Có phải số em là số thầy tu?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Có phải số em là số thầy tu?

Gửi bài gửi bởi dayfine »

maimai14 đã viết:chào bạn, cung phu thê của bạn VCD nên có lẽ muộn vợ, đg tình duyên hay người gặp gỡ để yêu/nên duyên cũng k nhìu như lá số bình thg
số mình có thể hết bệnh được ko vậy bạn, ko khỏi bệnh chắc mình ko lấy vợ luôn quá :(
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

đang định đi Hà Nội chữa bệnh, bác nào xem thử lá số của em có thể hết bệnh được ko vậy?
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

dayfine đã viết:đang định đi Hà Nội chữa bệnh, bác nào xem thử lá số của em có thể hết bệnh được ko vậy?
định tháng 3 này đi Hà Nội các bác vào giúp em với :(
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dayfine đã viết: 17:34, 25/04/16 Các bác xem thử dùm đường vợ con em ntn với, em đi coi bói thì ông thầy ổng nói rằng số em một là thầy thuốc hai là thầy tu nhưng cuối cùng thì cũng đi tu, cưới vợ về chìu vợ cỡ nào thì vợ cũng bỏ :( về thầy thuốc thì đúng là em đang làm bên nghề thuốc, còn cuối cùng cũng đi tu thì cũng đúng luôn vì em định khi về già sẽ đi tu (chắc tu tại gia thôi), nhưng nghe ông thầy nói nếu cưới vợ về thế nào vợ cũng bỏ thì em thấy lo quá :-S năm nay em 32 tuổi rồi nhưng chưa bao giờ có bạn gái :(( em cũng rất mê gái (ko có vấn đề gì về giới tính nhé, ngoại hình cũng bình thường ko có khuyết tật gì) nhưng ko hiểu sao hoàn cảnh đẩy đưa thế nào lại chưa từng quen ai :-/
các bác vào xem giúp em với ạ, thanks to all
ps: sẳn tiện các bác coi về sức khỏe dùm em với, em ko bệnh gì nặng nhưng có ko khỏe trong người (em bị rối loạn thần kinh thực vật) nó ảnh hưởng đến việc học và công việc của em quá

Hình ảnh
LS này cung Phúc xấu, nên xa quê phát triển sự nghiệp, họ hàng khó giúp đỡ được cho nhau.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Nhà toàn dùng gỗ quý, bên trong nhà có giá sách lớn hoặc cái bếp rất to.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Ông Thầy đó nói không sai .
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 19:20, 27/06/22 Ông Thầy đó nói không sai .
Bác có thể nói rõ là vì sao ông thầy đó nói ko sai được ko ạ, em năm nay đã 38 tuổi rồi vẫn chưa vợ con gì :(
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

dayfine đã viết: 17:34, 25/04/16 Các bác xem thử dùm đường vợ con em ntn với, em đi coi bói thì ông thầy ổng nói rằng số em một là thầy thuốc hai là thầy tu nhưng cuối cùng thì cũng đi tu, cưới vợ về chìu vợ cỡ nào thì vợ cũng bỏ :( về thầy thuốc thì đúng là em đang làm bên nghề thuốc, còn cuối cùng cũng đi tu thì cũng đúng luôn vì em định khi về già sẽ đi tu (chắc tu tại gia thôi), nhưng nghe ông thầy nói nếu cưới vợ về thế nào vợ cũng bỏ thì em thấy lo quá :-S năm nay em 32 tuổi rồi nhưng chưa bao giờ có bạn gái :(( em cũng rất mê gái (ko có vấn đề gì về giới tính nhé, ngoại hình cũng bình thường ko có khuyết tật gì) nhưng ko hiểu sao hoàn cảnh đẩy đưa thế nào lại chưa từng quen ai :-/
các bác vào xem giúp em với ạ, thanks to all
ps: sẳn tiện các bác coi về sức khỏe dùm em với, em ko bệnh gì nặng nhưng có ko khỏe trong người (em bị rối loạn thần kinh thực vật) nó ảnh hưởng đến việc học và công việc của em quá

Hình ảnh
Mệnh này làm nghề Y giúp đời giúp người thì rất tốt, cung quan lộc khá ngon lành, đẹp. LS ko xấu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”