Tử Vi-Sát- Phá- Liêm- Tham: Khủng?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tử Vi-Sát- Phá- Liêm- Tham: Khủng?

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Tay chủ thớt Tử phá hoá quyền mà gặp em ở ngoài chắc em đấm cho ông này vỡ mồm.
Lá số giống y như thằng người tình cũ của em.
Mấy ông Phá quân tính bố láo, mất dạy, vô duyên mà cứ tưởng là hài hước. cá tính lắm à.
Chiếm đoạt gần 30 tỷ của đối tác làm ăn và vợ cũ.
vợ thì 2.3 đời vợ. nói chung giàu nhưng tư cách nó nát hẳn. loại này gặp một lần không có lần hai. tiễn đi nhanh và gấp luôn ấy.

Đầu trang

giangdo151
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangdo151 »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 14:22, 03/10/22 Tay chủ thớt Tử phá hoá quyền mà gặp em ở ngoài chắc em đấm cho ông này vỡ mồm.
Mấy ông Phá quân tính bố láo, mất dạy, vô duyên mà cứ tưởng là hài hước. cá tính lắm à.
vợ thì 2.3 đời vợ. nói chung giàu nhưng tư cách nó nát hẳn. loại này gặp một lần không có lần hai. tiễn đi nhanh và gấp luôn ấy.

Phá quân có nhiều loại phá quân mà bạn.
Tuy nhiên đồng ý là tỷ lệ lớn các bạn Phá quân mình gặp thì giống như bạn nói.
Còn Phá quân đi với Tử vi gặp Thái tuế, tứ linh..thì rất đàng hoàng.
Đầu trang

giangdo151
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoavan004 đã viết: 12:08, 03/10/22 Thời xưa các thầy chém mạnh tay quá, đọc vào sướng tê người :))
chém Huyên thuyên ấy :-))
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

#-o Thái tuế và tứ linh là rất đàng hoàng ? Bác chắc chứ :-? Bác chắc chắn tất cả người đắc thái tuế và tứ linh ko cắn lại, phản, hãm hại, lừa đảo hay sủa bậy, ăn cháo đá bát không :-? lúc trước em có quen 1 thằng mệnh đắc thái tuế sinh năm 1989. chính nó cắn và phản em nhiều nhất, lừa gạt lấy tiền và xúi em làm ăn thua lỗ 1 đống tiền đấy ạ. ngoài tư cách khỏi chê nhé. quản lý bảo trì kỹ thuật một doanh nghiệp nhật. ăn nói bề ngoài gia đình cực đàng hoàng lý lịch cực kỳ trong sạch chỉ để che đậy bản chất thật dơ bẩn và sự thối nát của thằng đó. em hiểu đằng sau vẻ bề ngoài đàng hoàng nguỵ tạo là những trò bẩn, một con chó sẵn sàng moi đến những đồng tiền cuối cùng và nó xứng đáng bị sút vào mõm. giờ em đi đâu cũng "quảng cáo" thằng Phan Đình Trọng và gia đình nó đã giở những trò bẩn ra đấy ạ.

Em nghĩ tử vi giống như một môn xác suất thống kê. Xác suất thống kê cao cấp ấy bác. Ý của em là. bác có thể nói "một phần" người đắc thái tuế là đàng hoàng. nhưng mình ko make sure là "phần lớn" người đắc thái tuế là tốt á.

Còn lá số chủ thớt và lá số những người giống chủ tppic đúng kiểu là bản chất bẩn như mấy bác trên bàn. họ luận quá đúng. miễn bình luận.

giangdo151 đã viết: 16:07, 03/10/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 14:22, 03/10/22 Tay chủ thớt Tử phá hoá quyền mà gặp em ở ngoài chắc em đấm cho ông này vỡ mồm.

Đầu trang

giangdo151
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 17:18, 04/10/22 #-o Thái tuế và tứ linh là rất đàng hoàng ? Bác chắc chứ :-? Bác chắc chắn tất cả người đắc thái tuế và tứ linh ko cắn lại, phản, hãm hại, lừa đảo hay sủa bậy, ăn cháo đá bát không :-? lúc trước em có quen 1 thằng mệnh đắc thái tuế sinh năm 1989. chính nó cắn và phản em nhiều nhất, lừa gạt lấy tiền và xúi em làm ăn thua lỗ 1 đống tiền đấy ạ. ngoài tư cách khỏi chê nhé. quản lý bảo trì kỹ thuật một doanh nghiệp nhật. ăn nói bề ngoài gia đình cực đàng hoàng lý lịch cực kỳ trong sạch chỉ để che đậy bản chất thật dơ bẩn và sự thối nát của thằng đó. em hiểu đằng sau vẻ bề ngoài đàng hoàng nguỵ tạo là những trò bẩn, một con chó sẵn sàng moi đến những đồng tiền cuối cùng và nó xứng đáng bị sút vào mõm. giờ em đi đâu cũng "quảng cáo" thằng Phan Đình Trọng và gia đình nó đã giở những trò bẩn ra đấy ạ.

Em nghĩ tử vi giống như một môn xác suất thống kê. Xác suất thống kê cao cấp ấy bác. Ý của em là. bác có thể nói "một phần" người đắc thái tuế là đàng hoàng. nhưng mình ko make sure là "phần lớn" người đắc thái tuế là tốt á.

Còn lá số chủ thớt và lá số những người giống chủ tppic đúng kiểu là bản chất bẩn như mấy bác trên bàn. họ luận quá đúng. miễn bình luận.

giangdo151 đã viết: 16:07, 03/10/22

Nếu họ không đàng hoàng như bạn nói thì lá số Thái tuế đó không phải là của họ đâu. Lấy lại lá số khác trên hoặc dưới 1 cũng giờ và xem lại có thể đó mới là của họ.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

hell_knight1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hell_knight1412 »

Lá số mình cũng Tử vi Sát Phá Liêm Tham như Mozilla. Tử Phá ở Mùi
Tập tin đính kèm
Lý số.jpg
Lý số.jpg (184.49 KiB) Đã xem 151 lần
Đầu trang