Hữu duyên tìm giờ sinh cho e vs ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hữu duyên tìm giờ sinh cho e vs ạ.

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

Hình ảnh
[img]lasotuvi/2022/3TRR6LFI.jpg[img]
Bố mẹ e k nhớ giờ sinh của e. Hữu duyên mọi ng xem giúp e xem e ứng vs giờ sinh nào hơn ạ. E thân hình hơi thô, lưng dài chân ngắn. Cao 1m57 50kg. Công việc bs yhct. Học hành bình thường,tình tính hơi nóng, nhưng bt hơi nhát. Nhà có 1 em trai, bố mẹ đều làm công nhân. Chưa thay đổi chỗ ở bao giờ. K có gì đặc biệt như bớt hay vết đánh dấu. Từ bé đến lớn sức khoẻ khá tốt, chưa ốm đau chết hụt bh. Tình duyên khá lận đận yêu toàn gặp ng xung khắc tuổi hoặc ng lớn hơn nhiều tuổi.
Đầu trang

đạt đoàn
Chính thức
Chính thức

Re: Hữu duyên tìm giờ sinh cho e vs ạ.

Gửi bài gửi bởi đạt đoàn »

Nth95 đã viết: 20:36, 22/06/22 Hình ảnh
Hình ảnh
Up giùm b ls
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

đạt đoàn đã viết: 20:43, 22/06/22
Nth95 đã viết: 20:36, 22/06/22 Hình ảnh
Hình ảnh
Up giùm b ls
Hình ảnh
Những gì em kể ứng hợp tính cách mệnh Thiên Lương bình thường hơi nhát. Hơi nóng là do Hoá quyền, Hoả tinh. Cung Phu Cự Cơ thì dễ yêu người chênh lệch nhiều tuổi và hay cự cãi nhau. Xung khắc một phần do tính cách của sao Thiên lương hoá quyền thì dễ độc đoán. Mệnh này hay gặp rắc rối về tình cảm mà phần nhiều do bản thân gây ra.

Thiên lương hoá quyền chủ về cao quý do địa vị xã hội mang lại, thì ứng hợp làm Bác sĩ!

Đại vận này ở Mùi VCD gặp Địa kiếp, đại vận Tài gặp Địa không, đại vận Quan phi hoá kị xung nguyên Quan là tuyệt mệnh kị, thì sự nghiệp xuống dốc, dễ bị thất nghiệp. Tuy nhiên, có đại vận Hoá quyền chống đỡ nên có cơ hội vượt qua.

Đại vận này cung Phu gặp Thiên lương hoá quyền cũng dễ cưới nhanh, nhưng trước đó phải gặp trắc trở.

Sang năm hạn hỉ em nhé! Cười lên cho tươi nào BS! :))

Mà thực sự ít khi gặp bác sĩ cười hả hê! Có thể do phần nhiều trong số họ mệnh Thiên lương (chủ về hình)! :))
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

năm sau mão em thấy cung vô chính diệu, ít phụ tinh mà có 3 phụ tinh xấu có hạn hỷ à
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nth95 đã viết: 22:20, 22/06/22 năm sau mão em thấy cung vô chính diệu, ít phụ tinh mà có 3 phụ tinh xấu có hạn hỷ à
Năm sau lưu Phu của em tại cung Sửu có Âm Dương mà Thái Âm Hoá kị được Hoá khoa đại vận và lưu niên hoá giải nên cơ hội kết hôn khá lớn!

Không thấy em cười? :))
Được cảm ơn bởi: Nth95
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

X( :D haha
Dokhoavan đã viết: 22:46, 22/06/22
Nth95 đã viết: 22:20, 22/06/22 năm sau mão em thấy cung vô chính diệu, ít phụ tinh mà có 3 phụ tinh xấu có hạn hỷ à
Năm sau lưu Phu của em tại cung Sửu có Âm Dương mà Thái Âm Hoá kị được Hoá khoa đại vận và lưu niên hoá giải nên cơ hội kết hôn khá lớn!

Haha. E cảm ơn bác luânn giúp e. E cũng mong thế. Cuộc sống bình yên thôi bác.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nth95 đã viết: 13:29, 23/06/22 X( :D haha

Với đại vận xấu vậy thì cũng khó làm nên cơm cháo gì nên lo chồng con là tốt nhất em ạ!
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

Dokhoavan đã viết: 13:41, 23/06/22

Với đại vận xấu vậy thì cũng khó làm nên cơm cháo gì nên lo chồng con là tốt nhất em ạ!
Thế mà tình duyên e đang trắc trở, lận đận quá ấy bác
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nth95 đã viết: 14:06, 23/06/22
Dokhoavan đã viết: 13:41, 23/06/22
Thế mà tình duyên e đang trắc trở, lận đận quá ấy bác
Thì trên mình đã nói rồi, phải có trắc trở thì mới có kết quả tốt. Bởi vì sao Thiên lương là ấm tinh chủ về che chở. Nhưng che chở khỏi cái gì? Thì là khỏi nạn tai. Vậy phải có trắc trở, khó khăn thì mới xuất hiện lực che chở! Thêm hoá quyền thì hiệu lực tiêu tai giải nạn, phùng hung hoá cát càng lớn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”