Một lá số may mắn - Tốt số hơn bố giàu. Kính nhờ chú Vio xem hậu vận!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Một lá số may mắn - Tốt số hơn bố giàu. Kính nhờ chú Vio xem hậu vận!

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Wanna đã viết: 20:20, 22/05/22
hysshu đã viết: 14:31, 29/04/22
Qúy Dậu đã viết: 16:31, 26/04/22

Anh ơi vì sao cung Phu này VCD nhưng lại rất đẹp vậy ạ?
Nhiều người hay đánh giá thấp cung VCD, cung VCD mà cung xung chiếu đẹp thì rất là tuyệt, cung xung chiếu mà nát, xấu thì kém đi.

Lá số này cung phu VCD Cự Cơ có Khôi Việt xương khúc Khoa Quyền quang quý long phượng hổ cái. Ngoài ra ở chính cung phu VCD có Thái Tuế đồng cung làm cho cung này vững mạnh thêm. Cung quan lộc rất đẹp, càng làm cho cung Phu thêm phần đẹp, nhưng bản mệnh trung bình ( mệnh Thiên đồng Đắc gặp Tuần và mã đà đồng cung), vận hồi trẻ trước 22 tuổi cũng ko đẹp nên trình độ bằng cấp của chủ lá số này ko cao ( chủ lá số này là giáo viên tiểu học)
Trước em học đại học chuyên ngành kinh tế tốt nghiệp rồi đó, mà sau rẽ sang sư phạm học trung cấp xong liên thông lên. Mà rẽ sang học sư phạm cũng tình cờ có bạn rủ, chứ tốt nghiệp đại học cũng định sắp xếp việc theo ngành bố rồi đó ạ. Có lẽ do cung quan cự cơ làm việc liên quan đến ăn nói. Ban đầu cả 2 chị em đều ko học sư phạm vì mẹ khuyên không nên vì vất vả mà sau rẽ sang sư phạm hết hihi. Nhìn cung mệnh em cũng thấy xấu thật, may không ứng vào ngoại hình nên cũng trắng trẻo xinh xắn.
cung quan ok. Vận 42 tuổi tới 51 tuổi thì đẹp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”