Lá số Vô Chính Diệu tại Mùi - có Âm Dương tại Sửu chiếu ngộ Thiên Không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyengiahuy170696
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số Vô Chính Diệu tại Mùi - có Âm Dương tại Sửu chiếu ngộ Thiên Không ạ

Gửi bài gửi bởi nguyengiahuy170696 »

Chào mọi người,

Em năm nay 26 tuổi dương, cao 1m63, tường người vừa vặn cơ bắp, vai rộng, mũi to, mặt vuông, môi đầy.

Lúc sinh thời khó nuôi vì quấy và bệnh, nên phải sống xa gia đình và nhận mẹ nuôi và anh nuôi từ người quen biết. Cho đến năm lên lớp 1 mới gặp gia đình nhiều, nhưng hàng tuần vẫn phải về ở với mẹ nuôi. Khi sức khỏe tốt hơn, em mới chính thức gắn bó nhiều với gia đình từ năm lớp 6

Mong hữu duyên được luận giải lá số về cung Phu Thê và Sự Nghiệp ạ. Em muốn biết năm nào mình sẽ kết hôn vì em thấy tình duyên em lận đận lắm ạ :(( :(( :((

Em sinh 21h ngày 17/6/1996 (dương lịch). Mệnh Vô Chính Diệu an tại Mùi - có Âm Dương tại Sửu chiếu ngộ Thiên Không ạ.

Tập tin đính kèm
Tu Vi - Huy.png
Tu Vi - Huy.png (653.87 KiB) Đã xem 883 lần
Đầu trang

Huong160798
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số Vô Chính Diệu tại Mùi - có Âm Dương tại Sửu chiếu ngộ Thiên Không ạ

Gửi bài gửi bởi Huong160798 »

Hihi chào anh. Lá số của e cũng có cách an các sao chính như lá của anh nè. E lượn lờ diễn đàn này mong 1 ngày gặp đc ai lá số giống y hệt mình từ sao chính đến phụ mà khó quá 😇😇😇
Tập tin đính kèm
received_1023152868276763.jpeg (103.88 KiB) Đã xem 852 lần
Được cảm ơn bởi: nguyengiahuy170696
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nguyengiahuy170696 đã viết: 18:10, 04/08/22 Chào mọi người,

Em năm nay 26 tuổi dương, cao 1m63, tường người vừa vặn cơ bắp, vai rộng, mũi to, mặt vuông, môi đầy.

Lúc sinh thời khó nuôi vì quấy và bệnh, nên phải sống xa gia đình và nhận mẹ nuôi và anh nuôi từ người quen biết. Cho đến năm lên lớp 1 mới gặp gia đình nhiều, nhưng hàng tuần vẫn phải về ở với mẹ nuôi. Khi sức khỏe tốt hơn, em mới chính thức gắn bó nhiều với gia đình từ năm lớp 6

Mong hữu duyên được luận giải lá số về cung Phu Thê và Sự Nghiệp ạ. Em muốn biết năm nào mình sẽ kết hôn vì em thấy tình duyên em lận đận lắm ạ :(( :(( :((

Em sinh 21h ngày 17/6/1996 (dương lịch). Mệnh Vô Chính Diệu an tại Mùi - có Âm Dương tại Sửu chiếu ngộ Thiên Không ạ.

1. Em đang làm nghề gì, trình độ, hồi phổ thông giai đoạn 14 tới 23 tuổi chắc rất lận đận? Em có học trường chuyên lớp chọn gì không? Hồi đi học em học giỏi khối gì nhất, môn gì nhât?

2. Bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, ko hợp nhau? Bố mẹ em làm nghề gì? Bố mẹ em chắc cũng nghiêm khắc với con cái?
Đầu trang

nguyengiahuy170696
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyengiahuy170696 »

Em đang làm chuyên viên cấp cao ngành marketing ạ. Em học giỏi Toán nhất và em tốt nghiệp loại Khá của đại học. Hồi 14-23 tuổi em chỉ học lực bình thường so với các bạn cùng trang lứa, không có gì nổi bật và không vào trường chuyên. Nhưng từ 23 tuổi trở đi, em bắt đầu khai phá bản thân và tự học nên có bước chuyển mình lớn trong nghề nghiệp ạ. Tới bây giờ cũng có chút thành tựa đáng kể.

