Hiện em và chồng đang ly thân và đang tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin lời khuyên ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lucie0612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hiện em và chồng đang ly thân và đang tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin lời khuyên ạ!

Gửi bài gửi bởi lucie0612 »

Hiện em và chồng không tìm được tiếng nói chung nên đang ly thân và tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin chút lời khuyên dựa vào lá số của em. Theo lá số này thì em có ly hôn không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
Name.jpg (182.55 KiB) Đã xem 653 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hiện em và chồng đang ly thân và đang tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin lời khuyên ạ!

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Nữ thân cư quan gặp triệt hôn nhân cũng gặp sóng gió. Mình chỉ biết vậy. Mong bạn và chồng bạn nếu có thể sẽ hàn gắn đc
Đầu trang

lucie0612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hiện em và chồng đang ly thân và đang tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin lời khuyên ạ!

thanhthanh2013 đã viết: 18:17, 22/09/22 Nữ thân cư quan gặp triệt hôn nhân cũng gặp sóng gió. Mình chỉ biết vậy. Mong bạn và chồng bạn nếu có thể sẽ hàn gắn đc
Mình cảm ơn bạn nhiều!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

lucie0612 đã viết: 18:03, 22/09/22 Hiện em và chồng không tìm được tiếng nói chung nên đang ly thân và tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin chút lời khuyên dựa vào lá số của em. Theo lá số này thì em có ly hôn không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ!
Số này thì kiếm nhiều tiền trong ngành giải trí, vui chơi, nghệ thuật, nhà hàng,…. Cũng khoẻ lắm!
Anh chồng không thích cách kiếm tiền của em à?
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

lucie0612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số này thì kiếm nhiều tiền trong ngành giải trí, vui chơi, nghệ thuật, nhà hàng,…. Cũng khoẻ lắm!
[/quote]

Hiện tại em có kinh doanh về làm đẹp nhưng cũng chưa hẳn kiếm được rất nhiều tiền, cũng gọi là ổn định ạ. Em và chồng có một số bất đồng về cách sống và định hướng tương lai. Nhìn vào lá số thì khả năng em ly hôn có cao không ạ? Em cảm ơn Anh nhiều ạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

lucie0612 đã viết: 22:09, 22/09/22 Số này thì kiếm nhiều tiền trong ngành giải trí, vui chơi, nghệ thuật, nhà hàng,…. Cũng khoẻ lắm!
Hiện tại em có kinh doanh về làm đẹp nhưng cũng chưa hẳn kiếm được rất nhiều tiền, cũng gọi là ổn định ạ. Em và chồng có một số bất đồng về cách sống và định hướng tương lai. Nhìn vào lá số thì khả năng em ly hôn có cao không ạ? Em cảm ơn Anh nhiều ạ!
[/quote]

Em kiếm khá tiền nhưng xài hết, xài khá sang, thành ra chẳng còn lại bao nhiêu. Chồng em thì có vẻ xài kỹ hơn, tiết kiệm hơn!
Em đang vào đại vận bị Tuyệt mệnh kỵ do những mối
quan hệ đào hoa, giao dịch phá hoại gia đạo. Lá số này dễ li hôn và cũng chủ về nhiều đời chồng!
Đầu trang

ngochuyen1117
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngochuyen1117 »

lucie0612 đã viết: 18:03, 22/09/22 Hiện em và chồng không tìm được tiếng nói chung nên đang ly thân và tính chuyện ly hôn, nhờ các cao nhân cho em xin chút lời khuyên dựa vào lá số của em. Theo lá số này thì em có ly hôn không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ!
Mình ly hôn chồng rồi đây. Và mình cảm thấy đây là quyết định đúng. Nhẹ cả cái đầu, cuộc sống thoải mái.
Còn bạn đừng có nghe mấy con mụ sống cùng chồng thấy khổ rồi không dám ly hôn. Mấy con mụ đồng làm cùng mình suốt ngày ghen ăn tức ở rồi nói xấu mình là:" con này làm sao mà bỏ chồng? Nó mà khổ như tao chắc phải mấy đời chồng rồi?, Không quay lại với nhau cho con đỡ khổ."
Toàn những lời xàm *****. Có phải là người trong cuộc đâu mà phán xét sau lưng. Mấy con mụ đấy suốt ngày đi làm kể xấu ông chồng làm khổ mấy bà thế này thế kia. Giờ thấy mình ly hôn sống độc thân vui vẻ nên đố kỵ nói thế. Mình ko việc gì phải đi kể xấu chồng cũ.
Mấy bà làm cùng ko biết cái gì lúc nào cũng kiểu quay lại với nhau đi. Mình nói thẳng:" em ko thèm quay lại với nó." Hết phim. Không nói gì được gì mình nữa. Xàm *****. Mình ko muốn giải thích. Người ta nói lý do vì sao ly hôn một vài lần thôi..mà ko thích hiểu cho mình. Còn bơm đểu quay lại.
Cái thứ như mấy bà đó sống cùng bố mẹ chồng khổ quá suốt ngày lên công ty kể xấu bố mẹ chồng, rồi kể xấu chồng. Cùng là phụ nữ với nhau thì cùng khổ nên thông cảm cho nhau đưa ra lời khuyên tốt cho nhau. Cái thứ ko dám bỏ chồng còn sân si đố kỵ với mình, mình ghét.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

