Lá số này có phải đắc tứ không không ạ? Hay là đắc tam không phá cách. Có phải cuộc đời lận đận và có số đi tu?.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Lá số này có phải đắc tứ không không ạ? Hay là đắc tam không phá cách. Có phải cuộc đời lận đận và có số đi tu?.

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Henryzoo đã viết: 00:13, 02/07/22
hysshu đã viết: 00:06, 02/07/22
Henryzoo đã viết: 23:53, 01/07/22
Em học xong cấp 3, bệnh nặng quá em em không học đại học. Giờ sinh của em có lẽ đúng ạ. Năm 16 tới 20 tuổi em bệnh liên tục, thêm yêu đơn phương nữa. Không biết điều đó có hiện trên lá số không?. Hiện tại em còn đang thực hành sám hối, nghe kinh, nếu em thực sự có duyên với phật pháp em sẽ xuất gia, học phật. Mong được phân tích chi tiết hơn, hồi bé em vừa có năng lực học, có ngoại hình, có nhiều mối quan hệ, nhưng sau nhiều năm sống với bệnh thì mất hết luôn.
Giờ sinh của em chính xác 14h30 hay 15h kém mấy phút hay là bố mẹ áng chừng, ko nhớ chính xác.
14h30 là mẹ em nhớ, mẹ em nói nhớ chính xác lắm. Cuộc sống thời bé của em cũng thuận lợi tươi đẹp, chỉ có từ 16 tuổi tới 21 thì đau khổ, trầm tính, túng quẩn luôn. Nay đỡ hơn thì nghĩ đến xuất gia tu tập nhiều hơn là xây dựng lại cuộc sống vật chất.
Cung Thân cũng đc. Cung Điền rất đẹp. Cung điền xung chiếu cung tử tức, sau này đường con cái cũng khá. Cung điền có tứ linh, quang quý hội tụ, song Lộc. Sau này trong nhà dễ có tranh ảnh đức Phật, Bồ Tát hoặc tượng Phật. Vận 33 tới 42 cũng khá.
Được cảm ơn bởi: Henryzoo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”