Xem bói bảo sẽ cưới vợ giàu mà lại cưới vợ nghèo ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
yeyenhatha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem bói bảo sẽ cưới vợ giàu mà lại cưới vợ nghèo ?

Gửi bài gửi bởi yeyenhatha »

MM明月天涯 đã viết: 12:28, 20/06/22
yeyenhatha đã viết: 07:56, 20/06/22
MM明月天涯 đã viết: 03:54, 20/06/22

Em trai, cái nết như này cần dũa lại thì cái số của em mới tốt lên được. Còn ko thì em khỏi đi xem bói chi nữa vì cứ tiếp tục như này, nửa đời sau toang rồi.

Đừng có suy bụng ta ra bụng người, ko phải ai cũng xấu tính như em. Trên ko thẹn với trời, dưới ko thẹn với đất, chị khẳng định bản thân ko nghĩ giống em đó. Bớt bớt lại đi!

Mặc dù em và em loser369lesor đều đem lá số bạn kia ra so sánh nhưng ngay từ đầu chị đã có thiện cảm với lesor hơn mặc dù em viết rất ít còn lesor bốp chát từng câu. Cho nên khi chị bình luận bên topic lesor là tâm thái muốn khuyên nhủ còn em thì ko. Bây giờ thì chị biết trực giác của mình lại chuẩn rồi.
Em lesor là tính cách mạnh, ko khéo ăn nói, bản thân hãm trong cảnh khổ nên ko đủ sáng suốt để nhìn mọi việc, bế tắc khi bản thân phải gồng gánh quá nhiều sinh tiêu cực chứ cái tâm ko tới nỗi nào, vẫn còn có thể thoát được nếu em ấy tĩnh tâm lại. Còn em hỏng từ cốt lõi, nhân phẩm có vấn đề.
ơ hay cái chị này trên này ai biết ai mà phải giả tạo, chính thầy nói tập 2 nhé, em chỉ nhắc lại lời thầy thôi chắc chắn có tập 2 mặc kệ ai nói gì em thấy vui là được hoho cảm thấy an ủi chị có sống hộ em đâu mà phán xét X(
Đó là cái tâm đục ngầu của em nghĩ rồi suy ra những người ko giống em là giả tạo. Nhưng kẻ giả tạo ở đây là em đó em trai, ngay từ trong câu chữ đã thể hiện ra rồi.
"...có ai biết bạn là ai đâu mà phải ngại..."
Như vậy, nếu có người biết em, em sẽ khác chứ gì?

Em nghĩ ko ai biết nhưng sự thật người làm trời nhìn, tâm thái của em ảnh hưởng đến phúc đức và số mệnh của em.

Khả năng đọc hiểu của em có vấn đề ko?
Dokhoavan bảo xem những việc tốt đẹp là tập 1, còn lại là tập 2. Vậy trái lại có nghĩa những chuyện ko tốt ở tập 2, còn toang hay ko có nói đâu. Chuyện tình cảm bình yên quá mới dễ toang, sóng gió có tốt có xấu.
Tốt ở chỗ nó giống như chất thử, nếu vượt qua được, họ sẽ gắn kết và yêu thương nhau hơn.
Xấu ở chỗ, nếu họ ko qua được thì toang.
Đôi trẻ có toang hay ko, chị ko biết nhưng với tâm thái và cách đối nhân xử thế của cậu kia, cho dù có toang với vợ thì cậu ấy sẽ luôn luôn ở vị trí cao hơn em.
em nói không lại chị mà chị đi hỏi hết diễn đàn xem có ai ưa bọn chó chui gầm chạn không, loại không có nghĩa khí mới tìm chạn để chui chứ đàn ông ai làm vậy nhục chết, thằng đó tối ngày húp nước rửa chân con vợ rồi lên nói đạo lý chứ tốt đẹp gì, tài sản nó có là của nhà vợ nó cho chứ nó có gì bảo nó trả lại tài sản em mới phục nó
Đầu trang

MM明月天涯
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MM明月天涯 »

yeyenhatha đã viết: 12:39, 20/06/22 em nói không lại chị mà chị đi hỏi hết diễn đàn xem có ai ưa bọn chó chui gầm chạn không, loại không có nghĩa khí mới tìm chạn để chui chứ đàn ông ai làm vậy nhục chết, thằng đó tối ngày húp nước rửa chân con vợ rồi lên nói đạo lý chứ tốt đẹp gì
Cái loại đàn ông thích ăn sẵn lừa gạt tình cảm con nhà người ta chỉ chăm chăm dòm ngó gia sản nhà vợ là đáng khinh nhưng tại sao em chắc chắn cậu kia là trường hợp này?

Sao em ko nghĩ tới trường hợp cô bé đó là người em ấy yêu, vừa khéo cô bé giàu có hơn nên em ấy mang tiếng chui chạn?

Em đừng nghĩ chui chạn dễ, lừa đc các cô con gái trẻ người non dạ chứ các ông bố bà mẹ đầu toàn sỏi, lăn lộn thương trường tới mức thành tỷ phú thì đã là lão hồ ly cả rồi. Muốn vô cửa nhà họ ôm con gái cưng có mà dễ? Đằng này, cậu ấy được nhà vợ yêu quý và giúp đỡ khởi nghiệp thì bản thân phải có "vốn liếng" chứ nào phải "dấm dớ" đâu.
Được cảm ơn bởi: babiegirl02
Đầu trang

yeyenhatha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MM明月天涯 đã viết: 13:17, 20/06/22
yeyenhatha đã viết: 12:39, 20/06/22 em nói không lại chị mà chị đi hỏi hết diễn đàn xem có ai ưa bọn chó chui gầm chạn không, loại không có nghĩa khí mới tìm chạn để chui chứ đàn ông ai làm vậy nhục chết, thằng đó tối ngày húp nước rửa chân con vợ rồi lên nói đạo lý chứ tốt đẹp gì
Cái loại đàn ông thích ăn sẵn lừa gạt tình cảm con nhà người ta chỉ chăm chăm dòm ngó gia sản nhà vợ là đáng khinh nhưng tại sao em chắc chắn cậu kia là trường hợp này?

