Mới chia tay, đang ráo riết tìm chồng kẻo qua 30

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mới chia tay, đang ráo riết tìm chồng kẻo qua 30

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

thanhthanh2013 đã viết: 22:07, 12/09/22
十面埋伏 đã viết: 22:01, 12/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 21:57, 12/09/22
Sao ông tướng bảo còn chưa đủ tuổi thi đại học. Giờ lại báo có vợ rồi nhỉ ?
Giời, chú cập nhật lại đi ạ.
Hình như lâu rồi chú ít ra ngoài, cấu hình lười update.
Giờ mode gọi nhau là vk, ck, bà xã, ông xã đó chú ơi. Xác định mối quan hệ hẹn hò, có bạn bè chứng kiến thì Cấp 2 là đủ gọi thế rồi.
Cũng hơi khả nghi. Chưa đủ tuổi đại học mà lại có vẻ có kiến thức tử vi. Lại biết a dung1 ngày xưa cũng nhầm lá số 1 thời gian. Giờ thấy lại biết cả lâm giang. Thế mà vẫn ko nhận là bác Hà Túc Đạo.
Trời, cháu hóng chuyện trên này mấy năm rồi. Toàn công khai cả chứ có bí mật gì đâu. Trên này mem cả chục ngàn, người giống người, dở hơi có phải mỗi vcasi bác Hà Túc đạo gì đó đó đâu :))
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

thanhthanh2013 đã viết: 21:57, 12/09/22
十面埋伏 đã viết: 21:14, 12/09/22
Dokhoavan đã viết: 20:53, 12/09/22

Cậu nhỏ dễ quạu vậy chắc là cung Phụ mẫu có hoá kị xung Tật rồi! :))

Trên cậu bảo mình mệnh Cự Nhật, mà mình thì hay đùa nên không phải. Còn cậu không muốn gọi Hằng mà gọi gì là tuỳ cậu à!

Khi ta càng lớn thì càng cô độc
Nhưng tinh thần phải luôn tươi trẻ
Thế người nó mới khoẻ
Cậu nhỏ hay dỗi hờn có biết hông?! :))
Tôi quạu là tôi bỏ đi luôn kìa. Ai quạu với thầy đc. Ko quạu nhaa. :))

Tôi chỉ là thấy thầy xem sai bét hết nhưng lại ko bao giờ nghi chuyện đs sai lá số nên thấy kỳ thôi :))
Tôi à? Nói chuyện 3 câu là tôi đem lá giờ thìn ra check ngay :))

Hồi xưa, mỗi lần cáu với ngy là ko nói gì, bước ra cửa đóng cửa rất nhẹ, xong đi gội đầu massage :))
Lúc về vợ nó ngửi mãi mà ko thấy mùi rượu, lại chỉ thấy mùi thơm nên sợ tôi lắm =))
Sao ông tướng bảo còn chưa đủ tuổi thi đại học. Giờ lại báo có vợ rồi nhỉ ?
Ai bảo chưa thi đại học thì chưa có vợ?!

Cậu nhỏ này nghề giỏi xem… mông
Xem cô kỹ quá, cổ bắt làm chồng
Đi đâu cũng quản, cũng theo đến
Giờ mới than giời…. Thế là xong! :))
Được cảm ơn bởi: 十面埋伏
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

十面埋伏 đã viết: 22:15, 12/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 22:07, 12/09/22
十面埋伏 đã viết: 22:01, 12/09/22

Giời, chú cập nhật lại đi ạ.
Hình như lâu rồi chú ít ra ngoài, cấu hình lười update.
Giờ mode gọi nhau là vk, ck, bà xã, ông xã đó chú ơi. Xác định mối quan hệ hẹn hò, có bạn bè chứng kiến thì Cấp 2 là đủ gọi thế rồi.
Cũng hơi khả nghi. Chưa đủ tuổi đại học mà lại có vẻ có kiến thức tử vi. Lại biết a dung1 ngày xưa cũng nhầm lá số 1 thời gian. Giờ thấy lại biết cả lâm giang. Thế mà vẫn ko nhận là bác Hà Túc Đạo.
Trời, cháu hóng chuyện trên này mấy năm rồi. Toàn công khai cả chứ có bí mật gì đâu. Trên này mem cả chục ngàn, người giống người, dở hơi có phải mỗi vcasi bác Hà Túc đạo gì đó đó đâu :))
Oh. Vậy chắc ngoài phong cách có phần giống thì chú e xuất hiện cũng đúng thời điểm phết. Đợt này cũng có vài học sinh cấp 3 hứng thú với bộ môn huyền học này nhỉ. Không biết thế có tốt cho tương lai đất nước ko ? :-S
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Qúy Dậu đã viết: 22:12, 12/09/22
十面埋伏 đã viết: 21:28, 12/09/22
Qúy Dậu đã viết: 21:05, 12/09/22

