Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

hoavan004 đã viết: 13:47, 25/08/22 Xin chào chị LadyR,
Đây chính là em :D
https://drive.google.com/file/d/1d5Wxyf ... p=drivesdk
Em hơi ngại nên chỉ có tấm này thôi :p
Chúc top xôm tụ ạ :x
Hình ảnh

Chị hết sức cảm phục em hoavan004 cuối cùng cũng lấy đủ can đảm để “bước ra ánh sáng” cho chị em được 1 phen “mãn nhãn” hihi

Mặc dù em cũng không có yêu cầu cụ thể gì liên quan đến lá số của bản thân, hơn nữa em cũng đã giao lưu trên diễn đàn thời gian khá dài nên có đủ kinh nghiệm luận giải lá số của mình, nhưng chị vẫn muốn cùng em nghiệm một số điểm chị thấy khá hay trên lá số của em, mong em bớt chút thời gian :x

- Mệnh em có cách Thiên Mã gặp Trường Sinh - “Mã ngộ Trường Sinh chung thân bôn tẩu”, nhưng đồng thời lại đắc Lộc Tồn nên có lẽ vất vả mà vẫn ra tiền, thậm chí càng lao lực, càng bôn ba thì “phần thưởng” càng lớn :>

- Mặc dù vậy, Mệnh VCD lại hội Lộc Tồn, Cô Thần, Quả Tú, Đẩu Quân thì có khi bản thân em lại cũng không thích phải đấu tranh vất vả? Sống có phần khép kín, cô độc?

- Cung Quan của em Hoá Khoa gặp Hoá Kỵ thì điều này ứng vào việc gì? Việc thi cử của em có hay gặp lận đận, không may mắn? Hoặc có bằng cấp mà không dùng được vào công việc? Hay chỗ làm hay bị chèn ép, ganh đua?

- Sau giai đoạn 30 “tam thập nhi lập”, em chuyển vào cung Thân chắc “ấm thân” rồi đây :P Cự Nhật Hoá Lộc, gom thêm Khôi Việt và Linh Hoả, bộ Không Kiếp đắc địa nữa nên cũng năng động và mạnh mẽ hơn đây 8->

- Cung Thê của em VCD, lại thêm bộ Thai Phục Vượng Tướng thì chị “dự” là “tình trường” của em cũng dữ dội đấy nhỉ hihi Nhưng như chị thấy từ vài trường hợp cung Phu/Thê VCD thì thường cũng kết hôn muộn nữa…

- Đại vận này của em vào cung Điền, Thiên Phủ nhưng gặp Song Hao hãm địa và Tuần thì chắc cũng chưa “đặc sắc” lắm. Tuy nhiên, mấy vận tiếp theo được hẳn “tam hoá liên châu” nên rất “khả quan” đó nha! Sau này em “có chức có quyền” gì cũng đừng quên anh em trên này nha ;;)
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Quan Nguyen
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trangross »

LadyR đã viết: 22:38, 24/08/22
trangross đã viết: 20:33, 23/08/22
Em góp vui nè chị. Em vũ khúc tham lang tại em ko có bạn nên lại lên đây chơi. Em cũng ko biết có tin tử vi không vì có lẽ tin phật nhiều hơn nhưng cơ bản em muốn có bạn để nói chuyện nên lên đây quởn. Em đang chờ lấy chồng huhu nhưng ...
https://drive.google.com/file/d/1vf1Wz- ... p=drivesdk
Em sẽ setprivare after.... ở diễn đàn này ảnh em lên nhiều lắm rồi nhưng tại em ko có bạn huhu Thông cảm trong phút yếu lòng....

Chị cảm ơn em trangross đã đóng góp lá số và đăng ảnh :x

Chị cũng không dám chắc em đang giữ lá số chính xác.. vì thường người Vũ Tham, theo như chị hiểu, khá là mạnh mẽ và “dám nói dám làm” (em hỏi anh Hà Túc Đạo và bạn thankiu để được rõ hơn nhé!) Có thể ngoài đời em cũng là con người mạnh mẽ, khẳng khái như vậy, chỉ trong lúc “yếu lòng”, “chạnh buồn” thì có biểu hiện “mềm yếu” nhất thời… >:D< Nhưng xét về mặt ngoại hình, chị cũng cảm thấy em hình như thuộc bộ CNĐL thì ứng hơn? Ngoại hình em trẻ hơn nhiều so với tuổi, da trắng trong, mắt sáng long lanh 8-> Đầu mũi tròn trịa, cánh mũi nở như vậy chắc cũng được hưởng phúc ấm gia đình? Hình dáng em có lẽ cũng nhỏ nhắn và chiều cao trung bình?

