Kính mong các cao nhân xem giúp lá số Thai Phục Vượng Tướng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuvidauso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Kính mong các cao nhân xem giúp lá số Thai Phục Vượng Tư

Gửi bài gửi bởi tuvidauso »

Menh Khong Than Kiep thong minh sac xao, nhung doi vui it buon nhieu, nhat la ve duong tinh cam. Dung Can Mau lai cang the hien dieu do. Khong con la con gai truoc khi ve nha chong (Triet tai Menh). 25 tuoi co nguoi yeu, 27T dung so nhan duyen. Vai loi tham khao
Được cảm ơn bởi: tra.giang, uh_nhi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phamducthao »

Thiên Tướng tại mệnh, rất công bằng chính trực, Uy quyền; Ngộ thêm Tướng quân thì mạnh bạo, chuyên quyền độc đoán nhưng bị Triệt lại thành ra nhút nhát, rễ tin người và hết sưc thật thà;
Thực ra bộ TPVT cần của bạn ko có gì phải lo lắng khi có Triệt gia thêm Quang quí, Thiên đức, nguyệt đức; Lúc này Vượng Tướng ko có đất để dụng võ nữa;
Điều lo lắng là mệnh bạn Ôm Cô Quả, thêm tính nhút nhát, hay lo xa của bạn thì sẽ muộn đường chồng con thôi; Chồng cũng có tài nhưng cũng thuộc loại dâm dê dù có tuần án ngữ;
Thiết nghĩ dù bạn có cố gắng giữ dc trinh tiết nhưng gặp phải thằng chồng ko ra gì thì cũng đổ sông đổ bể thôi, tốt nhất hãy tận hưởng cuộc sống từng ngày, từng phút khi đang được cha mẹ đùm bọc;
Mệnh Không Thân kiếp vui ít buồn cũng tương đối, tôi ngix sống là phải thật với cảm giác của riêng mình; thật với chính bản thân mình;đừng quá bận tâm đến người khác nghĩ gì....Hi hơi lạc đề chút....
Bạn còn phải đối mặt với nhiều thách thức và thăng trầm trong cuộc sống ( vòng đại hạn ko thuận), sẽ vất vả và gian nan nhưng bản tính của người Phủ Tướng Chiều viên tôi nghĩ bạn sẽ vượt qua được hết...
Được cảm ơn bởi: tra.giang
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phminhtuan
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi phminhtuan »

tranthienminh đã viết:Tôi khuyên là phận nữ nhi . nên giữ " công , Ngôn , Dung , Hạnh" và "Tam tòng , Tứ Đức".
Tự khắc sẽ có tình duyên đến với mình. Ở đời thường là mật ngọt chết ruồi. đừng nghe lời ong bướm.
Có những cái cứ để tự nhiên nó đến , đừng suy nghĩ nhiều rồi toan tính càng rắc rối thêm.
Nói ít hiểu nhiều
có gì thì nhắn tin PM. vì không muốn....
Việc đời bẩn gót bôn ba,
Về nhà vui thú Tiêu Dao.
chẳng tin ngày nay còn bao người giữ được như bạn nghĩ
Đầu trang

tra.giang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tra.giang »

Một tuần nay G không vào lý số vì bận, không ngờ topic đã lâu rùi lại có người đưa lên. Ai cũng có điểm xấu cần phải sửa chữa, bản thân G biết mình còn nhiều điều chưa tốt nên đã đi học yoga, thiền và đạo phật mong có thể nhìn nhận mọi việc và sống đúng đắn hơn. Hi vọng mọi người nếu có quan tâm thì hãy cho lời khuyên và nhận định mang tính khách quan, đừng vì nhìn lá số xấu mà có những lời nói xúc phạm tới nhân phẩm và danh dự của người khác. G tối kị những chuyện như thế vì ai sống trên đời cũng có lòng tự trọng. Mong mọi người có thể hiểu và thông cảm.
@ phamducthao: Hi, mọi người chưa ai nhận định mình nhát và dễ tin người cả, ngược lại mình hơi ghê gớm,tính toán gì ít ai biết được, trung thực thì mình công nhận. Còn cuộc sống thì từ bé tới giờ ở gần bố mẹ, mình được lo cho từ A tới Z, học hành tốt, ngoại hình tạm được, không phải vướng bận bất cứ chuyện gì, người ngoài nhìn vào ai cũng nghĩ mình may mắn quá. Mỗi người có một mức tư duy khác nhau nên hành động cũng khác nhau, bản thân mình chỉ cố gắng sống mà không thấy hối hận và tội lỗi là được còn những người xung quanh mình nghĩ gì và làm gì là quyền của người ta, họ tác động tới mình có thể làm cho mình vui hay mình buồn nhưng thiết nghĩ vui hay buồn cũng chỉ là thoáng qua, hạnh phúc là ở bản thân mình mà thôi. Cảm ơn bạn vì đã nói những lời chân thành.
@ phminhtuan: Mình rất thích những người có đệm là Minh. Minh có nghĩa là sáng, vừa trí tuệ lại vừa cương trực( sau nì nhất định là đặt tên cho con có đệm Minh). Mong bạn có thể phát huy hơn nữa những đức tính tốt trong tên của mình.
Đầu trang

Khoschiju12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các cao nhân xem giúp lá số Thai Phục Vượng Tướng

Gửi bài gửi bởi Khoschiju12 »

Tuỳ bạn lựa chọn, mặc dù tôi nghĩ là không cần thiết phải gò mình quá

Tôi thì đơn giản hơn, sống sao mình không thẹn với mình

Tuy nhiên, đời nhiều cạm bãy, đừng để mình hồi hạn, vạy thôi

Chúc bạn may mắn ...

P/s : tuỳ tâm bạn, mặc dù có thể ở chút nào đó ( theo cảm nghĩ cá nhân là bạn hơi gay gắt quá ) ( và cái này không chỉ các bạn nữ đâu, tôi nghĩ ngưoefi khác cũng cảm thấy thế )

Thân mến
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”