Lá số Sát phá tham

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số Sát phá tham

Gửi bài gửi bởi phu1994 »

Nhờ các bác xem lá số của em.
Tập tin đính kèm
Nguyễn Văn Phú-29_7_1993 (Âm Lịch) (1)-min.png
Nguyễn Văn Phú-29_7_1993 (Âm Lịch) (1)-min.png (692.8 KiB) Đã xem 629 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số Sát phá tham

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt . Sát Phá Tham đắc song Lộc . Con nhà gốc gác hay là chú bác gốc gác, theo người đó, sau làm lớn (làm phụ tá thôi) . Quyền hành và tiền của .
Được cảm ơn bởi: phu1994
Đầu trang

phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 20:58, 05/10/22 Số tốt . Sát Phá Tham đắc song Lộc . Con nhà gốc gác hay là chú bác gốc gác, theo người đó, sau làm lớn (làm phụ tá thôi) . Quyền hành và tiền của .
Con nhà gốc gác nghĩa là sao ak bác. Nhà em chỉ là gia đình nông dân thôi. Đúng trước đây dòng họ nhà em làm quan nhưng thời cuộc qua rồi.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gốc gác là gộc . Không phải "gộc" cũng được . Vào làm chính quyền sau sẽ được "gộc" bảo trợ cho làm lớn .
Nghe tôi đi .
Đầu trang

Superlang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Superlang »

Hay, phán như duy ngã độc tôn.
Nghĩ mà vào cơ quan nhà nước nó dễ quá hay sao mà nghe thầy bói bảo vào là vào được ngay.
Đầu trang

phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 22:49, 05/10/22 Gốc gác là gộc . Không phải "gộc" cũng được . Vào làm chính quyền sau sẽ được "gộc" bảo trợ cho làm lớn .
Nghe tôi đi .
Dạ cảm ơn bác. Cháu cũng thích làm nhà nước dễ giúp dân mà cháu giờ lỡ theo con đường kinh doanh và làm tư nhân mất rồi.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

phu1994 đã viết: 22:56, 05/10/22
CHUONGZKHUE đã viết: 22:49, 05/10/22 Gốc gác là gộc . Không phải "gộc" cũng được . Vào làm chính quyền sau sẽ được "gộc" bảo trợ cho làm lớn .
Nghe tôi đi .
Dạ cảm ơn bác. Cháu cũng thích làm nhà nước dễ giúp dân mà cháu giờ lỡ theo con đường kinh doanh và làm tư nhân mất rồi.
Đã là số thì tự nhiên gặp cơ hội đưa đẩy, lo gì . Chờ đó thì biết cuộc đời sẽ ra sao .
Được cảm ơn bởi: phu1994, Leducmanh21041997
Đầu trang

Superlang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Superlang »

Ông ở Pháp nên biết thế nào được chính trường việt nam? Như cái tuổi 30 như cậu trẻ trên muốn phát triển thì giờ đã phải ấm chỗ ở một vị trí có khả năng thăng tiến, có quý nhân dìu dắt quy hoạch rồi chứ hiện còn kinh doanh tư nhân thì lấy cái gì ra mà phát với không phát ở quan trường? Thời bây giờ không phải ngày xưa tam thập nhi lập (30 tuổi mới thi thố với đời), học xong bằng cấp đàng hoàng là phải quy hoạch ngay rồi chứ ở đấy mà đời đưa với chả đẩy
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

lá số làm kinh doanh thì hợp cách . cho mình hỏi tưởng mạo của bạn tí nhé. bạn có to cao khồng?, da có trắng không . giọng nói cáo ấm và vang không ? , mắt có lồi không ?. lá số của trải qua gian khổ để thành tài. bạn có số làm chủ doanh nghiệp . bầy giờ tiền chưa tích được mấy , sau khi lên cung thân cuộc đời bạn sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều. bạn là người hay lo lắng khi có việc, lo theo kiểu không cần lo cũng lo. nếu bạn có thân hình to cao , da trắng thì bạn đã kiếm được tiền rồi . sang đại vận 35 thì có nhiều may mắn trong lĩnh vực kinh doanh . tiền tài sau này cũng tích được , mà còn có quỹ đen riêng nữa . mà tránh làm liều nhé . người thật việc thật thì mới tốt . chứ làm liều là dễ hỏng . đầu cơ hay buôn bán gian lận dễ hỏng và bại. bộ sao này phải lấy chữ tín làm đầu , bạn giữ được chữ tín thì bạn cũng giữ được thành công.
Đầu trang

phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 00:49, 06/10/22 lá số làm kinh doanh thì hợp cách . cho mình hỏi tưởng mạo của bạn tí nhé. bạn có to cao khồng?, da có trắng không . giọng nói cáo ấm và vang không ? , mắt có lồi không ?. lá số của trải qua gian khổ để thành tài. bạn có số làm chủ doanh nghiệp . bầy giờ tiền chưa tích được mấy , sau khi lên cung thân cuộc đời bạn sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều. bạn là người hay lo lắng khi có việc, lo theo kiểu không cần lo cũng lo. nếu bạn có thân hình to cao , da trắng thì bạn đã kiếm được tiền rồi . sang đại vận 35 thì có nhiều may mắn trong lĩnh vực kinh doanh . tiền tài sau này cũng tích được , mà còn có quỹ đen riêng nữa . mà tránh làm liều nhé . người thật việc thật thì mới tốt . chứ làm liều là dễ hỏng . đầu cơ hay buôn bán gian lận dễ hỏng và bại. bộ sao này phải lấy chữ tín làm đầu , bạn giữ được chữ tín thì bạn cũng giữ được thành công.
mình hay lo lắng.
MÌNH NHỎ CON.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”