Khi nào cuộc đời mới sang một trang mới

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Phuong0205
Chính thức
Chính thức

Khi nào cuộc đời mới sang một trang mới

Gửi bài gửi bởi Phuong0205 »

Mọi người hữu duyên làm chỉ tay giùm em với ạ!

Em hiện du học ở Mỹ,mới ra trường được hơn 1 tháng, trình trạng bây giờ chính là không công việc, không người yêu, gia đình ở Việt Nam thì chật vật, có một số chuyện rắc rối.

Bản thân lúc này cảm thấy chơi vơi, chênh vênh, cảm thấy không có chổ dựa, không biết tương lai về đâu, lúc còn học thì cũng cố gắng, lòng tràng đầy nhiệt huyết, tự tin bản thân có thể làm được. Nhưng càng ngày đối mặc với thực tế cuộc sống, càng cảm thấy nghi ngờ năng lực của bản thân, nghi ngờ tương lai.

Vẫn miệt mài kiếm việc, chuyện tình cảm thì thật trong lòng có người mình thích nhưng cảm thấy bản thân không đủ tốt, công việc chưa có. Cũng mong có thể kiếm được người mình có thể tin tưởng, thế nên không yêu bừa, chọn đại ai đó để yêu, để lấy được dù mọi người có hối thúc, gán ghép, nhưng trong lòng không có nổi một sự rung động, hứng thú.

Hy vọng mọi người hữu duyên có thể cho em vài lời đoán định về tương lai của em, công việc, tình cảm.

Em cám ơn ạ!
Tập tin đính kèm
Screen Shot 2022-02-08 at 5.28.22 PM.png
Screen Shot 2022-02-08 at 5.28.22 PM.png (536.69 KiB) Đã xem 2453 lần
IMG_3554-min.jpg (449.47 KiB) Đã xem 2453 lần
IMG_3552-min.jpg (301.69 KiB) Đã xem 2453 lần
Đầu trang

Phuong0205
Chính thức
Chính thức

Re: Khi nào cuộc đời mới sang một trang mới

Gửi bài gửi bởi Phuong0205 »

Phuong0205 đã viết: 12:58, 12/07/22 Mọi người hữu duyên xem chỉ tay giùm em với ạ!

Em hiện du học ở Mỹ,mới ra trường được hơn 1 tháng, tình trạng bây giờ chính là không công việc, không người yêu, gia đình ở Việt Nam thì chật vật, có một số chuyện rắc rối.

Bản thân lúc này cảm thấy chơi vơi, chênh vênh, cảm thấy không có chổ dựa, không biết tương lai về đâu, lúc còn học thì cũng cố gắng, lòng tràng đầy nhiệt huyết, tự tin bản thân có thể làm được. Nhưng càng ngày đối mặc với thực tế cuộc sống, càng cảm thấy nghi ngờ năng lực của bản thân, nghi ngờ tương lai.

Vẫn miệt mài kiếm việc, chuyện tình cảm thì thật trong lòng có người mình thích nhưng cảm thấy bản thân không đủ tốt vì công việc chưa có. Cũng mong có thể kiếm được người mình có thể tin tưởng, thế nên không thể yêu bừa, chọn đại ai đó để có người bên cạnh,mặc dù mọi người có hối thúc, gán ghép, nhưng trong lòng không có nổi một sự rung động, hứng thú.

Hy vọng mọi người hữu duyên có thể cho em vài lời đoán định về tương lai của em, công việc, tình cảm.

Em cám ơn ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”