Lá số hội đủ Âm dương khôi Việt xương khúc đào hồng.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lá số hội đủ Âm dương khôi Việt xương khúc đào hồng.

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Cuộc sống của mình cũng tưởng đối ổn. Một cổng việc tốt, nhà cửa cũng xây xong, nhiều dự định tốt đẹp cũng dần thành hiện thực tuy nhiên vẫn chưa có vợ.
Xin các anh chị xem gip vận hạn 26đến 35. Cố gì biến chuyển không. Khi nào thì lấy được vợ ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số hội đủ Âm dương khôi Việt xương khúc đào hồng.

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Tên đã viết:
hungdh đã viết:Cuộc sống của mình cũng tưởng đối ổn. Một cổng việc tốt, nhà cửa cũng xây xong, nhiều dự định tốt đẹp cũng dần thành hiện thực tuy nhiên vẫn chưa có vợ.
Xin các anh chị xem gip vận hạn 26đến 35. Cố gì biến chuyển không. Khi nào thì lấy được vợ ạ.
Hình ảnh
lá này có cách cự kỵ , :)) :)) :)) cách cự kỵ ko tốt cho tình duyên :)) :))
Anh co thể nói ro hơn không.
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Năm nay có gì chuyển biến ko cả nhà...
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

hungdh đã viết:Năm nay có gì chuyển biến ko cả nhà...
....
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Mới đó giờ đã có gia đình và chuẩn bị đón em bé rồi...
Âu cũng là...
Đầu trang

Huong160798
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

hungdh đã viết: 18:54, 19/02/16 Cuộc sống của mình cũng tưởng đối ổn. Một cổng việc tốt, nhà cửa cũng xây xong, nhiều dự định tốt đẹp cũng dần thành hiện thực tuy nhiên vẫn chưa có vợ.
Hình ảnh
Hi a Hùng 😁 Vô tình e search gg và tìm được bài của anh vì từ khóa trùng với title bài viết của a hehe hữu duyên hữu duyên 😄 lá em nhìn qua cũng gọi là the same lá anh. Mà nghe anh nói thì có vẻ anh tình duyên k thuận lợi. Lá em còn thân cư phu thì k biết sẽ thế nào nữa 🥲 em mới 24, công việc và tình yêu vẫn đang trong giai đoạn khá suôn sẻ chưa có biến cố gì lớn, k biết tương lai thế nào nữa 🥲 E cũng mới bước sang đại vận mới, còn chưa trải sự đời.
Tập tin đính kèm
received_1023152868276763.jpeg (103.88 KiB) Đã xem 420 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hungdh đã viết: 18:54, 19/02/16 Cuộc sống của mình cũng tưởng đối ổn. Một cổng việc tốt, nhà cửa cũng xây xong, nhiều dự định tốt đẹp cũng dần thành hiện thực tuy nhiên vẫn chưa có vợ.
Hình ảnh
1. Em đang làm nghề gì, trình độ đại học trở lên? , hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không? Hồi đi học em học giỏi môn gì nhất, khối gì nhất?

2. Bố mẹ em, đặc biệt là bố em thì hay nghiêm khắc với con cái? Bố mẹ em làm nghề gì, trình độ?. Vận 26 tới 35 tuổi của em chắc cũng không thuận lợi lắm, có thể có thị phi?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”