Lá số như nào thì thể hiện mình được người chồng, người vợ chăm sóc, yêu chiều

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ishi-16
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số như nào thì thể hiện mình được người chồng, người vợ chăm sóc, yêu chiều

Gửi bài gửi bởi Ishi-16 »

Cách cục, lá số như nào thì thể hiện mình được chăm sóc, cưng chiều vậy mọi người. Hội những sao gì nhỉ ?
Được cảm ơn bởi: GiauThienSu, LadyR, ngochuyen1117
Đầu trang

GiauThienSu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số như nào thì thể hiện mình được người chồng, người vợ chăm sóc, yêu chiều

Gửi bài gửi bởi GiauThienSu »

Mình cũng muốn biết vấn đề này ;;)
Đầu trang

CHOCHIT
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số như nào thì thể hiện mình được người chồng, người vợ chăm sóc, yêu chiều

Gửi bài gửi bởi CHOCHIT »

Hónggggggggggggggggg
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Ishi-16 đã viết: 10:51, 21/09/22 Cách cục, lá số như nào thì thể hiện mình được chăm sóc, cưng chiều vậy mọi người. Hội những sao gì nhỉ ?
Ko cần xem số. Đàn ông cứ giỏi kiếm tiền, chung thủy với vợ con, có ý chí thì vợ chắc chắn sẻ yêu chiều chồng. Bây giờ nam nữ bình đẳng: phụ nữ cũng kiếm tiền khá, đảm đang tháo vát, chung thủy với chồng, chồng cũng làm ra tiền không kém thì chồng sẽ yêu vợ, tôn trọng vợ. Còn phụ nữ thủy chung, nhân hậu, nhưng ko làm ra tiền thì nếu gặp phải chồng ko đàng hoàng, hay lăng nhăng cũng khổ đó, chồng kiểu này cũng tôn trọng vợ đâu.

Anh nào chưa vợ: kiếm tiền thật nhiều, giầu thì ko lo lấy vợ. Lúc nào cũng có mấy chục cô " xếp hàng" muốn làm vợ. Muốn được người khác yêu mình, mình phải có GIÁ TRỊ trong con mắt của người đó.
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Mi la, ThichNgheNhac789, Spring1989
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Đường Phù...........
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Chủ đề khá hấp dẫn và gây hứng thú đó ạ.. mời các thầy vào bày tỏ quan điểm (cả về Tử vi lẫn đời thường!) cho đám hậu sinh được mở mang đầu óc ạ :>

Mỗi người một nét thì sau cùng cũng sẽ ra bức tranh đặc sắc, sắc màu và "toàn cảnh" ạ... :x
Được cảm ơn bởi: Mi la, Mintleaf
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Muốn có một gia đình hạnh phúc thì trên bảo dưới phải nghe, không có chuyện một rừng mà có hai cọp được.
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bạn hoavan004 nhắc đến "trên bảo dưới nghe" với chả "không nghe" là chị em lại liên tưởng đến vấn đề khác của các quý ông đấy nhé :">

Theo như quan điểm của bạn hoavan004, trong rừng không thể có 2 cọp, vậy thì có thể có 2 con thỏ tíu tít, líu ríu, đi đâu cũng có nhau được không nhỉ? :>
Được cảm ơn bởi: hoavan004, ThichNgheNhac789
Đầu trang

Mi la
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mi la »

Hóng ké ạ
Hồi đó ai nói em là nếu có hoa cái ở phu/thê thì được phỗi ngẫu cưng đó. Phải không nhỉ ?
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

LadyR đã viết: 15:31, 21/09/22 Bạn hoavan004 nhắc đến "trên bảo dưới nghe" với chả "không nghe" là chị em lại liên tưởng đến vấn đề khác của các quý ông đấy nhé :">

Theo như quan điểm của bạn hoavan004, trong rừng không thể có 2 cọp, vậy thì có thể có 2 con thỏ tíu tít, líu ríu, đi đâu cũng có nhau được không nhỉ? :>
Mình hợp nhau đến như vậy thế nhưng không phải là yêu
Và em muốn hỏi anh rằng chúng ta là thế nào
hoavan đang nghe bài hát này, thấy cũng hay :D
Nói theo cụ Thiên Lương thì ngũ hành của chính tinh cung Phu Thê phải sinh cho ngũ hành mệnh thì được vợ chồng cưng chiều, đừng vỡ mộng nha các chị em, hoavan đây còn vỡ trước =))
Theo quy luật chọn lọc tự nhiên thì trong rừng không thể có 2 cọp được, còn thỏ thì hoavan không biết, ngày xưa học tới f1, f2,f3,f4 trốn học.
Ôn bài nhé :D
https://youtu.be/Y29OrOVJUKs
Được cảm ơn bởi: LadyR, ThichNgheNhac789
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”