Hội những người Mệnh Thất Sát

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hội những người Mệnh Thất Sát

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

E góp lá số mệnh thấ sát
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_a3435558.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_a3435558.jpg (150.13 KiB) Đã xem 489 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Tú Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tú Linh »

Nth95 đã viết: 11:16, 30/06/22 E góp lá số mệnh thấ sát
Bạn cưới vợ chưa, hiện tại đang làm cv gì, từ năm 25t đến nay có gì thay đổi nhiều ko?
Đầu trang

Nth95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nth95 »

Tú Linh đã viết: 20:19, 30/06/22
Nth95 đã viết: 11:16, 30/06/22 E góp lá số mệnh thấ sát
Bạn cưới vợ chưa, hiện tại đang làm cv gì, từ năm 25t đến nay có gì thay đổi nhiều ko?
Lá số của bạn e. Chưa cưới vợ. Từ 25 tuổi đến h cũng đi nc ngoài mấy lần r ạ.
Đầu trang

Luckystar9999
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luckystar9999 »

Nay tâm trạng nặng trĩu, lên group mình giãi bày tí.

E làm sale BDS mà gặp nhiều khách giàu mà họ tham lam quá, đâu có thiếu thốn đi mua nhà mà đòi hết tiền hoa hồng của sale, riết giống đi làm công đức, mà làm sale trong môi trường hay va chạm về mặt lợi ích thấy rõ ...riết cũng k thích bán hàng nữa, một phần nó k giống bản tính của mình (k muốn giao lưu, xã giao ai nhiều), cũng k phải là một người quá ham tiền và phải bán hàng bằng đc mọi giá đôi khi hơi bất chấp...dần dần thấy mình hông có tố chất để trở nên bán hàng tốt 😥

Mà k hiểu sao thích thì e thích làm việc mà tư tưởng vẫn thích an phận trồng cây nuôi cá 🐟 , chăm sóc gia đình và phụ chồng (nếu có)

E cũng thấy e hơi khắc khe, ai làm việc e cũng k thấy vừa mắt và hợp ý em, tính e thì nhanh, cái gì cũng phải hợp lý logic mà xử lý trề trề, k hợp lý là e lại chướng mắt, người tác phong k nghiêm chỉnh e càng ưa nổi...

E bị 1 bệnh dại là cảm xúc e thất thường, nhiều khi e quý bạn bè thì e hào phóng quá, tiêu tiền cho bạn nhìu quá mà chỉ 1 điểm nhỏ e thấy người này có vẻ hông đc là e cắt ngay chả tình cảm gì, nhưng vẫn bị cái là tốn quá nhiều tiền vào bạn hông đáng 😥

Cuối cùng k biết Thân cư Phu hay do mệnh có Đào hoa mà nếu e thích ai đó (gọi là tương tư cũng đc) mặc dù k cần yêu đương gì thì tâm hồn e lại tươi trẻ, yêu đời và đặc biệt e rất dễ tính với con người, sự việc. Còn không e lại thất thường và khó khăn quá...😥
Tình yêu ơi, bao giờ mới lại đến!?
Đầu trang

Luckystar9999
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luckystar9999 »

Nhìn lại lúc có con e cực lắm, e hông tâm sự hay nhờ vả ai mà tự e xử lý cuộc sống của em...giờ nghĩ thấy thời gian đó mạnh mẽ quá. Giờ con là niềm vui cuộc sống, gọi video call là nó kêu con yêu mẹ lắm hihi mà vẫn thích trẻ con quá, k biết bao giờ mới đẻ thêm vài đứa nữa...😅
Đầu trang

monpham2310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi monpham2310 »

Nth95 đã viết: 10:04, 30/06/22 [img]lasotuvi/2022/PDM4X0HQ.jpg[img]
Góp vui lá số mệnh thất sát ạ. Mọi ng cho hỏi lá số này sau này thế nào ạ.
ảnh bạn gửi ko xem đc, bạn gửi lại nhé, hoặc có thể đính kèm trong tập tin phần trả lời
Đầu trang

monpham2310
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi monpham2310 »

Luckystar9999 đã viết: 03:15, 01/07/22 Nay tâm trạng nặng trĩu, lên group mình giãi bày tí.

E làm sale BDS mà gặp nhiều khách giàu mà họ tham lam quá, đâu có thiếu thốn đi mua nhà mà đòi hết tiền hoa hồng của sale, riết giống đi làm công đức, mà làm sale trong môi trường hay va chạm về mặt lợi ích thấy rõ ...riết cũng k thích bán hàng nữa, một phần nó k giống bản tính của mình (k muốn giao lưu, xã giao ai nhiều), cũng k phải là một người quá ham tiền và phải bán hàng bằng đc mọi giá đôi khi hơi bất chấp...dần dần thấy mình hông có tố chất để trở nên bán hàng tốt 😥

Mà k hiểu sao thích thì e thích làm việc mà tư tưởng vẫn thích an phận trồng cây nuôi cá 🐟 , chăm sóc gia đình và phụ chồng (nếu có)

E cũng thấy e hơi khắc khe, ai làm việc e cũng k thấy vừa mắt và hợp ý em, tính e thì nhanh, cái gì cũng phải hợp lý logic mà xử lý trề trề, k hợp lý là e lại chướng mắt, người tác phong k nghiêm chỉnh e càng ưa nổi...

E bị 1 bệnh dại là cảm xúc e thất thường, nhiều khi e quý bạn bè thì e hào phóng quá, tiêu tiền cho bạn nhìu quá mà chỉ 1 điểm nhỏ e thấy người này có vẻ hông đc là e cắt ngay chả tình cảm gì, nhưng vẫn bị cái là tốn quá nhiều tiền vào bạn hông đáng 😥

Cuối cùng k biết Thân cư Phu hay do mệnh có Đào hoa mà nếu e thích ai đó (gọi là tương tư cũng đc) mặc dù k cần yêu đương gì thì tâm hồn e lại tươi trẻ, yêu đời và đặc biệt e rất dễ tính với con người, sự việc. Còn không e lại thất thường và khó khăn quá...😥
Tình yêu ơi, bao giờ mới lại đến!?
bạn đã có chồng và đã có con?? mà bạn lại chia sẻ về việc thích ai đó, và hỏi tình yêu bao giờ đến? hơi mâu thuẫn. bạn up ls của bạn lên nhé
Đầu trang

Hoangnguyen99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangnguyen99 »

Tú Linh đã viết: 20:40, 29/06/22
Hoangnguyen99 đã viết: 15:11, 16/06/22 Chào mn , e cũng gia nhập đoàn hội thất sát đây ạ.Mọi người vào luận giúp e xem e hợp với công việc gì sau này ạ,chứ giờ e thấy e lu hu quá. Hiện tại, e dag theo học thạc sỹ kinh tế ở nước ngoài mà sao đầu ốc vẩn vơ,k biết sau này làm công việc gì ạ,e xin cảm ơn và thân ái :3
À mà con nữa,hơn 23 năm k mảnh tình vắt vai thì số chắc độc toàn thân suốt luôn đúng k mn
🤣🤣🤣
Bạn đi du học năm 2021 đúng ko?
Mình đã đi du học từ năm 2019,hiện tại thì mình mời quay về nhà sau mấy năm đi du học ạ 🥹
Đầu trang

mingg1211
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mingg1211 »

con cũng có 1 lá số mệnh thất sát nhờ các bác luận giải luôn đường công danh sự nghiệp ạ
Hình ảnh
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hình ảnh không xem được bạn ah... Bạn save lại rồi đính kèm tập tin thì ăn chắc hơn :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”