Công nhận là đáng yêu, dễ thương lại tốt tính nên em không thiếu bạn. Bạn 10, 15, 20 năm e vẫn chơi đều chứ 5 năm bõ bèn gì. Chân thành là sợi dây chắc nhất để giữ tình bạn. Cũng mấy lần tưởng cạch mặt nhau rồi mà nhờ nó vẫn quay lại chơi vs nhau :))

E đang đau đầu nghĩ xem phải làm cách nào để chữa được bệnh Đà mã cô tang mà giờ chẳng lẽ chuyển sang chữa bệnh nghiêm túc vs ko sexy để sớm lấy chồng =))
Có đúng ko? Có đúng nghiêm túc và thiếu sexy ko? Em có mấy cái áo 2 dây, mấy cái váy tren đầu gối? Ca đoán < 3 :))

Thuốc chống ế là phải đúng bệnh. Cho nên mới cần ls đúng.

Lúc em xin lỗi LG là ca đã biết chắc rồi.
Người biết nói câu xin lỗi người khác dù lỗi mình rất nhẹ và có lý do chính đáng thì ko thể nào là người cô quả đc đâu. Phải có cái tâm khá rộng mở mới làm thế đc. Giờ thìn

Chứ em uống thuốc cô quả thì có mà ngàn năm ko hiệu quả. Ngàn năm ế. :))
Gì chứ e đọc Đắc nhân tâm từ năm 19 tuổi nhé :))
Nhưng giờ cái duy nhất e nhớ trong quyển sách ấy chỉ là làm gì cũng cần sự chân thành. Nói cảm ơn và xin lỗi khi mình thật sự cảm thấy như vậy thì đơn giản mà. Có lỗi mà không nói xin lỗi mà cứ giữ trong lòng mới mệt ý 8->

Áo hai dây thì e ít thật nhưng váy nào cũng ngắn trên đầu gối :)) Thanh niên nghiêm túc nhưng vẫn thời trang và quan trọng là đủ xinh ;;)

Thế giờ Thìn thì e phải uống thuốc gì mới hết ế hả ca? =))

Uhm, quên là giờ họ chẳng bán váy dài nữa. Váy công chúa giờ chắc chỉ giành cho các cháu mẫu giáo.

Thuốc cắt rồi đó. Uống xong 2023 có ngy liền
Nếu hết 3 tháng đầu 2023 rồi mà ko hiệu quả thì trước khi đánh răng buổi sáng nhớ quay mặt về phương bắc, chắp tay trước ngực, thành kính niệm thêm câu thần chú : " Thập ca ca quá đẹp trai " × 18 lần

Haizzzz, váy mỗi ngày 1 ngắn, người càng đợi càng xa :(
Được cảm ơn bởi: Qúy Dậu, Ariance
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

hysshu đã viết: 22:11, 12/09/22
Chiens đã viết: 21:58, 12/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 21:53, 12/09/22
Xương kỵ đồng cung thì xấu nhé. Nhưng hóa kị đóng cung nào thì cung đó cũng xấu. Đóng tài hoặc điền thì đỡ xấu hơn
Cháu cảm ơn bác ạ.
Xương kỵ của cháu ko chiếu mệnh, nếu chiếu mệnh thì đường học hành thi cử ko đc thuận lợi lắm. Cung thê có thanh long đồng cung với Kỵ, cũng hóa giải đc kỵ phần nào.
Bác hysshu ơi, lá số này của cháu đại vận từ 22-32 của cháu là hạn dễ gặp phải nạn thủy tai và gặp chuyện thị phi, bực mình, bị tiểu nhân dòm ngó do có cự môn, hóa kỵ, lưu hà đúng ko ạ? Cháu thấy hơi lo ạ, ko biết năm nay dính phải tiểu hạn hay sao mà chưa tới đại vận đó cháu đã suýt chết đuối 2 lần rồi ạ, may mà có người cứu lên ạ.
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

十面埋伏 đã viết: 22:25, 12/09/22
Qúy Dậu đã viết: 22:12, 12/09/22
十面埋伏 đã viết: 21:28, 12/09/22

Có đúng ko? Có đúng nghiêm túc và thiếu sexy ko? Em có mấy cái áo 2 dây, mấy cái váy tren đầu gối? Ca đoán < 3 :))

Thuốc chống ế là phải đúng bệnh. Cho nên mới cần ls đúng.