Nếu đúng lá số, thì cách cục Vũ Tham này cũng không thuận lợi bằng cách Vũ Tham cư Sửu như của bạn thankiu, do bộ Âm Dương bị hãm. Mặc dù vậy, chị có để ý, em cũng đã từng đi du học ở nước ngoài?

Bộ Vũ Tham của em thiếu Linh Hoả nên có lẽ không hợp tự kinh doanh, mà nên làm trong một tổ chức nào đó liên quan đến kinh tế tài chính chăng? Em học ngành gì nhỉ? Cung Quan của em có Tử Sát, Tả Hữu, Hoá Quyền, Lộc Tồn thì chắc sau này cũng có vị trí nhất định và tiền đủ ăn hihi Cung Tài của em Liêm Phá hãm nhưng được Hoá Khoa cứu, cộng Tả Hữu, Thiên Khôi nên sau 30, khi Triệt bớt tác dụng thì sẽ tốt lên. Khéo cũng có duyên với BĐS đó, vì cung Tài nhị hợp cung Điền Cơ Lương Hoá Lộc ;)

Lá số này Hồng Loan gặp Hoá Kị, Đào Hoa gặp Thiên Không nên tình duyên không êm ả, nhiều trở ngại và chậm trễ là chuyện khó tránh khỏi… Bình thường chị thấy Hồng Loan đi với Thiên Không thì xu hướng tâm linh, duyên với Phật pháp mạnh hơn, nhưng cũng có thể của em Hồng Kỵ kết hợp với Cô Quả, Đẩu Quân, Quang Quý nên cũng có duyên với đạo…

Dù sao chị cũng muốn khuyên nhủ các em gái đang độ tuổi kén chồng thì nên chăm chỉ giao lưu, hoà nhập xã hội và bắt nhịp với thời cuộc… Chứ nếu các em cứ chăm chú vào nghiên cứu Kinh kệ thái quá, mà đến khi hẹn hò anh nào lại đem Phật pháp ra “phổ cập”, đàm đạo thì có lẽ khó “nên duyên”.. các anh sẽ không có đủ can đảm và tự tin để “cạnh tranh” với Đức phật trong lòng các em đâu :))

Mặc dù cũng rất tâm đắc với khái niệm về các tâm sinh khởi và chú trọng đến quan sát tâm thái của mình trong từng hành động và lời nói, vì nó luôn hướng ta đến những điều thiện lành, nhưng chị vẫn nghĩ đến tuổi xế chiều bọn em thực sự tìm đến với Phật giáo vẫn chưa muộn, lúc đó cũng đủ chín chắn và quyết tâm để thực hành. Đời người nhiều bon chen, đấu tranh vất vả… Mà Phật pháp thì đề cao sự thanh bạch, “buông bỏ”, “vô ngã”, “không dính mắc”, v.v… rất khó thực hiện trong cuộc sống thường ngày, nhất là sẽ trực tiếp ảnh hưởng đến tình cảm, đời sống vợ chồng…

Vài dòng góp vui vậy thôi, em cảm thấy không dùng được thì bỏ qua cũng không sao :P
Em cám ơn chị. Em lên đây cũng lâu rồi nên cũng thấy mn bình luận về lá số em nhiều. Em cám ơn chị nhiều lắm. Em giiwf có xem hay ko xen tử vi họ cũng nói thế thôi. Cái en quan tâm là thực tại. Nó khác nhiều so với tưởng tượng nhiều lắm và tử vi.
Em ko biết em sao gì. Chia sẻ để chị nghiệm lý em rất nhí nhố
và nhố nhăng tùy lúc và đầu mũi em nở tròn chứ cánh mũi và lỗ mũi em nhỏ và bạn thân em ...em. Em ko còn có bạn thân và nhiều bạn và ko có người thương luôn. May thay em luôn có gia đình yêu thương là an ủi lớn nhất và rất yêu thương trân trọng gia đình.
Tặng chị bài hát:

https://youtu.be/a9QO_mEo8C4
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, LadyR
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

trangross đã viết: 21:18, 26/08/22
Em góp vui nè chị. Em vũ khúc tham lang tại em ko có bạn nên lại lên đây chơi. Em cũng ko biết có tin tử vi không vì có lẽ tin phật nhiều hơn nhưng cơ bản em muốn có bạn để nói chuyện nên lên đây quởn. Em đang chờ lấy chồng huhu nhưng ...
https://drive.google.com/file/d/1vf1Wz- ... p=drivesdk
Em sẽ setprivare after.... ở diễn đàn này ảnh em lên nhiều lắm rồi nhưng tại em ko có bạn huhu Thông cảm trong phút yếu lòng....

Chị cũng không dám chắc em đang giữ lá số chính xác.. vì thường người Vũ Tham, theo như chị hiểu, khá là mạnh mẽ và “dám nói dám làm” (em hỏi anh Hà Túc Đạo và bạn thankiu để được rõ hơn nhé!) Có thể ngoài đời em cũng là con người mạnh mẽ, khẳng khái như vậy, chỉ trong lúc “yếu lòng”, “chạnh buồn” thì có biểu hiện “mềm yếu” nhất thời… >:D< Nhưng xét về mặt ngoại hình, chị cũng cảm thấy em hình như thuộc bộ CNĐL thì ứng hơn? Ngoại hình em trẻ hơn nhiều so với tuổi, da trắng trong, mắt sáng long lanh 8-> Đầu mũi tròn trịa, cánh mũi nở như vậy chắc cũng được hưởng phúc ấm gia đình? Hình dáng em có lẽ cũng nhỏ nhắn và chiều cao trung bình?

Nếu đúng lá số, thì cách cục Vũ Tham này cũng không thuận lợi bằng cách Vũ Tham cư Sửu như của bạn thankiu, do bộ Âm Dương bị hãm. Mặc dù vậy, chị có để ý, em cũng đã từng đi du học ở nước ngoài?

Bộ Vũ Tham của em thiếu Linh Hoả nên có lẽ không hợp tự kinh doanh, mà nên làm trong một tổ chức nào đó liên quan đến kinh tế tài chính chăng? Em học ngành gì nhỉ? Cung Quan của em có Tử Sát, Tả Hữu, Hoá Quyền, Lộc Tồn thì chắc sau này cũng có vị trí nhất định và tiền đủ ăn hihi Cung Tài của em Liêm Phá hãm nhưng được Hoá Khoa cứu, cộng Tả Hữu, Thiên Khôi nên sau 30, khi Triệt bớt tác dụng thì sẽ tốt lên. Khéo cũng có duyên với BĐS đó, vì cung Tài nhị hợp cung Điền Cơ Lương Hoá Lộc ;)

Lá số này Hồng Loan gặp Hoá Kị, Đào Hoa gặp Thiên Không nên tình duyên không êm ả, nhiều trở ngại và chậm trễ là chuyện khó tránh khỏi… Bình thường chị thấy Hồng Loan đi với Thiên Không thì xu hướng tâm linh, duyên với Phật pháp mạnh hơn, nhưng cũng có thể của em Hồng Kỵ kết hợp với Cô Quả, Đẩu Quân, Quang Quý nên cũng có duyên với đạo…

Dù sao chị cũng muốn khuyên nhủ các em gái đang độ tuổi kén chồng thì nên chăm chỉ giao lưu, hoà nhập xã hội và bắt nhịp với thời cuộc… Chứ nếu các em cứ chăm chú vào nghiên cứu Kinh kệ thái quá, mà đến khi hẹn hò anh nào lại đem Phật pháp ra “phổ cập”, đàm đạo thì có lẽ khó “nên duyên”.. các anh sẽ không có đủ can đảm và tự tin để “cạnh tranh” với Đức phật trong lòng các em đâu :))