ngochuyen1117 đã viết: 23:00, 22/09/22
Mình ly hôn chồng rồi đây. Và mình cảm thấy đây là quyết định đúng. Nhẹ cả cái đầu, cuộc sống thoải mái.
Còn bạn đừng có nghe mấy con mụ sống cùng chồng thấy khổ rồi không dám ly hôn. Mấy con mụ đồng làm cùng mình suốt ngày ghen ăn tức ở rồi nói xấu mình là:" con này làm sao mà bỏ chồng? Nó mà khổ như tao chắc phải mấy đời chồng rồi?, Không quay lại với nhau cho con đỡ khổ."
Toàn những lời xàm *****. Có phải là người trong cuộc đâu mà phán xét sau lưng. Mấy con mụ đấy suốt ngày đi làm kể xấu ông chồng làm khổ mấy bà thế này thế kia. Giờ thấy mình ly hôn sống độc thân vui vẻ nên đố kỵ nói thế. Mình ko việc gì phải đi kể xấu chồng cũ.
Mấy bà làm cùng ko biết cái gì lúc nào cũng kiểu quay lại với nhau đi. Mình nói thẳng:" em ko thèm quay lại với nó." Hết phim. Không nói gì được gì mình nữa. Xàm *****. Mình ko muốn giải thích. Người ta nói lý do vì sao ly hôn một vài lần thôi..mà ko thích hiểu cho mình. Còn bơm đểu quay lại.
Cái thứ như mấy bà đó sống cùng bố mẹ chồng khổ quá suốt ngày lên công ty kể xấu bố mẹ chồng, rồi kể xấu chồng. Cùng là phụ nữ với nhau thì cùng khổ nên thông cảm cho nhau đưa ra lời khuyên tốt cho nhau. Cái thứ ko dám bỏ chồng còn sân si đố kỵ với mình, mình ghét.
không nên chụp mũ như vậy. xem lá số thì đây là một người chồng tốt. mọi rắc rối ko phải do chồng mà do bạn. mối quan hệ của bạn trong công việc quá phức tạp cộng thêm bạn thể hiện ko phải là người vợ mà là một người có quyền thế. mọi việc bạn nói thì chồng phải nghe theo. gái 88 lại có Sát đào hao cư dậu có 1 trong 3 cái sẽ bị mất . con cái , tiền bạc, hoặc hạnh phúc. Nếu thực sự bạn muốn giữ Hp gd thì bạn phải tiết chế bản thân , sống ở ngoài Xh thế nào cũng được nhưng ở trong nhà bạn phải là một người vợ . tính cô khắc trong con người bạn quá lớn . nhiều sao quyền uy trong con người bạn khiến bạn lạm dụng . bạn không nhưng thể hiện quyền uy, mà bạn còn thể hiện cả về năng lực liếm tiền . khiến cho người chồng cảm thấy nếp vế và thiếu tự tin. công thêm cách bạn kiếm tiền quá máu lửa và thiếu tính ổn định cho một gd. với lá số này thì bạn làm gì cũng được nhưng ko được đầu cơ, hay làm những việc ko chắc chắn, nếu bạn dính vào điều này có thể một lúc nào đó bạn chắng tay . bạn chỉ được đầu từ và làm cv người thực việc thực. bạn cũng là người muốn lo và quan tâm cho chồng ,nhưng cách lo toan của bạn lại ko đúng cách.
Đầu trang

lucie0612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em kiếm khá tiền nhưng xài hết, xài khá sang, thành ra chẳng còn lại bao nhiêu. Chồng em thì có vẻ xài kỹ hơn, tiết kiệm hơn!
Em đang vào đại vận bị Tuyệt mệnh kỵ do những mối
quan hệ đào hoa, giao dịch phá hoại gia đạo. Lá số này dễ li hôn và cũng chủ về nhiều đời chồng!
[/quote]

Dạ em cảm ơn Anh nhiều ạ, nhiều khi có những việc mình không muốn theo hướng đó nhưng lại không tránh được.
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

lucie0612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ngochuyen1117 đã viết: 23:00, 22/09/22
Cảm ơn bạn nhiều vì đã chia sẻ.
Được cảm ơn bởi: ngochuyen1117
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”