Năm sau khởi sự kinh doanh được không ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm sau khởi sự kinh doanh được không ?

Gửi bài gửi bởi bacnam08 »

Kính chào mọi người ạ !

Hôm nay cháu lên đây để nhờ mọi người xem giúp, năm sau cháu khởi sự kinh doanh được không ?

Chẳng là hiện tại, cháu đang tích trữ một chút ít vốn do tự bản thân cháu làm ra, với mong muốn là sang năm cháu có thể tự làm chủ để kinh doanh một dự án nho nhỏ của cháu.

Vậy nên, hôm nay cháu lên đây nhờ mọi người xem giúp lá số của cháu, cháu làm kinh doanh được không ạ và chủ để kinh doanh được không ? Vì từ nhỏ tới lên tính cách của cháu khá hiền, ít khi tranh chấp với người.
Hình ảnh
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Năm sau khởi sự kinh doanh được không ?

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

bacnam08 đã viết: 00:05, 07/08/22 Kính chào mọi người ạ !

Hôm nay cháu lên đây để nhờ mọi người xem giúp, năm sau cháu khởi sự kinh doanh được không ?

Chẳng là hiện tại, cháu đang tích trữ một chút ít vốn do tự bản thân cháu làm ra, với mong muốn là sang năm cháu có thể tự làm chủ để kinh doanh một dự án nho nhỏ của cháu.

Vậy nên, hôm nay cháu lên đây nhờ mọi người xem giúp lá số của cháu, cháu làm kinh doanh được không ạ và chủ để kinh doanh được không ? Vì từ nhỏ tới lên tính cách của cháu khá hiền, ít khi tranh chấp với người.
Hình ảnh
Thực thần chế sát, mà sao ko theo công an quân sự. Dụng thủy là tài, theo kinh doang , buô. Bán cũng được

28-33 hoac 38-42 phải lấy vợ , nếu qua vận thì khó lấy vợ.
Được cảm ơn bởi: bacnam08
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sở Khanh đã viết: 07:26, 07/08/22
Thực thần chế sát, mà sao ko theo công an quân sự. Dụng thủy là tài, theo kinh doang , buô. Bán cũng được

28-33 hoac 38-42 phải lấy vợ , nếu qua vận thì khó lấy vợ.
Thực thần chế sát, nhưng em thích theo nghiệp văn hơn võ anh ạ.
Tính em thì ngoài mềm trong cứng chứ không phải là cứng cả trong lẫn ngoài ---

Mong anh xem giúp, sang năm vận hạn của em đã thuận hơn chưa ạ.

Mấy năm nay em cũng đã đầu tư qua, em kiếm tiền khá thuận lợi, thế nhưng lãi chưa được bao lâu thì về vốn, em cứ có cảm giác luôn trắc trở kiểu gì ấy.

Vận hạn của em từ nhỏ tới bấy giờ, nói là không thuận thì cũng không hoàn toàn, vì em còn khá may mắn nữa, mấy lần thoát chết kia mà.

Ngày nhỏ, tầm 4 -7 tuổi, em có gặp phải tai nạn mấy lần, mỗi lần đều bị xe máy tông trực tiếp vào, nhưng bằng một cách thần kỳ nào đó em lại không sao, thậm chí trên người còn chả có lấy một vết thương, nếu có, thì do bị bố mẹ đánh, vì cái tội qua đường mà không nhìn đường......

Mới cách đây một tháng em sạc điện thoại, lúc ấy điện áp đột tăng vọt vừa lúc em rút sạc ra thì nó nổ độp 1 cái......may thay lúc ấy cầu dao điện tự cụp xuống nên em không sao, còn cục sạc lại cháy đen, em lại thoát được một kiếp.

Về tình cảm giống như anh đã luận, có vẻ như không thuận lắm, vì từ nhỏ tới giờ, em chưa có một mối tình vắt vai nào :D
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Thấy câu hỏi lạ (là hỏi sang năm), nên tôi chưa trả lời . Nay tôi trả lời .
Số nầy buôn bán mà giàu có . Chẳng cần luận làm gì cho mất công . Sách Tử bình có nói :
Can chi ngày và CaN chi giờ giống nhau là giàu có .
Nên hùn vốn với người khác, sau lấy của người ta làm thành của mình mà giàu có (không phải ăn cướp mà hùn hạp sau đó mình mua lại toàn bộ).
Không phải là khởi sự sang năm mà năm nào cũng được cả .
Được cảm ơn bởi: bacnam08
Đầu trang

bacnam08
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 01:37, 09/08/22 Thấy câu hỏi lạ (là hỏi sang năm), nên tôi chưa trả lời . Nay tôi trả lời .
Số nầy buôn bán mà giàu có . Chẳng cần luận làm gì cho mất công . Sách Tử bình có nói :
Can chi ngày và CaN chi giờ giống nhau là giàu có .
Nên hùn vốn với người khác, sau lấy của người ta làm thành của mình mà giàu có (không phải ăn cướp mà hùn hạp sau đó mình mua lại toàn bộ).
Không phải là khởi sự sang năm mà năm nào cũng được cả .
Cháu cảm ơn Bác đã luận giúp ạ,

Bác ơi, Bác cho cháu hỏi thêm, số cháu nếu mà giàu có thì giàu cỡ nào ? Và Cháu hoàn toàn có thể tự làm chủ để kinh doanh được ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Hoàn toàn tự chủ . Trời cho, đừng có hỏi . Có câu châm ngôn : hởi hải trời cho, so đo trời lấy lại .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”