Mặc dù cũng rất tâm đắc với khái niệm về các tâm sinh khởi và chú trọng đến quan sát tâm thái của mình trong từng hành động và lời nói, vì nó luôn hướng ta đến những điều thiện lành, nhưng chị vẫn nghĩ đến tuổi xế chiều bọn em thực sự tìm đến với Phật giáo vẫn chưa muộn, lúc đó cũng đủ chín chắn và quyết tâm để thực hành. Đời người nhiều bon chen, đấu tranh vất vả… Mà Phật pháp thì đề cao sự thanh bạch, “buông bỏ”, “vô ngã”, “không dính mắc”, v.v… rất khó thực hiện trong cuộc sống thường ngày, nhất là sẽ trực tiếp ảnh hưởng đến tình cảm, đời sống vợ chồng…

Vài dòng góp vui vậy thôi, em cảm thấy không dùng được thì bỏ qua cũng không sao :P
Em cám ơn chị. Em lên đây cũng lâu rồi nên cũng thấy mn bình luận về lá số em nhiều. Em cám ơn chị nhiều lắm. Em giiwf có xem hay ko xen tử vi họ cũng nói thế thôi. Cái en quan tâm là thực tại. Nó khác nhiều so với tưởng tượng nhiều lắm và tử vi.
và nhố nhăng tùy lúc và đầu mũi em nở tròn chứ cánh mũi và lỗ mũi em nhỏ và bạn thân em ...em. Em ko còn có bạn thân và nhiều bạn và ko có người thương luôn. May thay em luôn có gia đình yêu thương là an ủi lớn nhất và rất yêu thương trân trọng gia đình.
Tặng chị bài hát:

Em là bạn chị cứ lên đây nói chuyện khi chị buồn nhé.
Được cảm ơn bởi: LadyR, trangross
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Enjoyeveryday đã viết: 21:27, 26/08/22

Tặng chị bài hát:

Chị cám ơn và yêu em nhiều lắm. Thật biêta ơn Enjoy nhiều. Chị mong cầu hạnh phúc luôn đến với em và em luôn vui vẻ. Thật đang quý khi mỗi lần lên đây chị biết chị luôn có em và anh hoa van ... yêu lắm. Cuộc đời ngoài kia người bạn hơn chục năm thân nhất đã bỏ rơi chị lúc chị cần họ nhất. Chị thật mất niềm tin. Nhưng chị gượng dậy được vì chị có cả 1 bầu trời phái trc. Yêu em nhiều lắm.
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, hoavan004, LadyR
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

trangross đã viết: 21:43, 26/08/22
Enjoyeveryday đã viết: 21:27, 26/08/22
Tặng chị bài hát:

Chị cám ơn và yêu em nhiều lắm. Thật biêta ơn Enjoy nhiều. Chị mong cầu hạnh phúc luôn đến với em và em luôn vui vẻ. Thật đang quý khi mỗi lần lên đây chị biết chị luôn có em và anh hoa van ... yêu lắm. Cuộc đời ngoài kia người bạn hơn chục năm thân nhất đã bỏ rơi chị lúc chị cần họ nhất. Chị thật mất niềm tin. Nhưng chị gượng dậy được vì chị có cả 1 bầu trời phái trc. Yêu em nhiều lắm.
Luôn nhớ em mãi là bạn chị nhé. Em sẽ lên đây thường xuyên có gì chị cứ xả thoải mái.
Yêu chị :x
Được cảm ơn bởi: LadyR, hoavan004, trangross
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

LadyR đã viết: 19:47, 26/08/22
hoavan004 đã viết: 13:47, 25/08/22 Xin chào chị LadyR,
Đây chính là em :D
https://drive.google.com/file/d/1d5Wxyf ... p=drivesdk
Em hơi ngại nên chỉ có tấm này thôi :p
Chúc top xôm tụ ạ :x
Hình ảnh

Chị hết sức cảm phục em hoavan004 cuối cùng cũng lấy đủ can đảm để “bước ra ánh sáng” cho chị em được 1 phen “mãn nhãn” hihi

Mặc dù em cũng không có yêu cầu cụ thể gì liên quan đến lá số của bản thân, hơn nữa em cũng đã giao lưu trên diễn đàn thời gian khá dài nên có đủ kinh nghiệm luận giải lá số của mình, nhưng chị vẫn muốn cùng em nghiệm một số điểm chị thấy khá hay trên lá số của em, mong em bớt chút thời gian :x

