Mong các cô chú anh chị xem giúp cháu thấy mong manh quá ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các cô chú anh chị xem giúp cháu thấy mong manh quá ạ

Gửi bài gửi bởi star72 »

Hình ảnh
Cháu là nữ hiện tại có 2 con một trai và một gái .Hiện tại công việc cháu kinh doanh tự do .Cháu và chồng không có tiếng nói chung mất kết nối từ 3 năm nay do khi cháu sinh con thứ 2 chồng cháu có người khác và đó đã mất tiếng nói chung , cháu đã không còn buồn .Nhưng hiện tại xem nhau như 2 người bạn
Mong cô chú anh chị xem về gia đình và sự nghiệp của cháu thế nào ạ cháu cám ơn
Tập tin đính kèm
LLL.jpeg (146.84 KiB) Đã xem 547 lần
Được cảm ơn bởi: star72
Đầu trang

star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong các cô chú anh chị xem giúp cháu thấy mong manh quá ạ

Gửi bài gửi bởi star72 »

cháu có 2 con :con gái sinh năm 2015 con trai sinh năm 2017 mong cô bác anh chị hữu duyên xem giúp cháu ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Mệnh thiên lương cư tý ngọ thấy nhiều lá số có không kiếp cư tật.
Đầu trang

star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi star72 »

supachai749 đã viết: 18:14, 14/08/22 Mệnh thiên lương cư tý ngọ thấy nhiều lá số có không kiếp cư tật.
Mong bác giải nghĩa rõ hơn với ạ . Mong anh chị ghé ngang qua giải nghĩa thêm,cháu xin cảm ơn ạ
Đầu trang

star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi star72 »

Mong các bác ghé qua xem giúp cháu đôi lời ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

star72 đã viết: 09:33, 16/08/22 Mong các bác ghé qua xem giúp cháu đôi lời ạ
1. Em hiện đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không? Giai đoạn 13 tới 22 tuổi em có gặp nhiều khó khăn trở ngại trong cuộc sống và thi cử ko? B

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không, bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, không hợp nhau?
Đầu trang

star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi star72 »

hysshu đã viết: 11:13, 16/08/22
1. Em hiện đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, có học trường chuyên lớp chọn gì không? Giai đoạn 13 tới 22 tuổi em có gặp nhiều khó khăn trở ngại trong cuộc sống và thi cử ko? B

2. Bố mẹ em làm nghề gì, có khá giả không, bố mẹ em chắc cũng hay mâu thuẫn, không hợp nhau?
cháu tốt nghiệp đại học ngoại thương năm 2011 ,tốt nghiệp cấp 3 cháu đạt loai giỏi , học đại học thì bình thường , không có biến cố gì lớn từ năm 13 tới năm 22 tuổi cháu lấy chồng 10/2014 chồng cháu sinh năm 1987 2 con sinh năm 2015(gái) và 2017(trai) ,hiện tại cháu đang làm nghê bán hàng online vé máy bay .

Ba mẹ lúc trước buôn bán có 4 người con 3 trai 1 gái cháu là con út
Ba mẹ cùng tuổi 1954 ,lúc trẻ thì hay mâu thuẫn nhưng giờ đã ổn ạ.

Cháu đã không còn buồn chuyện ck cháu có người khác nhưng giờ rất khó kết nối được với nhau .Xem nhau như 2 người bạn
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

star72 đã viết: 17:19, 16/08/22

cháu tốt nghiệp đại học ngoại thương năm 2011 ,tốt nghiệp cấp 3 cháu đạt loai giỏi , học đại học thì bình thường , không có biến cố gì lớn từ năm 13 tới năm 22 tuổi cháu lấy chồng 10/2014 chồng cháu sinh năm 1987 2 con sinh năm 2015(gái) và 2017(trai) ,hiện tại cháu đang làm nghê bán hàng online vé máy bay .

Cháu đã không còn buồn chuyện ck cháu có người khác nhưng giờ rất khó kết nối được với nhau .Xem nhau như 2 người bạn
Em hồi cấp 2, cấp 3 có học trường chuyên lớp chọn gì không? Học chuyên thì chuyên môn gì? LS này là lá số khá đấy.
Đầu trang

star72
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi star72 »

hysshu đã viết: 18:02, 16/08/22
star72 đã viết: 17:19, 16/08/22

Em hồi cấp 2, cấp 3 có học trường chuyên lớp chọn gì không? Học chuyên thì chuyên môn gì? LS này là lá số khá đấy.
Da không ạ cháu chỉ học trường công lập bình thường ,chồng cháu thì học trường chuyên ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

star72 đã viết: 15:46, 13/08/22 Hình ảnh
Cháu là nữ hiện tại có 2 con một trai và một gái .Hiện tại công việc cháu kinh doanh tự do .Cháu và chồng không có tiếng nói chung mất kết nối từ 3 năm nay do khi cháu sinh con thứ 2 chồng cháu có người khác và đó đã mất tiếng nói chung , cháu đã không còn buồn .Nhưng hiện tại xem nhau như 2 người bạn
Mong cô chú anh chị xem về gia đình và sự nghiệp của cháu thế nào ạ cháu cám ơn

Bạn Star72 thân .
Bạn mệnh mộc , mệnh đóng tại cung Tý được cường địa , thuận .
Thân đóng tại cung Thìn thì không thuận .
Phúc tốt .
Bạn có mệnh tốt , Thân xấu là có tài đức , nhưng không được hưởng thụ vì không có cơ hội thi thố tài năng , dễ sinh bất mãn , oán hận hoặc có được hưởng thụ thì cũng chậm muộn .
Là người khôn ngoan , cẩn trọng từ ngôn ngữ đến hành động , làm gì cũng đúng mực , được nhiều người kính phục , nhưng không đắc lợi cho việc thi cử ( không thuận ) .
Là người lúc vui , lúc buồn , không kiên nhẫn , không bảo thủ , không an phận , ưa đổi mới , có khả năng về ngôn ngữ , văn chương .
Mệnh có : Thiên lương (V) là ấm tinh , có nhiều ý nghĩa như : " tiêu tan giải ách " bao hàm ý vị : có tai nạn trước rồi mới hóa giải , cho nên ắt phải trải qua nguy khó rồi mới bình an , bị bệnh rồi mới khỏi bệnh , không có chỗ nhờ cậy rồi mới được người ta phù trợ .
Thường thông minh , nhưng thông minh quá lộ , nhìn sự việc quá rõ , nên duyên với người không tốt , nhất là phương hại đến hôn nhân .
Mệnh : Thiên lương thì ắt Cự môn (h) thủ công phu thì thường phần nhiều dễ chuốc nạn tai , cho nên ở cung phu thường vợ chồng có hình khắc , điều tiếng cãi vã , dễ chia ly hoặc xẩy ra điều tiếng nghiêm trọng và cũng chủ bất hòa với anh em nhà người bạn đời .
Vợ chồng rất sễ bỏ nhau , trai hay gái đều 2 hay 3 lần nhập gia đình .
Phải muộn lập gia đình , lẽ ra bây giờ mới chuẩn bị lấy chồng , mà lại lập gia đình rồi và có 2 con thì không thuận là phải .
Nhà toàn tuổi âm ( chồng , vợ và hai con ) thì không thuận , hay bất đồng và ít tìm được tiếng nói chung trong mọi vấn đề .
Thường phải gánh mọi nghiệp trong gia đình ( bên nhà bạn ) .
Chúc bạn may mắn để vượt qua tất cả .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”