Lá số có mệnh nhiều sát tinh và bại tinh.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số có mệnh nhiều sát tinh và bại tinh.

Gửi bài gửi bởi Trangntt12 »

Cháu tình cờ biết đến tử vi thông qua một người bạn. Bạn cháu cũng biết một chút về tử vi. Bạn cháu bảo rằng mệnh cháu có nhiều sát tinh và bại tinh thì cuộc sống sau này sẽ rất vất vả , cô độc và khó khắn về tiền bạc. Mặc dù sinh ra trong gia đình kinh tế khó khăn và bản thân cũng suy nghĩ đến tiền bạc từ sớm nhưng cháu không nghĩ sau này bản thân sẽ khổ sở như bạn cháu nói :(
Các bác có thể cho cháu đôi lời về mệnh của lá số cũng như công danh sự nghiệp sau này được không ạ.
Cháu cảm ơn !
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_A_2022_31022def.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_A_2022_31022def.jpg (148.81 KiB) Đã xem 733 lần
Được cảm ơn bởi: hacvt9a, hysshu
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số có mệnh nhiều sát tinh và bại tinh.

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số đúng như người kia nói nhưng không hẳn như vậy, cứ trải lòng sống với thiên hạ thì sẽ có người giúp trong lúc khốn khó .
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Trangntt12
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:24, 03/06/22 Số đúng như người kia nói nhưng không hẳn như vậy, cứ trải lòng sống với thiên hạ thì sẽ có người giúp trong lúc khốn khó .
Dạ cháu xin trải lòng chút về bản thân:
Về tính cách: Từ nhỏ, cháu rất ít khi chia sẻ hay tâm sự với người khác một phần vì bản tính sẵn có một phần vì yếu tố ngoại cảnh tác động. Hiện tại cháu đang cố gắng mở lòng, tâm sự nhiều hơn với gia đình và bạn bè.
Về học hành : Cháu được đánh giá là một người thông minh, chăm chỉ. Từ lúc đi học luôn đứng top đầu lớp , lên đại học cũng đạt học bổng nhiều kỳ. Nhưng khi thi cử đặc biệt là những kỳ thi quan trọng thì đa số đều không xứng ý toại lòng, thiếu may mắn.
Về gia đình : Nhà cháu có 2 chị em gái. Bố mẹ cháu làm công việc chân tay nhưng rất chăm chỉ nên kinh tế gia đình cháu cũng ở mức cơ bản.
Như bác nói số cháu đúng như bạn cháu nói vậy tức là cháu không có số giàu và làm chỉ đủ ăn phải không ạ ? Đúng là hơi buồn vì cháu luôn muốn thành công giàu có để lo cho bố mẹ, con cái ( nếu có) sau này.
Bác và mọi người có thể cho cháu xin chút lời khuyên để cải số được không ạ ?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Bộ sát phá tham điều khiển được sát bại tinh.
Lá này tính động cao, không thể bình bình ổn định, học ngành này nhưng làm ngành khác, có thể làm vài ngành, chuyển chỗ làm nhiều lần,... Nhưng sau nhiều nỗ lực sẽ đạt được thành tựu.
Được cảm ơn bởi: Trangntt12
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 00:59, 04/06/22 Bộ sát phá tham điều khiển được sát bại tinh.
Lá này tính động cao, không thể bình bình ổn định, học ngành này nhưng làm ngành khác, có thể làm vài ngành, chuyển chỗ làm nhiều lần,... Nhưng sau nhiều nỗ lực sẽ đạt được thành tựu.
Hì hì cháu đã xác định từ đầu với xuất phát điểm thấp thì chắc chắn cháu phải vất vả, nỗ lực hơn người khác rất nhiều thì mới có được thành tựu nhưng cháu không ngờ công việc của mình sau này lận đận đến thế :(
Chú cho cháu hỏi lá số này có điểm sáng hay cung nào cần đặc biệt chú trọng không ạ? Cháu thấy song lộc ở cung huynh đệ thì sau này chị cháu sẽ khá giả phải không ạ ?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Trangntt12 đã viết: 08:59, 04/06/22
yesterday2016 đã viết: 00:59, 04/06/22 Bộ sát phá tham điều khiển được sát bại tinh.
Hì hì cháu đã xác định từ đầu với xuất phát điểm thấp thì chắc chắn cháu phải vất vả, nỗ lực hơn người khác rất nhiều thì mới có được thành tựu nhưng cháu không ngờ công việc của mình sau này lận đận đến thế :(
Chú cho cháu hỏi lá số này có điểm sáng hay cung nào cần đặc biệt chú trọng không ạ? Cháu thấy song lộc ở cung huynh đệ thì sau này chị cháu sẽ khá giả phải không ạ ?
Lá này hơi yếu trục tài - phúc, tuần triệt đóng hơi vô duyên.
Còn trục phu quan thì cũng được, công việc tuy biến động nhưng nếu nỗ lực cũng ok, chồng giỏi giang mưu lược tuy hơi gia trưởng.
Được cảm ơn bởi: Trangntt12
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up up.....
Cháu mong nhận được nhiều ý kiến của mọi người về lá số này nữa ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu chào mọi người trên diễn đàn. Cháu chuẩn bị ra trường ạ. Mọi người xem giúp em công việc sắp tới của em có thuận lợi không ạ?
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Năm 1 đại học có mối tình nào đáng nhớ ko bạn . Và học về chuyên môn j . Kinh tế hay j .?
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PHDI đã viết: 23:35, 22/11/23 Năm 1 đại học có mối tình nào đáng nhớ ko bạn . Và học về chuyên môn j . Kinh tế hay j .?
Em học luật kinh tế ạ. Em không có nhiều kinh nghiệm yêu đương đâu anh. Trước đây em tập trung cho việc học với vui chơi là chính ạ. Gần đây em mới đang tìm hiểu 1 bạn thui ạ 😌
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”