- Mệnh em có cách Thiên Mã gặp Trường Sinh - “Mã ngộ Trường Sinh chung thân bôn tẩu”, nhưng đồng thời lại đắc Lộc Tồn nên có lẽ vất vả mà vẫn ra tiền, thậm chí càng lao lực, càng bôn ba thì “phần thưởng” càng lớn :>

- Mặc dù vậy, Mệnh VCD lại hội Lộc Tồn, Cô Thần, Quả Tú, Đẩu Quân thì có khi bản thân em lại cũng không thích phải đấu tranh vất vả? Sống có phần khép kín, cô độc?

- Cung Quan của em Hoá Khoa gặp Hoá Kỵ thì điều này ứng vào việc gì? Việc thi cử của em có hay gặp lận đận, không may mắn? Hoặc có bằng cấp mà không dùng được vào công việc? Hay chỗ làm hay bị chèn ép, ganh đua?

- Sau giai đoạn 30 “tam thập nhi lập”, em chuyển vào cung Thân chắc “ấm thân” rồi đây :P Cự Nhật Hoá Lộc, gom thêm Khôi Việt và Linh Hoả, bộ Không Kiếp đắc địa nữa nên cũng năng động và mạnh mẽ hơn đây 8->

- Cung Thê của em VCD, lại thêm bộ Thai Phục Vượng Tướng thì chị “dự” là “tình trường” của em cũng dữ dội đấy nhỉ hihi Nhưng như chị thấy từ vài trường hợp cung Phu/Thê VCD thì thường cũng kết hôn muộn nữa…

- Đại vận này của em vào cung Điền, Thiên Phủ nhưng gặp Song Hao hãm địa và Tuần thì chắc cũng chưa “đặc sắc” lắm. Tuy nhiên, mấy vận tiếp theo được hẳn “tam hoá liên châu” nên rất “khả quan” đó nha! Sau này em “có chức có quyền” gì cũng đừng quên anh em trên này nha ;;)
Chào chị LadyR,
Ý Mã Ngộ Tràng Sinh đúng ạ, có những lúc em lãnh lương gấp 3 lần người khác haha cái giá phải trả thì cũng nhiều á, bất chấp khó khăn, bất chấp nguy hiểm, cứ đem tiền về là ok chị ha 😝
Mệnh hội Cô Quả Đẩu đó là trước 30 ạ, nay chuyển sang cung Thân thì em dễ gần lắm ạ :p Nam nữ gì em cũng chơi được tuốt 🤣🤣🤣
Cung quan Khoa Kị thì kiểu gặp rất nhiều pan khó, nhưng chịu khó giải quyết cho được, hôm nay làm không được thì ngày mai, cần may mắn nữa 😘
Kiểu như em được ưu ái quá nên nhiều người gato lắm nhưng không làm gì được haha
Còn cung Thê này thì thôi rồi, em cảm giác con Triệt này nó chặn hết nên em không mần ăn được gì 😂
Dạo này em đang ráng mần trả nghiệp 😅
Chúc chị LadyR ngày mới vui vẻ nhé 🥰
Ở phương trời xa lắm ngày tháng dần trôi...
Được cảm ơn bởi: LadyR, Quan Nguyen
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

minhquang369 đã viết: 11:47, 25/08/22
LadyR đã viết: 17:18, 23/08/22
Em đang chờ lấy chồng huhu nhưng ...
Sắp hết vận 22 có không kiếp, từ 2023 sang vận mới thì mong muốn của bạn sẽ đạt được.
[/quote]
Cám ơn bạn. Nhưng nhiều người nói chệch lắm rồi :-j
Đầu trang

long1610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi long1610 »

LadyR đã viết: 10:21, 08/08/22 Xin chào các anh chị em trên diễn đàn Lý số thân thương! Nhân tiện mình đang nghiên cứu mục giải đoán về tướng mạo, hình dáng và thần thái qua các sao (“Trung Châu Tử vi Đẩu số Tam Hợp phái” tập 1), bỗng dưng nổi hứng, muốn nghiệm lý thêm về việc liệu Tử vi có chính xác khi mô tả diện mạo của con người qua các chính tinh và phụ tinh ở Mệnh cung, Thân cung và các cung xung chiếu.