Lúc em xin lỗi LG là ca đã biết chắc rồi.
Người biết nói câu xin lỗi người khác dù lỗi mình rất nhẹ và có lý do chính đáng thì ko thể nào là người cô quả đc đâu. Phải có cái tâm khá rộng mở mới làm thế đc. Giờ thìn

Chứ em uống thuốc cô quả thì có mà ngàn năm ko hiệu quả. Ngàn năm ế. :))
Gì chứ e đọc Đắc nhân tâm từ năm 19 tuổi nhé :))
Nhưng giờ cái duy nhất e nhớ trong quyển sách ấy chỉ là làm gì cũng cần sự chân thành. Nói cảm ơn và xin lỗi khi mình thật sự cảm thấy như vậy thì đơn giản mà. Có lỗi mà không nói xin lỗi mà cứ giữ trong lòng mới mệt ý 8->

Áo hai dây thì e ít thật nhưng váy nào cũng ngắn trên đầu gối :)) Thanh niên nghiêm túc nhưng vẫn thời trang và quan trọng là đủ xinh ;;)

Thế giờ Thìn thì e phải uống thuốc gì mới hết ế hả ca? =))

Uhm, quên là giờ họ chẳng bán váy dài nữa. Váy công chúa giờ chắc chỉ giành cho các cháu mẫu giáo.

Thuốc cắt rồi đó. Uống xong 2023 có ngy liền
Nếu hết 3 tháng đầu 2023 rồi mà ko hiệu quả thì trước khi đánh răng buổi sáng nhớ quay mặt về phương bắc, chắp tay trước ngực, thành kính niệm thêm câu thần chú : " Thập ca ca quá đẹp trai " × 18 lần

Haizzzz, váy mỗi ngày 1 ngắn, người càng đợi càng xa :(
Ui năm sau có luôn mà không phải đợi đến 2024 nữa hả ca? ;;)

Thập ca ca là ai e ko quen. E chỉ biết Hà ca truyền thuyết thôi =))
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Thập ca là tôi này. Tên đầy đủ là Thập diện mai phục đích bá vương biệt cơ. Gọi tắt là Thập ca :))

Cưới hỏi thì vẫn phải chờ 2024 thôi. Đã phán là nhất ngôn cửu đỉnh. Nhưng có ngy thì du di đc. Nó xuất hiện sớm 1 ngày thì xã hội bớt đi 1 người ế 1 ngày, diễn đàn bớt 1 spammer :))

Chăm chỉ niệm thần chú nha, có khi chuyển nhà xong thằng đó xuất hiện luôn thật đó. Ko niệm, ko uống thuốc có khi nó

lại tắc đường =))

https://m.youtube ( chấm) com/watch?v=WOV0O3r5EyA
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

十面埋伏 đã viết: 07:51, 13/09/22 Thập ca là tôi này. Tên đầy đủ là Thập diện mai phục đích bá vương biệt cơ. Gọi tắt là Thập ca :))

Cưới hỏi thì vẫn phải chờ 2024 thôi. Đã phán là nhất ngôn cửu đỉnh. Nhưng có ngy thì du di đc. Nó xuất hiện sớm 1 ngày thì xã hội bớt đi 1 người ế 1 ngày, diễn đàn bớt 1 spammer :))

Chăm chỉ niệm thần chú nha, có khi chuyển nhà xong thằng đó xuất hiện luôn thật đó. Ko niệm, ko uống thuốc có khi nó

lại tắc đường =))

https://m.youtube ( chấm) com/watch?v=WOV0O3r5EyA
Hôm qua e search gg dịch nó dịch thành Phục kích nên ko hiểu vì sao lại là Thập ca. Hóa ra là Thập diện mai phục :))

Miễn là e lấy được chồng thì Hà ca hay Thập ca cũng đều đẹp trai hết =)) Xã hội, diễn đàn bớt đi 1 đứa ế nhưng lại thêm nhiều sự dễ thương nha :">

Mà giờ chuyển nhà gì nữa ca. Có mà e bị bố mẹ tống cổ thẳng ra khỏi nhà ý #-o
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Còn mấy bài nữa mới đủ 25 bài :(

Sáng nay, QD đã niệm chú chưa?
Nhớ là niệm sau khi vệ sinh và trước lúc đánh răng nó mới hiệu quả =))

Năm 2021, có đứa hỏi năm 2022 có thay đổi gì về công việc ko vì đang muốn chuyển chỗ làm và bố mẹ đang tính chuyện mya nhà ?

