Xin mọi người xem giúp lá số vất vả quá.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin mọi người xem giúp lá số vất vả quá.

Gửi bài gửi bởi Bacsi0109 »

hysshu đã viết: 14:34, 25/08/22
Bacsi0109 đã viết: 14:25, 25/08/22 Vận 25- 35 bết lắm, đến vận 36 trở lại đây thì mới khá
vận 36 tới nay khá, nhưng đường công danh chắc cũng có điều tiếng, thị phi hoặc lo lắng áp lực?
Làm nhà nước thì ai chẳng bị soi, càng làm to càng bị soi nhiều, mình đầu trọc chẳng soi người khác thì thôi chứ đứa nào dám soi mình.
Đầu trang

Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hodinhha79 đã viết: 14:28, 25/08/22 Năm nay có ai đặt vấn đề rủ bạn làm chung chưa? Nếu có thì nên thay đổi đi. Còn thân hình mà mập mạp thì cũng ko lo về tiền lắm, hết lại có ngay. Môi trường kiếm tiền ở ngoài Xh tốt thế mà bỏ phí. Mình biết bạn là người ko thể quyết định dc , mà ra ngoài kinh doanh bạn vẫn phải chung với người nào đo, vì bạn làm chủ bạn sẽ ko xoay sở được. Khâu quyết của bạn kém.
Chưa thấy ai kêu làm chung cả, mình thì lại thiếu vốn.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Bacsi0109 đã viết: 08:54, 25/08/22 Em làm đài truyền hình, anh xem giúp em tổng thể với.
Coi chừng vấn đề sức khoẻ em nhé! Sang năm có thể bệnh nặng đấy!
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 19:05, 25/08/22
Bacsi0109 đã viết: 08:54, 25/08/22 Em làm đài truyền hình, anh xem giúp em tổng thể với.
Ôi, sợ quá, anh có thể xem cho em là bệnh gì không, xem thêm cho em về các vấn đề khác nữa nhé.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bacsi0109 đã viết: 20:44, 25/08/22
Ôi, sợ quá, anh có thể xem cho em là bệnh gì không, xem thêm cho em về các vấn đề khác nữa nhé.
Nếu em không bị các bệnh mạn tính thì nên đi tầm soát K.
Ngoài 40 tuổi là đã định số giàu nghèo sang hèn rồi, tri túc hà thời túc thôi!
Được cảm ơn bởi: Bacsi0109
Đầu trang

Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dokhoavan đã viết: 21:00, 25/08/22

Anh nói thế thì ngoài 40 tuổi không ai xem tử vi nữa à. Thế thì các thày chết đói hết, người ta có tiền thì người ta mới xem thày chứ xem cho mấy cháu học sinh thì các thày nói làm sao được với cái bụng đói?
Dokhoavan đã viết: 11:04, 13/05/22 Các cậu muốn giàu có thì đừng xem tử vi sớm. Tuổi trẻ cần xông pha, dám thử, dám làm dựa trên lợi thế và kỹ năng của mình. Đầu tư vào bản thân là cách thông minh nhất để làm giàu!
Khi nào đã định số giàu nghèo sang hèn rồi, tầm trung niên thì mới nên xem tử vi để tránh hung tìm cát.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bacsi0109 đã viết: 14:41, 26/08/22
Dokhoavan đã viết: 21:00, 25/08/22
Anh nói thế thì ngoài 40 tuổi không ai xem tử vi nữa à. Thế thì các thày chết đói hết, người ta có tiền thì người ta mới xem thày chứ xem cho mấy cháu học sinh thì các thày nói làm sao được với cái bụng đói?
Dokhoavan đã viết: 11:04, 13/05/22 Các cậu muốn giàu có thì đừng xem tử vi sớm. Tuổi trẻ cần xông pha, dám thử, dám làm dựa trên lợi thế và kỹ năng của mình. Đầu tư vào bản thân là cách thông minh nhất để làm giàu!
Khi nào đã định số giàu nghèo sang hèn rồi, tầm trung niên thì mới nên xem tử vi để tránh hung tìm cát.
Chỗ này phải phân biệt rõ ràng chứ không dễ hiểu sai ý mình:
1/ Bởi vì em muốn xem toàn diện, mà ngoài 40 tuổi thì công danh sự nghiệp tiền tài gia đình cơ bản đã ổn nên mình mới nói là đã định số. Tuổi này tốt nhất là làm những gì mình giỏi nhất, thường là tiếp tục công việc, không nên nhảy việc, ổn định là tốt nhất. Hơn nữa, nhìn vào lá số của em thì mình thấy chẳng có cơ nào để mà phất lên cả tiền tài lẫn sự nghiệp;
2/ Ngoài 40 tuổi xem để tránh hung tìm cát, thì mình đã chỉ cho em nguy cơ về sức khoẻ để mà phòng ngừa trước. Đại vận này em bị Tuyệt mệnh kị ứng vào tật ách và sang năm là thời điểm ứng số. Đó không phải là chỉ cho điều hung mà tránh ư?
3/ Mình có khuyên mấy cậu trẻ chớ có chăm chăm vào tử vi quá, cứ cho rằng mọi việc đã có số mà
sao nhãng công việc. Nhưng không phải không xem, mà chỉ xem chừng mực, sau khi biết mình mạnh yếu chỗ nào nhờ coi số rồi, thì hãy lao vào công việc. Em trích một ý của mình nhưng không hiểu cái ngữ cảnh mình nói ý đó, khi đó có mấy người suốt ngày ở trên này nên mình có ý nhắc nhở thôi!
Đầu trang

Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

"1/ Bởi vì em muốn xem toàn diện, mà ngoài 40 tuổi thì công danh sự nghiệp tiền tài gia đình cơ bản đã ổn nên mình mới nói là đã định số. Tuổi này tốt nhất là làm những gì mình giỏi nhất, thường là tiếp tục công việc, không nên nhảy việc, ổn định là tốt nhất. Hơn nữa, nhìn vào lá số của em thì mình thấy chẳng có cơ nào để mà phất lên cả tiền tài lẫn sự nghiệp;"
Cảm ơn anh!
Để sang năm em sẽ nghiệm xem có bị bệnh gì k, nếu còn sống em sẽ trả lời anh nhé.
Đầu trang

Bacsi0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Diễn đàn này toàn thằng khốn, em say quá
Đầu trang

Newlife15
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Newlife15 »

Bacsi0109 đã viết: 19:12, 26/08/22 Diễn đàn này toàn thằng khốn, em say quá
Bacsi ơi bạn đừng buồn lo quá nhé, giờ sinh có thể bạn nhớ sai, hoặc luận giải cũng chưa chắc chính xác.
Bạn coi nick của mình mà xem topic mình mở gần đây, lá số của mình còn xấu hơn của bạn nhiều nếu mà từ lúc trẻ đã nghe lý giải chắc chả đủ bản lĩnh mà sống tiếp. Nhưng mọi thứ rồi cũng ổn cũng trôi qua. Cuộc đời có lúc may mắn có lúc chật vật. Bình tĩnh sống bạn nhé. Nếu bạn là người lạc quan thì đó cũng là một cái phước nhiều người không có đâu.
Cần tâm sự gì thì nhắn tin riêng cho mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”