Thảo luận một số vấn đề trong tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thảo luận một số vấn đề trong tử vi

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

dqhau đã viết:
nhaque1123 đã viết:
dqhau đã viết:

Ủa sao kì vậy. Chắc vận anh chưa đến
Vậy bao giờ nó đến bạn ơi? [-O< [-O< [-O<
Bác tranh thủ tu thân dưỡng tính đi. 1 lúc nào đó vận may nó ập đến thì cố nắm bắt. Nếu cứ an phận chơi bời thì cứ cùi mãi thôi !
Cảm ơn người anh em về những lời tư vấn
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

nhaque1123 đã viết:
xulaplen đã viết:
nhaque1123 đã viết: Đây ls đây
Hình ảnh
Anh không có tiền nhưng anh kiếm được tiền không?Kiếm được tiền nhưng ko giữ được khác vs ko kiếm được tiền.
Lá số này có Tham Lang đắc địa cung tài gặp triệt.Một số bạn cho rằng thế này,thế nọ thử vào nói qua về lá số xem đúng không?
Cũng kiếm được tiền( không quá nhiều) nhưng lại ăn tiêu hết, ko giữ được tiền lâu. Lá số thì chắc là đúng rồi, bạn muốn nói qua về nó ntn?
Ý e là trên kia có mấy ng nói như thế này thế bị về sát phá tham cũng như tuần triệt nên e muốn họ thử nói qua về lá số anh xem đúng ko?
Diễn đàn nhiều người nhưng e nghĩ số ng xem dc chuẩn thì ít lắm. Thế nên nhiều khi phải xem họ nói 1 vài lá số thì ms biết dc ai xem hay ai xem dở.qua đó e sẽ biết ai nói về mầy vấn đề e thắc mắc là đúng,là sai
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Ngay đến như cụ Thiên Lương viết sách mà còn có nhiều điểm mâu thuẫn vs các tác giả khác(ví dụ như không kiếp) thì minh nghĩ mấy vấn đề này cần phải có nhiều ng bàn luận và có vài lá số từng trải cho mọi người xem thì ms biết dc quan điểm nào đúng sai. Vậy nên tộc của mình mới có tiêu đề là thảo luận. Một số bạn nghĩ mình nhờ xem hộ thì cũng có ý đúng nhưng các bạn thủ nói xem mấy vấn đề mình đưa ra có bạn nào dám chắc mình đúng. Nếu ko ai đam chắc thì mình ghi là thảo luận có sai ko?
Đầu trang

boypro2009
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi boypro2009 »

Chắc những vấn Đề này bác Đang gặp phải trong lá số nhỉ @@, mỗi cái trên mạng mỗi thằng nói 1 kiểu em có tìm hiểu vấn Đề 1 ^^ nói chung Dinh tuần triệt vào tài bạch thì làm cho cung Đó trung bình thôi gặp triệt còn nói sau 30 tuổi còn có gì Đó còn gặp tuần triệt thì xác Định nhọ nồi
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

boypro2009 đã viết:Chắc những vấn Đề này bác Đang gặp phải trong lá số nhỉ @@, mỗi cái trên mạng mỗi thằng nói 1 kiểu em có tìm hiểu vấn Đề 1 ^^ nói chung Dinh tuần triệt vào tài bạch thì làm cho cung Đó trung bình thôi gặp triệt còn nói sau 30 tuổi còn có gì Đó còn gặp tuần triệt thì xác Định nhọ nồi
À. Cung tuần mình dính tuần. Nhưng mình đọc thì thấy nói tham lang miếu địa ko sợ mà còn cần tuần. Tham lang miếu địa cung tài thì giàu sang. Càng già càng giàu. Nhưng cũng nói cung tuần bị tuần triệt thì nghèo. 3 ta trên biết kết hợp như thế nào ?
Tren này thì cao thủ thì hiếm cmt. Còn mấy ng biết tý tsy thì nhiều vô kể. Ko biết tin ai
Đầu trang

vinhvinh9661
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi vinhvinh9661 »

Minh menh vu khuc , da trai qua van khong kiep , thien khong , hoa tinh , song hao , hoi nho thi cung hoi hoi cuc , noi chung la cung buong trai , h qua van do roi thay cuoc song an nhan , vo tu va thanh thoi .
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

vinhvinh9661 đã viết: 22:10, 11/06/16 Minh menh vu khuc , da trai qua van khong kiep , thien khong , hoa tinh , song hao , hoi nho thi cung hoi hoi cuc , noi chung la cung buong trai , h qua van do roi thay cuoc song an nhan , vo tu va thanh thoi .
Đầu trang

vinhvinh9661
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi vinhvinh9661 »

thamlangff đã viết: 19:14, 19/04/20
vinhvinh9661 đã viết: 22:10, 11/06/16 Minh menh vu khuc , da trai qua van khong kiep , thien khong , hoa tinh , song hao , hoi nho thi cung hoi hoi cuc , noi chung la cung buong trai , h qua van do roi thay cuoc song an nhan , vo tu va thanh thoi .
Chuyện tình cảm hãm quá a ơi . Số đúng xui . :((((
Đầu trang

daoloi1234
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi daoloi1234 »

nhaque1123 đã viết: 19:09, 09/06/16
xulaplen đã viết:
nhaque1123 đã viết:Mình ko rành nhưng trả lời bạn câu 1, lá số của mình có tham lang miếu ngộ triệt tại cung tài bạch và mình thấy mình ko lúc nào có tiền cả, năm nay mình 34 tuổi rồi
Anh có thể post lá số của anh lên không ạ?Không có tiền chưa chắc đồng nghĩa ko kiếm được tiền vì có thể làm nhiều tiêu nhiều. Anh pót lá số lên để mọi người cùng bàn bạc xem có đúng vs cuộc đời anh không:)
Đây ls đây
Hình ảnh
Lá số đẹp mà. Đắc thái tuế + trường sinh. Tham lang gặp triệt đáo kim cung. Lại đắc cách tham lộc linh. Bạch hổ+ phi liêm ( hổ mọc cánh). Chắc bác kỳ vọng cao quá hay sao chứ em thấy đẹp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”