Ca phán 3 việc: 1/ ốm nhẹ thôi nhưng phải đi viện vài ngày và ko chữa dứt điểm đc. Kết quả 2022 ốm thật nhưng ko phải hệ hô hấp mà là hệ tuần hoàn
2/ ko chuyển việc vì bị ca níu thắt lưng ko cho đi. Cấm xuất cảnh . Kể quả giờ là tháng 8 vẫn ko thay đổi gì về cv và chỗ ở
3/ Méo có tình duyên. Kết quả, giờ là tháng 8 và vẫn ế ko 1 tín hiệu gì

Hiazzz, mình quả thật là quá đẹp trai đi =))
Giờ phán tiếp trong khoảng thời gian từ 2023, 2024 dễ có sự thay đổi về cv hoặc chỗ ở. Nghi là chỗ ở thay đổi trước . Còn cv thay đổi sau nhưng đang phân vân ko biết là thăng chức phó phòng hay nghỉ sinh con hay cả 2 B-)

@: quá trình 1 năm này là hoàn toàn khách quan. Ko hề có sự liên lạc, tâm sự, tác động riêng tư hay xúi bẩy gì đương số về các vấn đề có liên quan đến 3 việc trên.
Phán đúng 1 câu rồi tiêu sái bỏ đi mà ko nhắc đi nhắc lại B-)
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

十面埋伏 đã viết: 09:56, 13/09/22 Còn mấy bài nữa mới đủ 25 bài :(

Sáng nay, QD đã niệm chú chưa?
Nhớ là niệm sau khi vệ sinh và trước lúc đánh răng nó mới hiệu quả =))

Năm 2021, có đứa hỏi năm 2022 có thay đổi gì về công việc ko vì đang muốn chuyển chỗ làm và bố mẹ đang tính chuyện mya nhà ?

Ca phán 3 việc: 1/ ốm nhẹ thôi nhưng phải đi viện vài ngày và ko chữa dứt điểm đc. Kết quả 2022 ốm thật nhưng ko phải hệ hô hấp mà là hệ tuần hoàn
2/ ko chuyển việc vì bị ca níu thắt lưng ko cho đi. Cấm xuất cảnh . Kể quả giờ là tháng 8 vẫn ko thay đổi gì về cv và chỗ ở
3/ Méo có tình duyên. Kết quả, giờ là tháng 8 và vẫn ế ko 1 tín hiệu gì

Hiazzz, mình quả thật là quá đẹp trai đi =))
Giờ phán tiếp trong khoảng thời gian từ 2023, 2024 dễ có sự thay đổi về cv hoặc chỗ ở. Nghi là chỗ ở thay đổi trước . Còn cv thay đổi sau nhưng đang phân vân ko biết là thăng chức phó phòng hay nghỉ sinh con hay cả 2 B-)

@: quá trình 1 năm này là hoàn toàn khách quan. Ko hề có sự liên lạc, tâm sự, tác động riêng tư hay xúi bẩy gì đương số về các vấn đề có liên quan đến 3 việc trên.
Phán đúng 1 câu rồi tiêu sái bỏ đi mà ko nhắc đi nhắc lại B-)
Người ra đi đầu không ngoảnh lại.
Sau lưng thềm nắng lá rơi đầy hả ca? :))

Ca bảo hết 3 tháng đầu 2023 rồi mà ko hiệu quả mới niệm chú cơ mà =)) Hay giờ e niệm luôn rồi mai ca phát ny cho e nhé. " Thập ca ca quá đẹp trai " × 100 lần luôn :))

Đầu năm nay e là thành phần bị thiệt nhiều nhất vì chính sách mới của công ty nên cũng định nghỉ. Mà e chưa kịp nghỉ thì đồng nghiệp đã nghỉ mất rồi. Thành ra giờ e lại trở thành đứa gánh team nên cũng ko đành lòng phủi mông ra đi #-o

Chốt lại là năm sau e lấy chồng xong chuyển nhà sang nhà chồng rồi nghỉ việc sinh con là hợp lý rồi đấy ca =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”