Thiên Tướng là sao YẾU ĐUỐI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Thiên Tướng là sao YẾU ĐUỐI

Gửi bài gửi bởi hysshu »

KENT đã viết: 13:40, 21/03/22 Em mạng mộc, vợ em mạng hỏa , con trai cũng mạng hỏa anh ơi
Vợ em mệnh Hỏa, vậy vợ em sinh năm 1994 hoặc 1995 hoặc 1986; 1987.Nếu tuổi giáp Tuất thì cũng hợp tuổi em.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Da vợ em 87 anh ah. Đinh mão
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

KENT đã viết: 19:48, 21/03/22 Da vợ em 87 anh ah. Đinh mão
các cụ hay nói gái hơn 2, trai hơn 1. Vợ em hơn em 2 tuổi, mệnh vợ chồng tương sinh ( mệnh chồng tương sinh cho mệnh vợ). Nói chung thế cũng được.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Nho anh xem tuong lai ra sao, giờ em thấy nó chênh vênh quá
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

KENT đã viết: 13:43, 24/03/22 Nho anh xem tuong lai ra sao, giờ em thấy nó chênh vênh quá
Vận 44 tới 53 của em khá tốt. Vận hiện tại của em tuy đắc Thái tuế nhưng cũng chưa thực sự đẹp. LS của em mà có duyên được anh Dung1, anh Long Đức xem cho thì tốt
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

kootinhyeu đã viết: 20:36, 17/06/18 Cháu xác nhận là thích đẹp ng đẹp nết, mấy bạn nữ trong mơ ấy :v, cháu thiên tuớng năm nay 23 tuổi rồi mà vẫn ăn bám chưa có nghề ngỗng gì ổn định, nhưng cháu vẫn dựa vào sức mình để phấn đấu hehe
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Cung quan cũng được.
Đầu trang

kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

hysshu đã viết: 22:50, 08/04/22
kootinhyeu đã viết: 20:36, 17/06/18 Cháu xác nhận là thích đẹp ng đẹp nết, mấy bạn nữ trong mơ ấy :v, cháu thiên tuớng năm nay 23 tuổi rồi mà vẫn ăn bám chưa có nghề ngỗng gì ổn định, nhưng cháu vẫn dựa vào sức mình để phấn đấu hehe
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Cung quan cũng được.
Em đang làm quân đội, trình độ trung cấp, học phổ thông 12 năm hs trung bình a
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

kootinhyeu đã viết: 21:26, 17/04/22
hysshu đã viết: 22:50, 08/04/22
Hình ảnh
Em đang làm quân đội, trình độ trung cấp, học phổ thông 12 năm hs trung bình a
Năm Dậu 2017 em có gặp thị phi sóng gió gì không, năm này chắc cũng có nhiều quý nhân hỗ trợ giúp đỡ?
Đầu trang

Khoschiju12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khoschiju12 »

@ Khải Ca

Thôi bạn ơi, nguoiwd ta đã nói mình yếu đuối thì cứ nhận cho nguowidf ta vui

Chỉ là, tôi hơi buồn cười, tay trắng làm nên thì sao, không tay trắng làm nên thì sao ?

Cuối cùng là được cai gì ?

Rồi thawdfng nào thoát khỏi được cái chết không ?

Đời như 1 vở kịch mà hạ màn rồi thì vẫn phải sống đúng với mình

Tốt nhất là xuống khỏi sàn diễn mà lo cơm áo gạo tiền qua ngày, học mà tu lấy trhaan

Chứ đời thì bạc, hieru được điều đó khéo cìn ... nhiều

Thiên towsng, tôi nghĩ các bạn đều hiểu dduocj điều này dù ít hay hiều, thế nên, tôi mad gặp mệnh thiên tướng, mà rthaays ổn ổn, tôi toàn khuyên đi tu

Đôi co làm gì cho mệnh bạn ơi, mình hiểu mình là được oefi, thiên hạ 5 người mười ý chẳng quản được đâu

Vài dòng, có chút ( chắc cũng là ) thiển ý, mong bạn thông cảm

P/s : à, có cái này tôi thì không nghĩ giống bạn, thiên tướng vốn là sao ( tôi không nghĩ ) dễ mất đi bản chất thiệ lương, nếu đời mà bức nó quá thì nó chỉ bỏ đi ... ..., thôi chứ không không làm hại ai

Thiooinghix ( phần nào thôi nhé ( mà tôi cũng trộm nghĩ mình hiểu thật ) ), thiên tướng biết đời, biết mình, nột số lúc nó không chấp nhận mình đã nhìn lầm đời thôi, chứ một khi đã hiểu mình nhìn lầm đời rồi, thì có cái gì không rũ được

Lại là vchust thioeenr ý, cpos gì mong bạn bỏ quá
Sửa lần cuối bởi Khoschiju12 vào lúc 09:20, 03/07/22 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Khoschiju12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khoschiju12 »

Xin lỗi, đè thì lập lòe, tay thì đang bận, mắt thì .... nên type lỗi quá nhiều

Thôi thì xin lỗi, nếu tôi có nói động gì khiến cho ai đó buồn, nhưng nói chung tôi khuyên các bạn thiên tướng chẳng nên đôi co làm gì cho mệt

Xin lỗi, ( lại thiển ý ), nhà bao việc, đôi co làm gì cho mệt

Giờ chỉ quan tâm xem mai ăn gì, rồi hôm nay có học được thêm cái gì mới cái gì tốt khoogn

Chứ giờ thì ai bảo tôi thế này thế nọ, khéo tôi chỉ cười thôi

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”