Giai đoạn 14-23 ba mẹ em cãi nhau nhiều và có giai đoạn ly thân ngắn, nhưng về cuối vận bớt khắc nhau và sống hoà thuận hơn cho đến bây giờ. Ba em là người khó tính và gia trưởng, nhưng em càng lớn thì ba đỡ hơn và cách đối xử của ba cũng tôn trọng em hơn.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Số này may, trẻ đã có tiền rồi, sợ gì thiếu gái, chỉ sợ đương số 1 lúc lại lùng nhùng 2 em. Nhưng dù gì cũng phải có tý trục trặc mới xong, nhưng cũng không muộn quá đâu, vài năm nữa (cụ thể tôi biết nhưng không nói)
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nguyengiahuy170696 đã viết: 13:00, 06/08/22 Em đang làm chuyên viên cấp cao ngành marketing ạ. Em học giỏi Toán nhất và em tốt nghiệp loại Khá của đại học. Hồi 14-23 tuổi em chỉ học lực bình thường so với các bạn cùng trang lứa, không có gì nổi bật và không vào trường chuyên. Nhưng từ 23 tuổi trở đi, em bắt đầu khai phá bản thân và tự học nên có bước chuyển mình lớn trong nghề nghiệp ạ. Tới bây giờ cũng có chút thành tựa đáng kể.

Giai đoạn 14-23 ba mẹ em cãi nhau nhiều và có giai đoạn ly thân ngắn, nhưng về cuối vận bớt khắc nhau và sống hoà thuận hơn cho đến bây giờ. Ba em là người khó tính và gia trưởng, nhưng em càng lớn thì ba đỡ hơn và cách đối xử của ba cũng tôn trọng em hơn.
Vận 24 tới 33 tuổi của em là vận tốt đó, tuy vận này VCD nhưng có Tuần và có nhiều cát tinh chiếu. LS em mệnh VCD giáp tả hữu có Lộc Quyền Khoa xương khúc âm dương xung chiếu. Âm dương Sửu Mùi có thiên không đồng cung cũng sáng lên. LS em là lá số tốt. Vận điền trạch Phá kiếp kình đà, mệnh VCD vào vận sát phá tham thường có sự thay đổi, biến động mạnh mẽ, có thể bạo phát, vận điền có kiếp kình đà hỏa linh nhưng Phá quân thống soái chỉ huy được bọn kiếp kình đà ( Phá chỉ e ngại Hỏa Linh may là Hỏa Linh đắc), vận này nếu thành công thì cũng vất vả, nên kết hợp tứ trụ để xem vận điền trạch.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hungton đã viết: 22:21, 12/08/22
LS chủ topic khá hay, cháu rất thích đọc các bài viết của bác về mệnh VCD gặp vận sát phá tham hoặc mệnh VCD gặp vận VCD có sát tinh đà la độc thủ ( vận này có Tuần, Triệt). Bác mệnh VCD lại mấy chục năm kinh nghiệm thực chiến nên kiến thức phong phú, đúc kết được nhiều kinh nghiệm hay. Cháu mong bác có ý kiến bình luận về vận điền trạch Phá kiếp kình đà chiếu trong lá số này. Cháu cảm ơn bác rất nhiều
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Dương Nữ thì 96 tuổi mới đến .
Mến,
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hungton đã viết: 02:15, 14/08/22 Dương Nữ thì 96 tuổi mới đến .
Mến,
Ở trong topic này có 2 lá số. LS trên cùng sinh năm 1996 ( dương nam) thì 34 tuổi vào vận điền trạch Phá kiếp kình đà. Mong có ý kiến của bác.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Azure.S
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Azure.S »

nguyengiahuy170696 đã viết: 18:10, 04/08/22 Chào mọi người,

B cho hỏi có mấy anh chị em? Bạn bè b có nhiều không? Như mình thấy thì bạn bè nhiều người giàu có, khá giả nhưng bạn thân thì lại ít?
Được cảm ơn bởi: hysshu, nguyengiahuy170696
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”