Sao em ko nghĩ tới trường hợp cô bé đó là người em ấy yêu, vừa khéo cô bé giàu có hơn nên em ấy mang tiếng chui chạn?

Em đừng nghĩ chui chạn dễ, lừa đc các cô con gái trẻ người non dạ chứ các ông bố bà mẹ đầu toàn sỏi, lăn lộn thương trường tới mức thành tỷ phú thì đã là lão hồ ly cả rồi. Muốn vô cửa nhà họ ôm con gái cưng có mà dễ? Đằng này, cậu ấy được nhà vợ yêu quý và giúp đỡ khởi nghiệp thì bản thân phải có "vốn liếng" chứ nào phải "dấm dớ" đâu.
chị tìm topic nó xem lại đi là có thai nên nhà kia phải cho cưới đó tốt đẹp gì loại chó chui chạn mà chị đi nói hộ nó
Đầu trang

MM明月天涯
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MM明月天涯 »

yeyenhatha đã viết: 17:16, 20/06/22

chị tìm topic nó xem lại đi là có thai nên nhà kia phải cho cưới đó tốt đẹp gì loại chó chui chạn mà chị đi nói hộ nó
Nguyên văn là: "...tụi con mới cưới nhau do vợ có bầu..."

Trong câu trên có ý nào đề cập tới nhà cô bé này phản đối, nhờ có bầu mới cho cưới cậu này đâu? Đó là em tự suy diễn ra đó!

Do em có thành kiến nên cái gì về cậu này từ miệng em ra nghe cũng sai trái hết.

Sao em ko nghĩ cặp này quen nhau từ tháng 8, cưới tháng 1 có nghĩa quen đã lâu đâu mà tính tới kết hôn, vỡ kế hoạch nên cưới sớm thôi.

Thời đại này, những người trẻ ít người muốn thành gia lập thất sớm, họ muốn có sự nghiệp ổn định và kinh tế vững vàng trước. Cho nên việc các cặp đôi yêu nhau sống thử, có bầu mới chịu cưới rất phổ biến.
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Mày nên ly hôn tha cho con người ta mày nên triệt sản gấp mày có bệnh.
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Các bạn việt nam ơi giúp đỡ với
Liên lạc với người phụ nữ của tên xưng là chồng này hắn có bệnh.
Cung cấp hết hình ảnh những thứ hắn nói trên đây khuyên bạn nữ nên ly hôn ngay nếu đúng thật sự là tên chồng hắn làm.
Người phụ nữ không sống hạnh phúc vì tên này biến thái, coi thường phụ nữ, tâm thần không ổn định.
Giúp người phụ nữ này với, cô ấy thật tội nghiệp
Cảm ơn rất nhiều
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Các bạn nữ việt nam nếu ra đường gặp tên này hãy nhờ mọi người xung quanh giúp đỡ nhất định phải tóm cho bằng được.
Quay video treo mặt hắn lên cho mọi người phụ nữ đều biết khi thấy hắn phải tránh xa rất nguy hiểm cho xã hội
Đầu trang

yeyenhatha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MM明月天涯 đã viết: 18:50, 20/06/22
yeyenhatha đã viết: 17:16, 20/06/22

Nguyên văn là: "...tụi con mới cưới nhau do vợ có bầu..."

Trong câu trên có ý nào đề cập tới nhà cô bé này phản đối, nhờ có bầu mới cho cưới cậu này đâu? Đó là em tự suy diễn ra đó!

Do em có thành kiến nên cái gì về cậu này từ miệng em ra nghe cũng sai trái hết.

Sao em ko nghĩ cặp này quen nhau từ tháng 8, cưới tháng 1 có nghĩa quen đã lâu đâu mà tính tới kết hôn, vỡ kế hoạch nên cưới sớm thôi.

Thời đại này, những người trẻ ít người muốn thành gia lập thất sớm, họ muốn có sự nghiệp ổn định và kinh tế vững vàng trước. Cho nên việc các cặp đôi yêu nhau sống thử, có bầu mới chịu cưới rất phổ biến.
tại sao thằng chó nó chui gầm chạn thì được tung hô mà em thì bị chửi tâm thần doạ đánh kêu em quấy rối tình dục em chỉ nói sự thật thôi vì nó giàu nên nó làm gì cũng đúng còn em nghèo nên em bị nói là thần kinh chó dại, đàn bà mấy người toàn thấy giàu thì đu bám sống giả tạo
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

1.Nếu con anh thấy anh nói mẹ nó như vậy cảm giác thế nào, anh chắc gì cái post này mãi mãi không tồn tại.
2.Anh là đàn ông nên sống bản lĩnh( anh chê người ta lấy vợ giàu trời cho anh lấy vợ nghèo anh còn muốn gì nữa?).
3. Giàu nghèo là do số phận và phúc Đức mỗi người.
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi vẫn mong thấy anh đi tù hay bệnh viện tâm thần vì anh có bệnh về tình dục nguy hiểm cho các cháu gái các em gái cũng như chị em phụ nữ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”