MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

dantruong460 đã viết: 18:52, 19/07/20 Nhật Nguyệt đồng tranh sửu mùi có hoá khoa, hoá lộc. Mình mở công ty kinh doanh được 10 năm rồi. Hóng cao nhân đánh giá lá số.
Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

kemomong đã viết: 11:28, 31/03/13 Cách Nhật Nguyệt Đồng Lâm thì lên xuống thất thường nhưng xét thêm các cung Phúc Tài Di của bạn thì nhận định chung là đi xuống theo thời gian. Có lẽ do bệnh lười chăng?!
Đầu trang

Kinnou
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kinnou »

Oài, không ngờ cũng có topic luận giải cách nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi, do cách này khó tìm được lá số hay với nhìn thế nào đi nữa thì cũng thấy đương số không lên được nên xem cũng bị mệt ấy :)) Mình lá số thế nhìn vào còn chán. May đời sống tinh thần nhiều theo đuổi nên vẫn chưa thấy có gì quá tệ.

Up lên góp vui với mọi người :'3

Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Kinnou đã viết: 18:52, 15/08/20 Oài, không ngờ cũng có topic luận giải cách nhật nguyệt đồng tranh sửu mùi, do cách này khó tìm được lá số hay với nhìn thế nào đi nữa thì cũng thấy đương số không lên được nên xem cũng bị mệt ấy :)) Mình lá số thế nhìn vào còn chán. May đời sống tinh thần nhiều theo đuổi nên vẫn chưa thấy có gì quá tệ.

Up lên góp vui với mọi người :'3

Hình ảnh
Lá số này khá đẹp.Chủ lá số có trình độ,thông minh,lý luận tốt,trình độ hiện nay:đại học;từ trước đến nay hay có nhiều người giúp đỡ,hay gặp may mắn.Bố mẹ khá giả,có học thức?
Đầu trang

Kinnou
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kinnou »

Cảm ơn bạn hysshu vào giải lá số giúp mình, không biết sao diễn đàn không cho mình trích dẫn lại trả lời của bạn nên mình trả lời tạm thế này nhé, bạn thông cảm :"(

Bố mẹ mình không khá giả đâu, nếu không muốn nói là trung lưu tầng thấp, chẳng qua do mẹ mình làm nhà nước nên thu nhập ổn định và rất chịu khó lo cho mình.

Nhiều người giúp đỡ mình xác nhận là có nhé. Trước giờ những gì mình muốn mình luôn có được, thông qua nỗ lực hoặc chỉ đơn giản là thình lình xuất hiện trước mặt mình.

Mình vốn đang học đại học ở nước ngoài, nhưng do nhiều vấn đề tế nhị nên không thể tiếp tục được, may năm nay trường cho học online nên mình đỡ được chút, không sợ bỏ bằng. À, được cái mình biết nhiều ngoại ngữ và đang có công việc khá tốt nhờ ngoại ngữ 2 (tức ngoại ngữ không phải tiếng Anh).

Mệnh mình hai con địa không thiên không nhìn sợ lắm chứ bạn, thêm cung nô nhìn vào mình chỉ muốn té xỉu, may mà có cung phúc vớt được chút nên mình cũng ráng sống tốt, ít nói lại kẻo khẩu nghiệp :))
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Kinnou đã viết: 00:32, 16/08/20 Cảm ơn bạn hysshu vào giải lá số giúp mình, không biết sao diễn đàn không cho mình trích dẫn lại trả lời của bạn nên mình trả lời tạm thế này nhé, bạn thông cảm :"(

Bố mẹ mình không khá giả đâu, nếu không muốn nói là trung lưu tầng thấp, chẳng qua do mẹ mình làm nhà nước nên thu nhập ổn định và rất chịu khó lo cho mình.

Nhiều người giúp đỡ mình xác nhận là có nhé. Trước giờ những gì mình muốn mình luôn có được, thông qua nỗ lực hoặc chỉ đơn giản là thình lình xuất hiện trước mặt mình.

Mình vốn đang học đại học ở nước ngoài, nhưng do nhiều vấn đề tế nhị nên không thể tiếp tục được, may năm nay trường cho học online nên mình đỡ được chút, không sợ bỏ bằng. À, được cái mình biết nhiều ngoại ngữ và đang có công việc khá tốt nhờ ngoại ngữ 2 (tức ngoại ngữ không phải tiếng Anh).

Mệnh mình hai con địa không thiên không nhìn sợ lắm chứ bạn, thêm cung nô nhìn vào mình chỉ muốn té xỉu, may mà có cung phúc vớt được chút nên mình cũng ráng sống tốt, ít nói lại kẻo khẩu nghiệp :))
Nhìn chung giai đoạn 15 tới 24 của bạn cũng có không ít khó khăn nhưng vẫn vượt qua,thắng lợi nhiều hơn so với thất bại?.Năm Ngọ 2014 và năm Tuất 2018 cũng có nhiều trắc trở không thuận lợi?
Đầu trang

Kinnou
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kinnou »

hysshu đã viết: 01:15, 16/08/20
Kinnou đã viết: 00:32, 16/08/20 Cảm ơn bạn hysshu vào giải lá số giúp mình, không biết sao diễn đàn không cho mình trích dẫn lại trả lời của bạn nên mình trả lời tạm thế này nhé, bạn thông cảm :"(

Nhìn chung giai đoạn 15 tới 24 của bạn cũng có không ít khó khăn nhưng vẫn vượt qua,thắng lợi nhiều hơn so với thất bại?.Năm Ngọ 2014 và năm Tuất 2018 cũng có nhiều trắc trở không thuận lợi?
Cái này vừa đúng vừa sai bạn ạ: 2014 là năm mình thi đại học không vào được ngành mình muốn, chung là do mình ngu + tự phụ và phải vào đại học theo NV2; 2018 là năm mình được đi du học, nhưng sang năm 2019 thì bị buộc phải về ngang hông. May mà 2018 mình học nhiều môn nên giờ ráng cũng không sao, không thì...
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Kinnou đã viết: 01:26, 16/08/20
hysshu đã viết: 01:15, 16/08/20

Cái này vừa đúng vừa sai bạn ạ: 2014 là năm mình thi đại học không vào được ngành mình muốn, chung là do mình ngu + tự phụ và phải vào đại học theo NV2; 2018 là năm mình được đi du học, nhưng sang năm 2019 thì bị buộc phải về ngang hông. May mà 2018 mình học nhiều môn nên giờ ráng cũng không sao, không thì...
Phúc đẹp.Vận 25 tới 34 cũng đẹp.
Đầu trang

Kinnou
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kinnou »

hysshu đã viết: 17:01, 19/08/20 Phúc đẹp.Vận 25 tới 34 cũng đẹp.
Em cảm ơn ạ : D Vậy vận từ 35 đến 44 có điều gì cần lưu ý không anh? Tầm đấy thấy phá quân nên cũng hơi rén ạ :"(
Đầu trang

QuocToan90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi QuocToan90 »

Hình ảnh
chào mọi người mình cũng nhật nguyệt tranh nhau đây. Giờ 30 mà vẫn tay trắng. Không vợ con nhà cửa gì cả.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”