Cũng có ý muốn góp phần cho sinh hoạt trên diễn đàn càng thêm sôi nổi và tạo liên kết, gắn bó giữa các thành viên thường trực trên diễn đàn - đề nghị các bạn, các anh chị em nhiệt tình hưởng ứng và cống hiến hết mình vì mục đích học thuật, lợi ích chung, sự tiến bộ của cộng đồng, vì đại cuộc ạ hihi

Mời cả nhà tự do post lá số, đặc biệt là kèm theo mô tả kỹ lưỡng về ngoại hình, dáng vóc của mình nha! Bonus cho bạn nào tải hình ảnh thật của mình lên cho mọi người cùng nghiệm lý, sẽ được thưởng luận giải chung hoặc giải đáp câu hỏi cụ thể từ các cao nhân trên diễn đàn ;;) (Tha thiết kính mời các cao vị nhân chiếu cố cho những trường hợp đặc biệt tích cực này ạ!)

Bạn nào có thắc mắc giữa 2 lá số thì càng nên post hình để kết hợp xem tướng, phán đoán giờ sinh chuẩn, chọn lá số ứng nha!

Mình xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của các bạn và mong chúng ta bình luận trên tinh thần xây dựng, tích cực và ý nguyện tốt đẹp nhất đối với các thành viên khác :x
Hình ảnh

dạ cho em xin đôi lời về lá số này với ạ , tình duyên , sự nghiệp
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

trangross đã viết: 08:35, 27/08/22
minhquang369 đã viết: 11:47, 25/08/22

Em đang chờ lấy chồng huhu nhưng ...
Sắp hết vận 22 có không kiếp, từ 2023 sang vận mới thì mong muốn của bạn sẽ đạt được.
Cám ơn bạn. Nhưng nhiều người nói chệch lắm rồi :-j
Vứt ls lên đây tôi check thử xem nào? Links hình hỏng, ls ko có.
Bạn toàn nhờ thầy xấu zai xem luyên thuyên thì gì mà chẳng chệch.
Tôi khác nha, tôi đẹp zai nên xem chẳng bao giờ sai :))

@: Nhí nhố thì ai chẳng nhí nhố, nhí nhố là đặc quyền của tuổi trẻ.
Tuổi trẻ mà ko nhí nhố mất vui. Trẻ tuổi ko nhí nhố nó phí của giời :))

Chỉ là nhí nhố với ai và trong trường hợp nào thôi. Cái này bọn Tham lang bắt sóng rất tinh vi. Cho nên bọn nó nhí nhố có duyên. :-S
Nhưng cách nói chuyện của bạn ko phải Tham vũ. Bọn tham vũ kể cả thìn tuất thì nếu là kẻ thù họ sẽ ko nói chuyện, đấm luôn. :))
Còn nếu còn có thể nói chuyện thì dù có vẻ câu từ khắc bạc thẳng thắn nhưng họ ko có ác ý , kiểu giống đạn bọc đường thôi, ngoài sắt thép nhưng bên trong ngọt ngào.
Cái kiểu nói chuyện của bạn hơi nhiều nước mắt mà lại thiếu chất gluco :))

Bạn có bạn và bè. Bạn thì ai cũng quý nhưng chỉ cần vài đứa thôi. Đứa sẽ ko bỏ mình kể cả khi mình đếm lịch ấy. Chứ bè thì Tham vũ có thiếu gì, có tiền có quyền thì thích bao nhiêu bè chẳng đc.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Qúy Dậu, coco87, Quan Nguyen, LiuLiu04
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Có tiền người ta đi kiếm gái đẹp anh ơi. Ai đi kiếm bè!!!

Anh Hà chính là … mẫu người đàn ông lý tưởng. Rất chung thuỷ với vợ!!! :D

Đàn ông giàu không mê gái đẹp đúng là thú quý hiếm, cần phải được theo dõi nghiêm ngặt. Gái đẹp giờ ác ôn lắm. Tụi nó cứ nhắm đàn ông giàu ăn thịt bất cứ lúc nào.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Quan Nguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”