhờ các bác xem dùm em có số đi tu không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngoclan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kình nhờ các bác xem dùm em có số đi tu không

Gửi bài gửi bởi ngoclan189 »

hysshu đã viết: 21:07, 27/05/22
ngoclan189 đã viết: 11:28, 20/12/11 Kính thưa các bậc cao nhân tử vi trên diễn đàn lý số, em chỉ mới 20 tuổi, chưa lọc lõi cuộc đời, trải nghiệm cũng chưa nhiều nhưng không hiểu sao từ bé đã thích phật pháp, mỗi lần vào chùa là không muốn ra chỉ muốn ở lại chùa tu. Dạo mấy năm gần đây, mọi việc dù là trong công việc hay trong việc tình cảm em đều gặp thất bại, em cảm thấy chán nản thất vọng chỉ muốn hoặc là đi tự tử, hoặc là đi tu bỏ lại hết mọi sự bất đắc ý ở phía sau. Em cảm thấy không có mục đích sống ở cõi đời này nữa, nhiều ngày suy nghĩ và sống vật vờ mà cũng không giải quyết được việc gì. Điều duy nhất còn khiến em chưa từ bỏ mọi chuyện chỉ là vì bố mẹ em, em rất thương bố mẹ đã sống mà nuôi dạy em, em chưa báo hiếu gì được với bố mẹ mà đã đi tu thì thật là có lỗi. Trong cơn quẫn bách này, em tình cờ biết đến tử vi và cũng đã một hai lần đi xem tử vi ở các thầy tại Hà Nội nhưng không thấy thầy nào nói đúng về mình. Em mong các bác trên diễn đàn giúp em tìm ra lối thoát, thực sự em thấy mất định hướng cuộc sống quá. Em xin gửi kèm lá số, hy vọng có người giúp đỡ em. Em xin thành thật cám ơn các bác.
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không? Em có chồng và con chưa? Mệnh tài quan lá số này cũng được. Sang vận 43 tới 52 thì khá tốt.
Không ngờ lâu lắm còn có người bới lại bài cũ và đọc lại bài cũ e cũng thấy ngại cho suy nghĩ ngày xưa. Chia sẻ để anh nghiệm lý nhé, em đang làm nghề về luật. Trình độ thạc sĩ. Hồi phổ thông thi cử lúc thăng lúc trầm, thi đại học trượt trường mình thích nên mới học luật và sau làm luật. Tới tận bây giờ thì vẫn chưa chồng con (dù rất yêu trẻ con nhưng mãi vẫn chưa có duyên được có con) - mới kết thúc mối tình lâu năm (chưa từng đăng ký kết hôn) và cảm thấy hơi chông chênh (nên mới lại lên diễn đàn xem lại tử vi bản thân).

Về tiền bạc hiện vẫn kiếm được tiền nuôi thân, mức sống trung bình khá. Nhìn lên k bằng ai, nhìn xuống cũng vẫn có người thấp hơn nên về mặt tiền và công việc không có gì chê trách. Chỉ có đường duyên kém.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

11 năm rồi, có người đem bài lên lại .
Số nầy tốt, giàu có, tương lai có chồng con hẳn hoi .
Được cảm ơn bởi: ngoclan189, Yeutanhuong
Đầu trang

ngoclan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 08:07, 02/06/22 11 năm rồi, có người đem bài lên lại .
Bạn cho mình hỏi "tương lai" này còn lâu không? Mình chờ nó mãi mà k thấy đâu cũng lo lắng vấn đề sinh đẻ lắm.
Đầu trang

ngoclan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin lỗi chú vì mãi sau cháu mới ấn vào profile và biết chú hơn cháu nhiều tuổi. Post trước cháu xưng bạn là k đúng.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Hình ảnh

