Lưu Lộc Tồn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lưu Lộc Tồn

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Em có lưu lộc tồn rơi vào cung tử tức, thế là em có bầu à 😌😌 em còn chưa ck đang k có ny, k hẹn hò , k chơi bời thế đẻ kiểu gì nhể 😌😌 đẻ thuê hả
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

Free_Tuvi đã viết: 12:37, 18/09/18 Chào các bạn, sau 1 thời gian nghiệm lý tôi có đưa ra chút kinh nghiệm về ngôi sao Lưu Lộc Tồn như sau:
- Lưu Lộc Tồn chỉ ảnh hưởng nguyệt hạn (hạn tháng). Các sao Lưu khác có ảnh hưởng như thế ko thì tôi chưa để ý
- Lưu Lộc Tồn rơi vào tháng nào thì tháng đấy dễ túng thiếu tiền (ko phải mất tiền như ko kiếp). Tiền có nhưng cũng chưa chắc dám tiêu...
Mọi người cùng vào cho ý kiến nhé.
Em cũng vừa trải qua tháng lưu lộc tồn, đúng là chật vật về tiền bạc, mất tiền, tiền mình mà toàn ng khác lấy mất, mệt mỏi ghê, lá số thì bảo lấy chồng giàu mà giờ 33 rồi vẫn k thấy bóng dáng đâu, mà e cũng sợ lấy ck, có thể nào đẻ con nhưng k lây ck mà vẫn ứng cung phu k ạ:( chứ thấy mọi ng bảo cung phu giàu lắm này nọ
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khanang »

Năm nay lưu lộc tồn phụ mẫu, tháng 4 mẹ té gãy tay, tháng 6 cha bị huyết áp té chảy máu giờ đang nhập viện. Hey
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

nguyệt hạn tháng 12 âm mình có lưu lộc tồn và đầu tháng dc ck cho tiền luôn rồi, có chi nhưng chi ít hơn thu về, vẫn chi tiêu mặt hàng thiết yếu chỉ ko lãng phí mua sắm linh tinh cho bản thân nữa, gần hai năm qua dẹp tiệm kinh doanh ko làm ra tiền mấy nhưng vẫn giữ dc 1 khoản, bảo là tiền ck cho nhưng chủ yếu là cho tiền tiêu vặt và cho đến đâu thì tiêu hết đến đấy chứ ko thể nhiều đến mức để giành được mấy chục luôn được, ko hiểu luôn!
Hình ảnh
Đầu trang

ni2003us
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ni2003us »

Mình t12 có lưu lộc tồn, có chi tiền tiết kiệm ra mua vàng tích trữ, và mua sắm lặt vặt cho bản thân.
Hình ảnh
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Tháng này mình có lưu Lộc tồn tại nguyệt hạn tại cung Thiên Di có Tham Lang, thiên trù, điếu khách, nhận thưởng Tết và tiền đầu tư được hơn 200 triệu. Mình thấy Lưu Lộc Tồn cũng tốt nếu ko bị phá cách đó. Được mời ăn nhậu liên tục
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khanang »

caothanghp86 đã viết: 18:20, 30/01/24 Tháng này mình có lưu Lộc tồn tại nguyệt hạn tại cung Thiên Di có Tham Lang, thiên trù, điếu khách, nhận thưởng Tết và tiền đầu tư được hơn 200 triệu. Mình thấy Lưu Lộc Tồn cũng tốt nếu ko bị phá cách đó. Được mời ăn nhậu liên tục
Mình tháng này có lưu lộc tồn và Lộc tồn ngộ triệt, 20 ngày qua đang xâc bâc xang bang, không biết đến hết tháng 12 có đc j ko
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”