Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 12:38, 24/11/22 Dạ anh, trước đây em cũng mơ mộng lắm, giờ đời vả cho sáng mắt nên bớt màu hồng rồi anh à😄Còn yêu cho vui em không dám, ai lại trêu đùa với chuyện tình cảm bao giờ đâu ạ😊Thà xác định không cưới thì ở vậy luôn. Chứ xác định đã kết hôn thì tìm hiểu nghiêm túc từ giờ, chờ thời điểm phù hợp rồi làm đám cưới ạ. Quy luật tự nhiên là trai lớn dựng vợ, gái lớn gả chồng rồi. Hôn nhân thì có những lúc đắng cay, không như ý mình nhưng em tin thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn ạ. Với lại sau này con cái, phải nhường nhịn nhau mà sống, chứ mỗi người một tính khó mà hoà hợp lắm ạ. Trước đây em cũng nghĩ hay cứ ở vậy đến già, nhưng nghĩ đến sau 50 tuổi vẫn một mình, không con cháu, lúc đó bạn bè ai cũng có gia đình riêng, cô quạnh lắm anh. “Trẻ cậy cha, già cậy con” từ bao đời nay rồi!
E dạy học môn gì,lá số này không ế được,vì thân cư phúc đức có sao tham lang vượng địa là sao đào hoa
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi huyenhuyen2k »

Em dạy Toán anh à, mà gặp em ai cũng đoán dạy Văn hoặc Anh😂
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

Vài năm sau e quay lại đọc bài sẽ tự thấy mình hài hước đó :D nhất là khi e được nghe các bạn e than về cuộc sống sau hôn nhân :D
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Giờ em cũng nghe vài người có than về cuộc sống hôn nhân đó chị. Khổ cái, “trong chán ngoài thèm” . Thực ra đường nào cũng có mặt tốt mặt xấu thôi. Cái quan trọng mình có muốn chấp nhận không. Nhiều người xem việc than thở để xả stress đó ạ😂😂
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Vui lên nào anh chị, thấy ai cũng comment tiêu cực về hôn nhân quá.🙃
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

huyenhuyen2k đã viết: 10:58, 24/11/22 Em kính nhờ các vị tiền bối cho em đôi lời về tính cách và tướng mạo của chồng tương lai. Liệu năm nào em sẽ gặp được người như ý nguyện ạ? Em cảm ơn mọi người đã xem bài ạ!

https://drive.google.com/drive/folders/ ... share_link
tử phủ dần thân thì mẫu người yêu chồng phá quân tính gia trưởng kiểu đang anh đàn chị hay lấy mấy ông công an hoặc kiểu đầu gấu hoặc gia vẻ đầu gấu thường lấy chồng sớm rồi li dị sớm dự đoán 27 hoặc 29 cưới
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 13:03, 24/11/22 Em dạy Toán anh à, mà gặp em ai cũng đoán dạy Văn hoặc Anh😂
e dạy cấp mấy,xin chào đồng nghiệp nha,đúng như mấy nhà triết lý cứ nói cứ nhìn vào bạn của bạn tui sẽ biết bạn là ai,tử vi cũng ko sai,cung nô bộc e toàn người hiền,thiên về môi trường sư phạm
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

tử phủ dần thân thì mẫu người yêu chồng phá quân tính gia trưởng kiểu đang anh đàn chị hay lấy mấy ông công an hoặc kiểu đầu gấu hoặc gia vẻ đầu gấu thường lấy chồng sớm rồi li dị sớm dự đoán 27 hoặc 29 cưới
[/quote]
Dạ. Ly dị đôi khi cũng là một sự giải thoát cho nhau, nhưng điều đó có hay ho gì đâu ạ, nếu có con cái điều đó lại càng khó khăn. Vậy nên tìm hiểu kỹ trước khi kết hôn quả không sai.
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

e dạy cấp mấy,xin chào đồng nghiệp nha,đúng như mấy nhà triết lý cứ nói cứ nhìn vào bạn của bạn tui sẽ biết bạn là ai,tử vi cũng ko sai,cung nô bộc e toàn người hiền,thiên về môi trường sư phạm
[/quote]

Em dạy cả bên cấp 2 và cấp 3. Em cũng cảm thấy may mắn vì làm việc trong môi trường thân thiện, toàn người hiền lành, tử tế ạ.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 13:49, 24/11/22 e dạy cấp mấy,xin chào đồng nghiệp nha,đúng như mấy nhà triết lý cứ nói cứ nhìn vào bạn của bạn tui sẽ biết bạn là ai,tử vi cũng ko sai,cung nô bộc e toàn người hiền,thiên về môi trường sư phạm
Em dạy cả bên cấp 2 và cấp 3. Em cũng cảm thấy may mắn vì làm việc trong môi trường thân thiện, toàn người hiền lành, tử tế ạ.
[/quote]
e đang dạy ở đâu Hà Nội hay Tp HCM,dạy trường tư hả
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”