Nhờ mọi người xem giúp lá số này có lập gia đình không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
caheo304
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người xem giúp lá số này có lập gia đình không.

Gửi bài gửi bởi caheo304 »

Chào mọi người.
Đã mấy năm mình không vào diễn đàn. Hôm nay tình cờ nhớ ra vào thăm diễn đàn và nhờ mọi người xem giúp mình lá số.
Sau bao năm mình vẫn như vậy, độc thân vui tính 😅🤣, công việc không ổn định, chuyển việc vài lần.
Giờ đây đã 30 tuổi và mình vừa trải qua kỳ thi công chức. Nhưng thật tệ à mình đã thi rớt dù cố gắng rất nhiều. Trước thi mình cũng có suy nghĩ sẽ nghỉ việc và sau khi đắn đo mình quyết định ko nghỉ rồi chờ kết quả thi.
Dạo gần đây công việc gặp nhiều khó khăn khiến mình stress, tự trách cơ hội thi đến sau rất nhiều năm mà ko biết nắm bắt để bị rớt. Mình cảm thấy thất vọng về bản thân và buồn nhiều.
Chuyện tình cảm mình ko nghĩ đến nữa vì mình luôn quan niệm rằng phải có công việc ổn định tự lo được cho bản thân thì mới tính đến việc này. Nên là qua bao năm mình cũng ko quen ai, 1 phần cũng là do môi trường làm việc ko có nhiều cơ hội gặp gỡ.
Mình tự hỏi theo như lá số của mình có lập gia đình không, nhờ các bạn xem giúp ạ.
Cảm ơn mọi người đã đọc đến dòng này ạ
Tập tin đính kèm
D1AA25CC-3D2A-4C8C-A09C-D6BFBF5FE305.jpeg (298.01 KiB) Đã xem 420 lần
Đầu trang

garygwilliams
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người xem giúp lá số này có lập gia đình không.

Gửi bài gửi bởi garygwilliams »

Mệnh của bạn cũng ổn, nhưng bị triệt, nên trước 34 tuổi khá sẽ khó khăn, học hành cũng không được tốt. Sau 34 tuổi, sẽ đỡ hơn.

Thân cư quan lộc, đúng là bạn là người của công việc, đặt công việc lên hàng đầu. Bạn có tính sáng tạo, mạnh bạo, xông xáo, có nét thủ lĩnh trong công việc.

Về chồng, mình nghĩ là bạn nên kiếm tình duyên. Chồng bạn có vẻ cũng đẹp trai, văn chương, có lẽ cũng học hành tốt. Nhưng hơi ăn chơi, có chút đào hoa. Sẽ có quyền hạn trong gia đình. Tuy nhiên mọi chuyện đều tốt.

Bạn đã cố gắng hết sức thì cũng không có gì phải tiếc nuối cả. Cứ thoải mái thôi. Đôi lúc, số mệnh cũng có một phần trong đời người rồi.

Bạn nên kết hôn, sinh con sớm, lá số nói bạn sẽ chậm con, hoặc sau này xa con cái. Nên có con trước 34 tuổi sẽ tốt hơn đó.
Đầu trang

caheo304
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người xem giúp lá số này có lập gia đình không.

Gửi bài gửi bởi caheo304 »

garygwilliams đã viết: 00:04, 03/07/22 Mệnh của bạn cũng ổn, nhưng bị triệt, nên trước 34 tuổi khá sẽ khó khăn, học hành cũng không được tốt. Sau 34 tuổi, sẽ đỡ hơn.

Thân cư quan lộc, đúng là bạn là người của công việc, đặt công việc lên hàng đầu. Bạn có tính sáng tạo, mạnh bạo, xông xáo, có nét thủ lĩnh trong công việc.

Về chồng, mình nghĩ là bạn nên kiếm tình duyên. Chồng bạn có vẻ cũng đẹp trai, văn chương, có lẽ cũng học hành tốt. Nhưng hơi ăn chơi, có chút đào hoa. Sẽ có quyền hạn trong gia đình. Tuy nhiên mọi chuyện đều tốt.

Bạn đã cố gắng hết sức thì cũng không có gì phải tiếc nuối cả. Cứ thoải mái thôi. Đôi lúc, số mệnh cũng có một phần trong đời người rồi.

Bạn nên kết hôn, sinh con sớm, lá số nói bạn sẽ chậm con, hoặc sau này xa con cái. Nên có con trước 34 tuổi sẽ tốt hơn đó.

Giờ mình mới vào lại diễn đàn, cảm ơn bạn đã dành chút thời gian xem lá số của mình nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”