Mệnh Liêm Trinh Phá Quân HĐ nhờ các thầy luận giúp ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh Liêm Trinh Phá Quân HĐ nhờ các thầy luận giúp ạ.

Gửi bài gửi bởi vuongutc »

Mưa gió khó ngủ quá ạ, bác nào hữu duyên đi qua, nghiệm lý giúp em đường tình duyên ạ
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

vuongutc đã viết: 22:42, 14/11/19 Tại hạ tính tình hiền lành, thích làm việc thiện...Nhưng đôi khi muốn phá bỏ tất cả, làm theo ý mình. Thấy không hợp quần, nhờ các thầy đi qua tư vấn để tu dưỡng bản thân, mong có thể an nhiên cống hiến cho cuộc sống nhiều hơn nữa :)
Xin chân thành cảm ơn

Hình ảnh
1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Có học trường chuyên lớp chọn gì ko?

2. Giai đoạn 25 tuổi tới giờ em có gặp nhiều trắc trở gì ko? Em có vợ con chưa?
Được cảm ơn bởi: vuongutc
Đầu trang

vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]

1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không? Có học trường chuyên lớp chọn gì ko?

[/quote]

Em chào anh/chị ạ
Em gửi thông tin nhờ anh chị nghiệm lý giúp ạ
1. Em hiện tại làm kỹ sư cơ khí ở công ty Nhật, trước đây em học xây dựng cầu đường nhưng trong ngành thấy lạm dụng ngân sách nhiều, không phù hợp với nhân sinh quan bản thân nên em bỏ nghề và học thêm chuyển đổi vào cty Nhật. Học vấn thì trước giờ không có gì nổi trội ạ, học lực em chỉ khoảng 7/10, khả năng nổi trội nhất là phân tích ạ.Các trường em học đều trường bình thường ạ.
2. Giai đoạn 25 tuổi đến giờ thì em chủ yếu là chuyển việc một lần năm 2018, công việc mới và hiện tại cũng không quá chênh lệch ạ. Về kinh tế thì từ năm 25 tuổi tới giờ đầu tu chứng khoán, có lúc đc rất nhiều rồi lại mất, cứ lên xuống như vậy mấy lần rồi ạ, tổng kết đến nay thì mất nhiều, may mắn vẫn chưa bị nợ lần ạ. Em chưa lập gia đình và vẫn đang độc thân hội ạ. Anh/chị có thể nghiệm lý giúp em, về bạn đời tương lai và hạn hỉ được không ạ, em xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

vuongutc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]

[/quote]

Em xin bổ sung chút thông tin ạ, hồi đi học tuy lực học bình thường nhưng cũng học lớp loại 1 của trường THPT ở Huyện, Khi học đại học thì cũng ở lớp chọn của trường Đại Học, tuy nhiên trong lớp học rất bình thường ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”