Tôi đem lá số lên lại đây . Xưng hô không sao, đừng có ngần ngại .
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoclan189 đã viết: 08:16, 02/06/22
Bạn cho mình hỏi "tương lai" này còn lâu không? Mình chờ nó mãi mà k thấy đâu cũng lo lắng vấn đề sinh đẻ lắm.
Muốn trả lời câu hỏi trên, tôi cần biết mốc thời gian .
2 năm 2020 và 2021 mặc dầu có dịch, nhưng riêng cô đã gặp những công việc khá vững vàng, phải không ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngoclan189 đã viết: 08:00, 02/06/22
ngoclan189 đã viết: 11:28, 20/12/11 Kính thưa các bậc cao nhân tử vi trên diễn đàn lý số, em chỉ mới 20 tuổi, chưa lọc lõi cuộc đời, trải nghiệm cũng chưa nhiều nhưng không hiểu sao từ bé đã thích phật pháp, mỗi lần vào chùa là không muốn ra chỉ muốn ở lại chùa tu. Dạo mấy năm gần đây, mọi việc dù là trong công việc hay trong việc tình cảm em đều gặp thất bại, em cảm thấy chán nản thất vọng chỉ muốn hoặc là đi tự tử, hoặc là đi tu bỏ lại hết mọi sự bất đắc ý ở phía sau. Em cảm thấy không có mục đích sống ở cõi đời này nữa, nhiều ngày suy nghĩ và sống vật vờ mà cũng không giải quyết được việc gì. Điều duy nhất còn khiến em chưa từ bỏ mọi chuyện chỉ là vì bố mẹ em, em rất thương bố mẹ đã sống mà nuôi dạy em, em chưa báo hiếu gì được với bố mẹ mà đã đi tu thì thật là có lỗi. Trong cơn quẫn bách này, em tình cờ biết đến tử vi và cũng đã một hai lần đi xem tử vi ở các thầy tại Hà Nội nhưng không thấy thầy nào nói đúng về mình. Em mong các bác trên diễn đàn giúp em tìm ra lối thoát, thực sự em thấy mất định hướng cuộc sống quá. Em xin gửi kèm lá số, hy vọng có người giúp đỡ em. Em xin thành thật cám ơn các bác.
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không? Em có chồng và con chưa? Mệnh tài quan lá số này cũng được. Sang vận 43 tới 52 thì khá tốt.
Không ngờ lâu lắm còn có người bới lại bài cũ và đọc lại bài cũ e cũng thấy ngại cho suy nghĩ ngày xưa. Chia sẻ để anh nghiệm lý nhé, em đang làm nghề về luật. Trình độ thạc sĩ. Hồi phổ thông thi cử lúc thăng lúc trầm, thi đại học trượt trường mình thích nên mới học luật và sau làm luật. Tới tận bây giờ thì vẫn chưa chồng con (dù rất yêu trẻ con nhưng mãi vẫn chưa có duyên được có con) - mới kết thúc mối tình lâu năm (chưa từng đăng ký kết hôn) và cảm thấy hơi chông chênh (nên mới lại lên diễn đàn xem lại tử vi bản thân).

Về tiền bạc hiện vẫn kiếm được tiền nuôi thân, mức sống trung bình khá. Nhìn lên k bằng ai, nhìn xuống cũng vẫn có người thấp hơn nên về mặt tiền và công việc không có gì chê trách. Chỉ có đường duyên kém.
Năm ngoái em có thuận lợi may mắn nhiều không, thu nhập tốt không? Năm ngoái chắc công việc cũng có nhiều áp lực, khó khăn, có thể có thị phi?
Đầu trang

Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

ngoclan189 đã viết: 11:28, 20/12/11 Kính thưa các bậc cao nhân tử vi trên diễn đàn lý số, em chỉ mới 20 tuổi, chưa lọc lõi cuộc đời, trải nghiệm cũng chưa nhiều nhưng không hiểu sao từ bé đã thích phật pháp, mỗi lần vào chùa là không muốn ra chỉ muốn ở lại chùa tu.
Hình ảnh
Hơi ít bạn bè do bản tính hơi lạnh lùng và cương nghị, tính cách cứng rắn mạnh mẽ
Đầu trang

ngoclan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 01:30, 03/06/22
ngoclan189 đã viết: 08:16, 02/06/22
Muốn trả lời câu hỏi trên, tôi cần biết mốc thời gian .
2 năm 2020 và 2021 mặc dầu có dịch, nhưng riêng cô đã gặp những công việc khá vững vàng, phải không ?
Vâng. 2020 và 2021 cứ ở Việt Nam thì cháu có việc đều. Từ 2018 đến đầu 2020 ở nước ngoài thì cháu k có việc.
Năm vất vả nhất là 2019 - vất vả cả về tâm và cả tiền bạc. 2020 vui vẻ bạn bè - tiền kiếm bao nhiêu trả nợ hết. 2021 công việc hơi trục trặc nhưng trả nợ xong - tới cuối 2021 cháu đổi việc lần nữa. Đến bây giờ có dư giả hơn chút. Nếu k bị vướng mắc thì giữa 2022 có thể sẽ ra nước ngoài ở tiếp.
Đầu trang

ngoclan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 12:58, 03/06/22
ngoclan189 đã viết: 08:00, 02/06/22

Năm ngoái em có thuận lợi may mắn nhiều không, thu nhập tốt không? Năm ngoái chắc công việc cũng có nhiều áp lực, khó khăn, có thể có thị phi?
Năm ngoái công việc em gặp trục trặc linh tinh kha khá nhiều (nhưng cũng chả là gì so với những khó khăn trước đây), thu nhập bị giảm nhưng vẫn cao hơn mặt bằng chung xh và dư sống. Cuối năm e chuyển việc thì thu nhập tăng khoảng 30% ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”