Mong mọi người hữu duyên có đôi lời về lá số

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người hữu duyên có đôi lời về lá số

Gửi bài gửi bởi Trangntt12 »

Con chào các bác, đây là lá số tứ trụ của con, con mong được mọi người đi qua cho con đôi lời khuyên ạ. Đôi lời về con như sau :
- Về gia đình: Con sinh ra trong gđ bình thường, bố mẹ làm công nhân, gia đình đầm ấm ít khi cãi vã.
- Về tính cách: Tính cách con khá hướng nội, rất khó kết thân hay mở lòng với ai đó. Bạn bè thực sự thân thiết của con chỉ có 2 bạn.
- Về việc học tập : Từ trước đến nay, sức học của con khá là tốt nhưng mỗi khi đi thi đặc biệt là các kỳ thi quan trọng thì kết quả lại không được tốt, không đúng với sở nguyện. Chính vì vậy con có chút tâm lý và áp lực ạ.
Các bác cho con hỏi công danh sự nghiệp và tình duyên sau này của con như thế nào ạ? Khía cạnh nào trên lá số của con cần đặc biệt lưu tâm ạ. Con cảm ơn!
Tập tin đính kèm
20220818_221807.jpg (164.44 KiB) Đã xem 546 lần
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong mọi người hữu duyên có đôi lời về lá số

Cháu rất mong nhận được phản hồi từ mọi người ạ
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Số này em nên theo con đường học hành bằng cấp nhé.
Trước mắt có lẽ con đường này còn nhiều khó khăn, em cố gắng kiên tâm theo đuổi thì đến 42 tuổi em sẽ đạt thành tựu không nhỏ. Trước đó thì cũng khá thất thường.
Được cảm ơn bởi: Trangntt12
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 19:56, 25/08/22 Số này em nên theo con đường học hành bằng cấp nhé.
Trước mắt có lẽ con đường này còn nhiều khó khăn, em cố gắng kiên tâm theo đuổi thì đến 42 tuổi em sẽ đạt thành tựu không nhỏ. Trước đó thì cũng khá thất thường.
Em cảm ơn chị đã luận giải giúp em. Em hiện đang theo học ngành Luật kinh tế tại một ngôi trường đại học tại Hà Nội. Nếu em xác định theo nghề thì khả năng em cũng vất đến năm 40 tuổi đổ ra chị ạ. Nhưng mà em lại không quá đam mê với nghề lại cộng thêm lận đận thi cử, công danh nên em có chút áp lực và mông lung :(
Chị có thể cho em xin đôi lời về tình duyên được không ạ? Em khá trầm tính và khó mở lòng nên tình duyên cũng không tốt ạ :(
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Kỷ thổ toạ mão là phu thê cung mà thân nhược, nhưng giáp ất không thấu cho nên em có thể nói là sợ chồng, chồng có thể có tượng vũ phu gia trưởng và điều này người ngoài không biết, có nghĩa em là người cam chịu. Rất tiếc phải nói như vậy.
Đầu trang

Trangntt12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 22:57, 27/08/22 Kỷ thổ toạ mão là phu thê cung mà thân nhược, nhưng giáp ất không thấu cho nên em có thể nói là sợ chồng, chồng có thể có tượng vũ phu gia trưởng và điều này người ngoài không biết, có nghĩa em là người cam chịu. Rất tiếc phải nói như vậy.
Em rất cảm ơn vì chị đã thẳng thắn chia sẻ về cung phu của em. Trước đó, một anh khi xem lá số tử vi cũng nhận định rằng em sẽ dưới cơ chồng và chồng có tính gia trưởng :-S Em cũng không buồn lắm đâu ạ vì khi biết trước cung phu xấu thì em sẽ biết tập trung vào sự nghiệp nhiều hơn thay vì hôn nhân.
Em làm phiền chị thêm một chút ạ . Ngoài những vấn đề chị đã chia sẻ ở trên thì còn khía cạnh nào em cần đặc biệt chú ý không ạ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”